ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 25175
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 04:46
เห็นโปรแกรม ACL ใหม่ออกมาแล้ว เชียงรายจะไหวไหมนั้น
ไปดูจากเฟสบอลเจลีกมา เหมือนจะเร่งให้จบรอบแบ่งกลุ่มเตะกลางเดือนตุลาคมวันที่16-17 เตะทุกๆวัน3วันจบรอบแบ่งกลุ่มน่าจะ1 พฤศจิกายน ซึ่งน่าจะกระทบต่อโปรแกรมลีกค่อนข้างแน่น ส่วนข่าวเอามาจากเวปหลัก https://www.the-afc.com/competitions/afc-champions-league/latest/news/afc-reiterates-commitment-to-complete-2020-competitions-with-new-calendar
แก้ไขล่าสุดโดย pokenza เมื่อ Fri Jul 10, 2020 06:55, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2010
ตอบ: 4704
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 14:04
เห็นโปรแกรม ACL ใหม่ออกมาแล้ว เชียงรายจะไหวไหมนั้น
จากใจคนเชียงราย ที่เชียร์บ้างไม่เชียร์บ้าง เพราะหัวใจให้ TOT SC หมดแล้ว

บอกเลยว่าไม่น่าเข้ารอบหรอกครับ แต่ปีหน้าถ้าได้ไป ไปไกลไม่ก็มีแต้มเยอะกว่านี้แน่นอน นักเตะไทยเชียงรายตัวจริงโอเคแล้ว ไม่แย่เลย ในชั่วโมงนี้ แต่ขาดที่ตัวต่างชาติที่ระดับสูงกว่าถูๆไถๆในไทยลีค กับสำรองไทยที่ทดแทนหรือเปลี่ยนเกมส์ได้

พวกคุณมีตังเยอะกว่าเสี่ยเน ก็ปล่อยๆมาใช้บ้างนะ เลิกกั๊กได้แล้ว 55555555555

ลุกภาพลักษณ์สโมสรเหมือนทีมแตกขาดเงิน แต่ผมว่าเอาจริงๆไม่ใช่นะ คุณทไมาขนาดนี้ เอาให้สุด ปังแน่นอน ในระยะยาวนะ เสือนอนกินเลยยยยยยยย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2008
ตอบ: 5239
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 18:57
[RE: เห็นโปรแกรม ACL ใหม่ออกมาแล้ว เชียงรายจะไหวไหมนั้น]
winsome888 พิมพ์ว่า:
จากใจคนเชียงราย ที่เชียร์บ้างไม่เชียร์บ้าง เพราะหัวใจให้ TOT SC หมดแล้ว

บอกเลยว่าไม่น่าเข้ารอบหรอกครับ แต่ปีหน้าถ้าได้ไป ไปไกลไม่ก็มีแต้มเยอะกว่านี้แน่นอน นักเตะไทยเชียงรายตัวจริงโอเคแล้ว ไม่แย่เลย ในชั่วโมงนี้ แต่ขาดที่ตัวต่างชาติที่ระดับสูงกว่าถูๆไถๆในไทยลีค กับสำรองไทยที่ทดแทนหรือเปลี่ยนเกมส์ได้

พวกคุณมีตังเยอะกว่าเสี่ยเน ก็ปล่อยๆมาใช้บ้างนะ เลิกกั๊กได้แล้ว 55555555555

ลุกภาพลักษณ์สโมสรเหมือนทีมแตกขาดเงิน แต่ผมว่าเอาจริงๆไม่ใช่นะ คุณทไมาขนาดนี้ เอาให้สุด ปังแน่นอน ในระยะยาวนะ เสือนอนกินเลยยยยยยยย  

เซอร์ไพรส์เลย ติยะไพรัช มีเงินเยอะกว่าเสี่ยเนจริงๆเหรอครับ
2
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Life is short,do it now!!
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 366
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 02:59
[RE: เห็นโปรแกรม ACL ใหม่ออกมาแล้ว เชียงรายจะไหวไหมนั้น]
winsome888 พิมพ์ว่า:

ถ้าเจ้าของสโมสรมีเงินเหลือคงไม่ขาย ตัวหลักให้ บีจีทุกปีหรอก ไม่แน่ฤดูกาลหน้า อาจเห็น เอกนิจ มาบีจีก็ได้ อิอิ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 7252
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 09:22
นักเตะกรอบแน่ๆ เชียงรายขาดตัวต่างชาติจริงๆครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel