ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
คาสโนว่า SS
Status: วันนี้ว่าง เข้าบอร์ทั้งวัน 55555555555
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 10818
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:04
[RE: 18+ ในแคมฟรอก ขอย้อนเวลา คือ ใครยังเล่นอยู่ เคยเวทแล้วมีต่อไหมครับ]
haghimi พิมพ์ว่า:
ฉี่เฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
เคยนัดเจอ
หน้างานเป็นกะเทย เเต่สวยชิบหายเลยครับ เเปลงเเล้วด้วยย

เป็นไงต่อละท่าน ไอดีไหนนะ 55  

มันนานเเล้วครับ ต้องย้อนไปสมัยเรียนมหาลัยเลยนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2007
ตอบ: 3981
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:05
[RE: 18+ ในแคมฟรอก ขอย้อนเวลา คือ ใครยังเล่นอยู่ เคยเวทแล้วมีต่อไหมครับ]
DaviL _WizzarD พิมพ์ว่า:
เคยทักไปผิด จะให้ โอนเนอร์ห้อง มาช่วยกันเฝ้าห้อง

แต่ไปกดโดนใครก็ไม่รู้ เลยได้คุยต่อ

จนสุดท้าย ได้คบกัน และ อาเซเดเฮ กัน 2-3 ครั้ง

แล้วสุดท้าย เธอก็ไป คบคนอื่น รู้สึกเหมือนโดนเก็บแต้มยังไงไม่รู้ตอนนั้น

แต่เสียใจอยู่เป็นเดือน

เธอ น่ารัก หุ่นดี เนียนกริบ

รสชาด ยัง _หอม_ กรุ่นจากเตาอยู่เลย เฮ้ออออ

หูยยย น่าติดตามซะจริงๆท่าน จำไอดีได้ไหมท่าน 55  

ยังมีไปแอบส่องเฟสอยู่ ค้นจากชื่อ นามสกุล ทั้งไทย อังกฤษ กว่าจะเจอก็หลายปีอยู่

แต่เขามี ผ ไปแล้วนะ 5555 +

เขาก็มี ผ แล้ว เราก็มีแฟนแล้ว เลยไม่ค่อย อาลัยอาวร เท่าไร

บางอย่าง ปล่อยมันอยู่แค่ในความทรงจำดีๆ มันดูมีค่ากว่า

1
0

### 10OUT

Manchester United
Borussia Dortmund
Inter Milan
Valencia
Buriram United

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 87
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:08
NickyTheKop พิมพ์ว่า:
เคยแค่โทรแล้วแลกวิว ยัดขวดเบีย แต่ไม่เห็นหน้า  

นึกภาพกันเลยทีเดียวครับ 55
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:11
เคยทักไปผิด จะให้ โอนเนอร์ห้อง มาช่วยกันเฝ้าห้อง

แต่ไปกดโดนใครก็ไม่รู้ เลยได้คุยต่อ

จนสุดท้าย ได้คบกัน และ อาเซเดเฮ กัน 2-3 ครั้ง

แล้วสุดท้าย เธอก็ไป คบคนอื่น รู้สึกเหมือนโดนเก็บแต้มยังไงไม่รู้ตอนนั้น

แต่เสียใจอยู่เป็นเดือน

เธอ น่ารัก หุ่นดี เนียนกริบ

รสชาด ยัง _หอม_ กรุ่นจากเตาอยู่เลย เฮ้ออออ

หูยยย น่าติดตามซะจริงๆท่าน จำไอดีได้ไหมท่าน 55  

ยังมีไปแอบส่องเฟสอยู่ ค้นจากชื่อ นามสกุล ทั้งไทย อังกฤษ กว่าจะเจอก็หลายปีอยู่

แต่เขามี ผ ไปแล้วนะ 5555 +

เขาก็มี ผ แล้ว เราก็มีแฟนแล้ว เลยไม่ค่อย อาลัยอาวร เท่าไร

บางอย่าง ปล่อยมันอยู่แค่ในความทรงจำดีๆ มันดูมีค่ากว่า

เหมือนกันครับท่าน นึกถึงความหลังก็เลยอยากมาถามไถ่คอเดียวกัน อยากรู้ตอนนี้นางฟ้าที่ติดตามเป็นไงบ้าง แต่ไม่ได้ไปก้าวก่ายชีวิตนางฟ้าเขาครับ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2007
ตอบ: 10310
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:13
Boy5159 พิมพ์ว่า:
เคยนัดเจอ
หน้างานเป็นกะเทย เเต่สวยชิบหายเลยครับ เเปลงเเล้วด้วยย

ทำให้ลืม ญ แท้เลยใช่ไหม  

ดีกว่านิดหน่อยฮะ เเต่ความเหมือนนี่ บอกเลยว่าเเยกไม่ออกครับ เพราะเค้ามาเฉลยตอนหลัง  

เลื่อมใสๆ
0
0
1 เดียวคือผีแดง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ถ้าเธอพบกับรักใหม่..ดวงใจของฉันปวดร้าว
เข้าร่วม: 25 Jun 2007
ตอบ: 8536
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:22
เมื่ิอก่อนจะเล่นเกมส์กลางคืน
แบบ เล่นตอนกลางคืนแล้วมันผิดกฏหมายน่ะ
เจ้าของร้านกะเลยปิดหน้าร้าน

เพื่อนผมชื่อไอ้ไอซ์ พอซักเที่ยงคืน ตีหนึ่งแม่งเอาละ
เวทกับสาวใต้ ผ้าคลุมท่อนล่างแล้วว่าว

ผมก็ตีปังย่าอยู่ หันไปเจอพอดี

พออีกวันนึงไม่เจอ
แล้วก็ไม่เจอมันไปอีก
พออีกสามวันให้หลัง เจอมันเปิดประตูเข้าร้านเกมส์มา มันเดินหัวเราะมา มันบอกว่า กุไปภาคใต้มา ไปอึ๊บกับสาวใต้ที่เปิดกล้องนั่นแหละ แหม่เปิดบังกะโลนอนกันเลยทีเดียว
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 34000
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:32
เคยเล่นอยู่ในยุคแรกตั้งแต่เริ่มในไทย สนุกมากๆคุยไมค์กันไม่มีดีเจ หลังๆเป็นธุรกิจไป จ้างสาวมาโชว์ เรียกคน มีแต่ดีเจน่าเบื่อ
แก้ไขล่าสุดโดย pockyza เมื่อ Wed Oct 28, 2020 17:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:41
JatukamRamaInW พิมพ์ว่า:
เมื่ิอก่อนจะเล่นเกมส์กลางคืน
แบบ เล่นตอนกลางคืนแล้วมันผิดกฏหมายน่ะ
เจ้าของร้านกะเลยปิดหน้าร้าน

เพื่อนผมชื่อไอ้ไอซ์ พอซักเที่ยงคืน ตีหนึ่งแม่งเอาละ
เวทกับสาวใต้ ผ้าคลุมท่อนล่างแล้วว่าว

ผมก็ตีปังย่าอยู่ หันไปเจอพอดี

พออีกวันนึงไม่เจอ
แล้วก็ไม่เจอมันไปอีก
พออีกสามวันให้หลัง เจอมันเปิดประตูเข้าร้านเกมส์มา มันเดินหัวเราะมา มันบอกว่า กุไปภาคใต้มา ไปอึ๊บกับสาวใต้ที่เปิดกล้องนั่นแหละ แหม่เปิดบังกะโลนอนกันเลยทีเดียว

555 สุดยอดท่าน เลื่อมใสๆ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 17:41
pockyza พิมพ์ว่า:
เคยเล่นอยู่ในยุคแรกตั้งแต่เริ่มในไทย สนุกมากๆคุยไมค์กันไม่มีดีเจ หลังๆเป็นธุรกิจไป จ้างสาวมาโชว์ เรียกคน มีแต่ดีเจน่าเบื่อ  

0
0
นักเตะตำบล
Status:
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 19:07
เคยเข้าไปอยู่ในสังคมกบ ซักพักใหญ่ๆ เลย ไอ้เรื่องเวทเนี่ย เคยมีบ้างครับ 2-3 คน เป็นแฟนกันนี่ละ ส่วน 18+ ที่เขาซัมบาลาฮาโชว์กล้องที่หลุดๆ ในเว็บคลิปโป้กันนี้ เจ้าของห้องจะต้องไปเช่า sv นอกเอา เพราะที่ไทยจะโดนแบน หรือถ้าทำที่ห้อง sv ไทยจะใส่รหัส และบอกเฉพาะกลุ่มเข้าไปดู

ส่วนเรื่องไปกินกันนอกรอบนี้ ตัวผมไม่เคยเพราะอยู่ ตจว. แต่น้องที่รู้จักนี่ ได้ไปอยู่ด้วยกันเลย แถมฝ่าย ญ คนมีตังอีกต่างหาก กลับมาจากเรียนต่างประเทศ ก็อยู่ไทยยาวววว เวลาน้องมันเปิดกล้องทีก็ได้แต่อิจฉามัน

สังคมด้านมืดเน่าเฟะ แบ่งพรรคแบ่งพวก ทีมโน่นทีมนี้ นึกย้อนไปละตลกชิบ เติมซื้อเพชรหน้าชื่อ เช่าห้องเปิดกันเอง เช่ารีโมทไปยิง ip คนนั้น คนนี้ โคตรเกรียนสมัยนั้น พอช่วงหมดยุคกบ ช่วงหลังๆ พวกมะตูมที่ตอนนี้อยู่ในวงการบันเทิง นี้อยู่กับเจ๊สมถุย ตอนนั้นตลกมาก ชอบไปฟัง ก่อนที่ BBM จะดังนั้นละ
แก้ไขล่าสุดโดย legendnutt เมื่อ Wed Oct 28, 2020 19:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8939
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 19:08
18+ ในแคมฟรอก ขอย้อนเวลา คือ ใครยังเล่นอยู่ เคยเวทแล้วมีต่อไหมครับ
เคยลงทุนซื้ร้อยจอ เป็นอะไรที่โคตรคุ้ม 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 15:02
legendnutt พิมพ์ว่า:
เคยเข้าไปอยู่ในสังคมกบ ซักพักใหญ่ๆ เลย ไอ้เรื่องเวทเนี่ย เคยมีบ้างครับ 2-3 คน เป็นแฟนกันนี่ละ ส่วน 18+ ที่เขาซัมบาลาฮาโชว์กล้องที่หลุดๆ ในเว็บคลิปโป้กันนี้ เจ้าของห้องจะต้องไปเช่า sv นอกเอา เพราะที่ไทยจะโดนแบน หรือถ้าทำที่ห้อง sv ไทยจะใส่รหัส และบอกเฉพาะกลุ่มเข้าไปดู

ส่วนเรื่องไปกินกันนอกรอบนี้ ตัวผมไม่เคยเพราะอยู่ ตจว. แต่น้องที่รู้จักนี่ ได้ไปอยู่ด้วยกันเลย แถมฝ่าย ญ คนมีตังอีกต่างหาก กลับมาจากเรียนต่างประเทศ ก็อยู่ไทยยาวววว เวลาน้องมันเปิดกล้องทีก็ได้แต่อิจฉามัน

สังคมด้านมืดเน่าเฟะ แบ่งพรรคแบ่งพวก ทีมโน่นทีมนี้ นึกย้อนไปละตลกชิบ เติมซื้อเพชรหน้าชื่อ เช่าห้องเปิดกันเอง เช่ารีโมทไปยิง ip คนนั้น คนนี้ โคตรเกรียนสมัยนั้น พอช่วงหมดยุคกบ ช่วงหลังๆ พวกมะตูมที่ตอนนี้อยู่ในวงการบันเทิง นี้อยู่กับเจ๊สมถุย ตอนนั้นตลกมาก ชอบไปฟัง ก่อนที่ BBM จะดังนั้นละ  

ผมขอคารวะท่านครับ ของจริงที่เข้าไปถึงการเปิดห้องดูแลระบบ มีอะไรเล่าสู่กันฟังนะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel