ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 105, 106
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
JCM
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3208
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:30
[RE: 23.30น. WBA vs Chelsea]
Lionel_Leiva พิมพ์ว่า:
JCM พิมพ์ว่า:
ติ่งโล้น พิมพ์ว่า:
แฟนลิเวอร์พูลเดือดทั้ง 2 เกมเลยงี้  

แฟนหงส์ต้องเดือดด้วยรึท่าน555555  

งงเลย นั่งดูอยู่ชิวๆ ตรูไปเดือดตอนไหน  

อาจมีท่านอื่นเป็นเดือดเป็นร้อนมั้งผมเดา แต่ผมละชอบสายเหมาเนี่ย55555
คนรักน้องแมว
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 21711
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:30
หาที่ลงไม่ได้ก็โบ้ยมาทีมตูสินะ

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15313
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:36
Legend18 พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
Spoil
อยากให้แฟนแมนยูมาดูจัง

ฟุตบอลมันไม่ได้เป็นดังใจเราไปตลอดหรอก

ใจเย็นๆ ค่อยๆดูกันไปยาวๆเถอะ

ขนาดบอลชนะ ยังต้องออกมาเถียงกับแฟนบอลทีมตัวเอง

โคตรเหนื่อยเลยวันนี้

ผมดูอยู่ ทำไมหรอครับคุณจะเอาแลมพ์​ที่บุกกดเขาอยู่ฝั่งเดียว

สร้างโอกาสจะๆ2ลูกแต่เสียประตูเพราะความผิดนักเตะ2ลูกแรก

มาเทียบกับโอเล่ที่ทั้งเกมสร้างโอกาสได้4ครั้งกับทีมอย่างไบรตัน

ละโดนกดจนล่อเป้าไปเกือบ20ลูกอะนะ ตลกอะครับ  

นักเลงจังวะครับ 55555 ไม่ทำไมหรอกครับ

แค่จะบอกว่าฟุตบอล มันก็มีบางช่วง บางวัน ที่ไม่ได้เป็นวันของเรา

แล้วฟุตบอลเค้าไม่ได้วัดกันที่ทรงนะ เค้าวัดกันที่ประตู

โอกาส 4 ครั้ง แล้วไงครับ ชนะ 3-2 นัดหน้าก็เริ่มกันใหม่ครับ

ถ้าให้แมนยูบุกเขาลูกเดียว แต่โดน 3-0 ผมก็ไม่เอานะครับ

แล้วเกมเชลซีนี้ผมดูอยู่ จะใช้คำว่ากดเขาอยู่ฝั่งเดียวไม่ถูกนะ

ครองบอลเยอะกว่าจริง แต่ความอันตรายนี่ไม่ได้มากไปกว่าเวสบรอมเลยนะ

ยิงเข้ากรอบก็ 3 ครั้งเท่ากัน แถมพื้นที่อันตรายดูเจ้าบ้านเล่นได้เสียน่ากลัวกว่าด้วย  

ถ้าจะเชื่อแบบนั้นก็แล้วแต่คุณเถอะครับ ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันว่าฟุตบอลที่มันไม่มีทรงมันจะมีปัญญาเก็บผลฟลุ๊ค​ๆ

แบบวันนี้ไปได้อีกกี่นัด แล้วไอคำว่าบางวันก็ไม่ใช่วันของเราเนี่ยมันต้องใช้กับเชลซีและไบรตันถึงจะถูก

ความอันตรายไม่มากไปกว่าเวสบรอม เวสบรอมนี่ถ้าอลอนโซ่กับซิลวาไม่แจกให้จะมีปัญญายิงหรือป่าว

เชลซีเข้ากรอบแค่3ก็ลูกเหน่งๆของแทมมี่กับแวร์เนอร์มันไม่ตรงกรอบไง  

Spoil
เกมที่ชนะแล้วทรงบอลดีมันก็มีมั้ยอ่ะ

พูดยังกับฟลุคชนะมาทุกนัดจนได้ที่ 3 อ่ะปีที่แล้ว

โอเค ผมให้คะแนนทรงบอลแลมพ์เหนือโอเล่ 3 ขั้น

พอใจไหมครับ  

หลงประเด็นหรือป่าวครับ ไปลากช่วงท้ายฤดูกาลที่แล้วมาเฉย

ผมพูดถึงวันนี้ คุณกล้าบอกไหมว่าวันนี้ไม่ฟลุ๊ค? ชนะด้วยฝีมือล้วนๆเลยวางแผนมาดีมาก?

นัดที่มีทรงก็มี ผมก็ไม่ได้เถียง แต่แมนยูก็ทรงแบบวันนี้มาหลายนัดแล้ว มันก็บ่งบอกว่าไอทรงบอลโอเล่มันไม่ consistence ไง ทรงบอลที่ดีมันก็มักจะนำมาซึ่งผลลัพธ์​ที่ดีอยู่แล้วโดยส่วนมาก

อย่างเชลซีเล่นทรงเดิมบุกกดไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ยิงได้ แล้วก็ยิงได้จริงๆ

สุดท้ายผมก็นึกว่าจะมีเหตุผลอะไรที่จะมาบอกว่าวันนี้แมนยูไม่ห่วย แต่ก็มีแต่คำกระแนะกระแหน​แบบผู้หญิงอะครับ  

ก็บอกแต่แรกแล้วว่าบอลมันก็มีวันดีวันแย่

หลงประเด็นคืออะไร คุณไม่ได้บอกมาหนิว่าเราจะคุยประเด็นไหนกัน

ต่างคนต่างก็ยกประเด็นที่ตัวเองคิดขึ้นมา คุณมาใช้คำว่าหลงประเด็นมันไม่ถูกนะ

แล้วทรงแลมพาร์ดดีๆมาหลายนัด แต่เก็บ 3 แต้มไม่ได้ก็เยอะ

ถ้าทรงดีแล้วเก็บชัยชนะไม่ได้จะมีประโยชน์อะไรครับ

แล้วทำไมผมต้องหาเหตุผลที่จะบอกว่าแมนยูไม่ห่วยมาให้คุณด้วย

ในเมื่อผมยังไม่ได้พูดเลยว่าแมนยูวันนี้ไม่ห่วย

ตบท้ายด้วยการดูถูกเพศผู้หญิงอีก สุดยอดจริงๆ

ผู้ชายก็กระแนะกระแหนได้ครับ ไม่ต้องไปเอาคำว่ากระแนะกระแหนไปใช้กับผู้หญิงฝ่ายเดียว
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:40
ถูกแบนแล้ว
Zenyatta พิมพ์ว่า:
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
เชื่อว่าถ้าซิเยคกลับมาอะไรๆคงดีขึ้น

เล่นตรงไหนอะผมว่าแผนนี้ดีแล้วกองเต้ CDM เลยแต่ซิเยคทับฮาเวิตป่าวฮาเวิตเงียบจัด  

ซีเย็คยืนปีก ไคไปยืนกลางรุก งงอะไร
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Apr 2020
ตอบ: 4863
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 11:27
ถูกแบนแล้ว
white valentine พิมพ์ว่า:
ฉันกลับมาแล้ว พิมพ์ว่า:
white valentine พิมพ์ว่า:
เชลซีชนะแน่นอน wbaอย่างโบ๋เลย  

ผิดคาด  

เชลซีโบ๋กว่า 555  

ยังดีตามตีเสมอ 555
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 6094
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 11:37
ถูกแบนแล้ว
อ่าา บอลจบละนะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 105, 106
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel