ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5820
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 11:44
[RE]อยากทำงานกับช่องยูทูปเค้าสมัครทางไหนกันคับปกติ
ไม่ง่ายอย่างที่คิด ยังไงก็หาพวกอายุเยอะหน่อยนะ พวกตัวเด็กๆอีโก้สูงเท่าตึกทุกคน 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: Ulay,Oh
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 6978
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:07
[RE: อยากทำงานกับช่องยูทูปเค้าสมัครทางไหนกันคับปกติ]
punthefadd พิมพ์ว่า:
ตัดต่อได้มั้ย ถ่ายได้มั้ย aeเป็นมั้ย เห็นบริษัทดูชิลเเต่ก็คืองานออฟฟิศนะครับ บางบริษัทเข้าออกเป็นเวลาเลย คือถ้ากะทำชิลๆ มีธุรกิจที่บ้านอยู่เเล้วผมว่าเค้าไม่รับเเน่ๆครับ ทุกบริษัทต้องการคนที่ทำงาน100%เต็มที่กับงานครับเงินเดือนผมว่าไม่เกี่ยวถ้าทำงานได้เค้ายินดีจ่ายอยู่เเล้ว  

ทำได้หมดครับ แค่อยากออกคอมฟอดโซนแล้วอยากลองทำออฟฟิตที่ไม่ใช่นั่งทำงานเอกสารบลาๆแบบนั้นอะครับเลยอยากหาทำกับพวกยูทูป เพราะจบมาก็ช่วยกิจการที่บ้านมาจน29แล้วตอนนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel