ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 22, 23
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7698
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:08
[RE: 2.15น. Luton vs Man United (บาว คัพ)]
แม่ม ยั่งกะบอลงาน เล่นกากๆให้คนดูไลฟ์กดรอง ใกล้จบเกม กดหายๆ
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13284
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:09
[RE: 2.15น. Luton vs Man United (บาว คัพ)]
G-Eazy พิมพ์ว่า:
ความต่างเลย ดูกรีนวู้ดกับลินกาดในจังหวะสุดท้าย ให้ลินกาดหาจังหวะจบให้ได้10ครั้งก็ไม่เท่าของกรีนวู้ดครั้งเดียว  

ถ้ามันจบคมกว่านี้ คงไม่โดนด่าขนาดนี้
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33637
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:09
iboommm พิมพ์ว่า:
โยดะคือรัก พิมพ์ว่า:
สกอร์โคตรหลอกตา  

มันก็เป็นงี้มาตั้งนานแล้วนะท่าน

บอลเน้นสวน  

ที่ว่าหลอกคือถ้าตื่นมาดูสกอร์ผมคงนึกว่าทีมเล่นบดเรื่อยๆ นิ่มๆ ค่อยๆยิงจนชนะ 3-0 อะครับ
แต่ในความจริงคือห่วยจนเกือบทำแฟนทีมเดียวกันทะเลาะกันเอง แฟนทีมอื่นเค้าทับถมกันเลยทีเดียว
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 3647
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:13
ถูกแบนแล้ว

มันก็เป็นงี้มาตั้งนานแล้วนะท่าน

บอลเน้นสวน  

ที่ว่าหลอกคือถ้าตื่นมาดูสกอร์ผมคงนึกว่าทีมเล่นบดเรื่อยๆ นิ่มๆ ค่อยๆยิงจนชนะ 3-0 อะครับ
แต่ในความจริงคือห่วยจนเกือบทำแฟนทีมเดียวกันทะเลาะกันเอง แฟนทีมอื่นเค้าทับถมกันเลยทีเดียว  

เดิมทีเค้าก็แซะลูกโทษอยู่แล้วครับ

บางคนมาปั่น แต่เราไม่ค่าก็เท่านั้น
ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15743
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:14
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
sasane12 พิมพ์ว่า:
อย่าเถียงกัน ทั้งโค้ชทั้งนักเตะกากทั้งคู่ โค้ชแผนไม่ยิดหยุ่น กะจะเล่นสไตล์โมเดิร์นต่อบอลเข้าทำแบบแมนซิ

แต่คุณภาพนักเตะไม่ถึงก็จบแบบนี้แหละ  

กากทั้งคู่ผมว่าคนรู้นะ แต่นักเตะเล่นไม่ดีอะมันโดนด่าอยู่ละ
แล้วโค้ชที่ทำทีมไม่ดีล่ะ โดนด่าบ้างได้ไหม หรือถ้าไม่พอใจต้องไปหาเหตุผลมาซัพพอร์ทก่อน ไม่งั้นจะโดนไล่ให้ไปแหกตาดู

ไอที่เมนท์กันในมู้ไลฟ์เนี่ย ก็เพราะเค้าแหกตามาดูทีมแข่งกันทั้งนั้นแหละ  

ถามจริงๆนะ ไม่เห็นคนโอเล่โดนด่าจริงๆหรอ เห็นเยอะกว่าฝั่งเชียร์อีกนะ แล้วก็ชอบมีคอมเม้นแบบนี้คือ ทำไมไม่มีคนด่าโอเล่เลยวะ ด่าแต่นักเตะ ทั้งๆที่เค้าด่ากันเต็มบอร์ดเนี่ย  

ทำไมจะไม่เห็นครับ ผมเห็น และมันควรจะเป็นแบบนั้น
แต่พอยต์ผมอยู่ที่คนไล่ให้ไปแหกตาดู มันสมควรหรอ ว่ากันตามตรงนี่คือแฟนทีมเดียวกันด้วยซ้ำ

คุณคิดว่าคนที่เมนท์ๆกันในมู้ไลฟ์เนี่ย นั่งเกาไข่กันอยู่หรืออย่างไร
หรือเค้าแค่ไม่พอใจที่โอเล่โดนด่า เลยพ่นคำแบบนั้นออกมา  

ก็เห็นถามว่าโค้ชโดนด่าบ้างไหมไง

ส่วนคอมเมนท์นั้นผมก็ไม่เห็นด้วย ทีมระดับต่างกันเยอะ ตัวผู้เล่นก็ดีกว่าเยอะ จะบอกชุดนี้ผู้เล่นห่วยก็ไม่ใช่แน่ๆ เป็นตะก่อนส่งเด็กลงไปตบด้วยจนถึงรอบลึกๆด้วยซ้ำ  

ดูก่อนครับท่าน ผมพิมพ์ว่า "โดนด่าบ้างได้ไหม" เพราะเราเหมือน no right to blame
ไม่ใช่ "โดนด่าบ้างไหม" นะครับ ท่านน่าจะอ่านรวบไปนะ  

โทษทีครับ อ่านตกไปจริงๆ
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52606
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:19
เจ็ทแหมมโจน พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
มีเด็กเก่าแมนยูด้วยนิ

ปล. ลูตันไม่หมูนะ ชนะรัว ๆมาจากฤดูกาลก่อนเลย

อันดับ 19 เลยนะท่าน 555+  

มันจะ 19 ได้ไง ลองไปดูตารางแชมเปี้ยนชิพใหม่
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:30
sasane12 พิมพ์ว่า:
อย่าเถียงกัน ทั้งโค้ชทั้งนักเตะกากทั้งคู่ โค้ชแผนไม่ยิดหยุ่น กะจะเล่นสไตล์โมเดิร์นต่อบอลเข้าทำแบบแมนซิ

แต่คุณภาพนักเตะไม่ถึงก็จบแบบนี้แหละ  

กากทั้งคู่ผมว่าคนรู้นะ แต่นักเตะเล่นไม่ดีอะมันโดนด่าอยู่ละ
แล้วโค้ชที่ทำทีมไม่ดีล่ะ โดนด่าบ้างได้ไหม หรือถ้าไม่พอใจต้องไปหาเหตุผลมาซัพพอร์ทก่อน ไม่งั้นจะโดนไล่ให้ไปแหกตาดู

ไอที่เมนท์กันในมู้ไลฟ์เนี่ย ก็เพราะเค้าแหกตามาดูทีมแข่งกันทั้งนั้นแหละ  

ถามจริงๆนะ ไม่เห็นคนโอเล่โดนด่าจริงๆหรอ เห็นเยอะกว่าฝั่งเชียร์อีกนะ แล้วก็ชอบมีคอมเม้นแบบนี้คือ ทำไมไม่มีคนด่าโอเล่เลยวะ ด่าแต่นักเตะ ทั้งๆที่เค้าด่ากันเต็มบอร์ดเนี่ย  

ทำไมจะไม่เห็นครับ ผมเห็น และมันควรจะเป็นแบบนั้น
แต่พอยต์ผมอยู่ที่คนไล่ให้ไปแหกตาดู มันสมควรหรอ ว่ากันตามตรงนี่คือแฟนทีมเดียวกันด้วยซ้ำ

คุณคิดว่าคนที่เมนท์ๆกันในมู้ไลฟ์เนี่ย นั่งเกาไข่กันอยู่หรืออย่างไร
หรือเค้าแค่ไม่พอใจที่โอเล่โดนด่า เลยพ่นคำแบบนั้นออกมา  

ก็เห็นถามว่าโค้ชโดนด่าบ้างไหมไง

ส่วนคอมเมนท์นั้นผมก็ไม่เห็นด้วย ทีมระดับต่างกันเยอะ ตัวผู้เล่นก็ดีกว่าเยอะ จะบอกชุดนี้ผู้เล่นห่วยก็ไม่ใช่แน่ๆ เป็นตะก่อนส่งเด็กลงไปตบด้วยจนถึงรอบลึกๆด้วยซ้ำ  

ดูก่อนครับท่าน ผมพิมพ์ว่า "โดนด่าบ้างได้ไหม" เพราะเราเหมือน no right to blame
ไม่ใช่ "โดนด่าบ้างไหม" นะครับ ท่านน่าจะอ่านรวบไปนะ  

โทษทีครับ อ่านตกไปจริงๆ  

ไม่เป็นไรครับท่าน
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 04:30

บอลเน้นสวน  

เดิมทีเค้าก็แซะลูกโทษอยู่แล้วครับ

บางคนมาปั่น แต่เราไม่ค่าก็เท่านั้น  

ครับ บางทีก็หงุดหงิดนะ แต่งุดหงิดทีมตัวเองมากกว่า

แต่จบมา 3-0 งี้ค่อยยิ้มได้หน่อย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 22, 23
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel