ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: P.A.K.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Aug 2009
ตอบ: 211
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 17:42
P.A.K.
บอลเต๊ะถี่ๆ ใจต้องมา สองตัว ลุ้นยาวๆ

Bayer Leverkusen
ในบ้านไม่เอาไม่ได้

Freiburg
ต้องไม่แพ้ Wolfsburg เจองานหินต้องคว้าโอกาสไว้!

—————————————————

คู่ใหญ่คืนนี้ ราคาเปิดมาให้จำเป็นต้องเลือก. ในบ้านเสือเหลือง ยามเจอเสือใต้ แพ้ยากเกิ๊น.
ลึกๆผมชอบเสือใต้มากกว่า แต่ถ้าจะให้ลุ้นสนุก ก็น่าจะออกเสมอ. แต่ผมติดอยู่ตรงที่ว่า ฮุมเมล หลังเสือเหลือง ที่เจ็บและน่าจะไม่ได้ลง น่าจะมีผลเป็นอย่างมาก. หลังเสือใต้เองก็พร้อมเสียประตูทุกเมื่อเช่นกัน. ตัวแปลในเกม์นี้มีเยอะเหลือเกิน. นั่งย้อนดูในฤดูกาลนี้ ผมมองว่า เสือใต้ ในเกมส์นี้ สภาพทีม มีดีพอที่จะมาเอาชัยคาบ้านเสือเหลือง. เสียงเชียร์ แรงกระตุ้น รอบสนามที่ถูกตัดหายไป. ขอเอา ประสบการณ์ ความเคี่ยว ของเสือใต้ เป็นข้อได้เปรียบละกันครับ.

อยู่ บาเยิร์น ตัดสินแชมป์ให้จบๆไปในคืนนี้ครับ!

*บอลสามหน้า แนะนำไม่ควรลงหนัก ในเวลาเหมาะสมที่สุดครับคู่นี้.

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 17:45
[RE: P.A.K.]
อีกหนึ่งตัวที่ชื่นชอบเป็นพิเศษลีค2เยอรมัน

Greuther Furth
0
0
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 3573
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 19:49
ไฟร์บวก เจอ แฟร้งเฟิร์ตนะครับ
0
0
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 19:55
mattdemon พิมพ์ว่า:
ไฟร์บวก เจอ แฟร้งเฟิร์ตนะครับ  

ถูกแล้วครับ ก็โวฟเจอของแข็งเลเวอร์ น่าจะพลาดสามแต้มแน่นอน ดั่งนั้นผมมองว่า ไฟร์บวกต้องเอา
0
0
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 3573
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 20:07
ZixTH-SeNsE พิมพ์ว่า:
อีกหนึ่งตัวที่ชื่นชอบเป็นพิเศษลีค2เยอรมัน

เฟือร์ธ น่าสนยังไงครับ
0
0
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 20:14

ทีมผู้มาเยือน นัดล่าสุดยับคาบ้าน ถึง 2-4
และยิงถ้ามองกลับไป5นัดหลังสุด ไม่มีคำว่าชนะ
คะแนนแม้ต้องการแต้มเพราะห่างจากท้ายตารางไม่มาก แต่ให้มาบุกชนะ ถึงบ้านFurthผมมองว่าคงเป็นไปได้ยากแค่มาเสมอนั่นคือน่าจะสำเร็จตามเป้าหมายแล้ว

ส่วนเจ้าบ้านนั้นกลับกัน ที่นัดนี้ สามแต้มนั้นสำคัญมาก เพราะจะทำให้เขยิบ ขึ้นไปที่5 และห่างจากกลุ่มมีสิทธิ์เลื่อนชั้นเพียง5แต้ม.
นัดนี้เล่นในบ้านต้องบดเอาให้ได้ แรงจูงใจที่มีผมคาดว่าเจ้าบ้านทำได้.

มากันที่ราคา จากเปิดมาตั้งแต่เช้า มีแต่เจ้าบ้านที่ไหลขึ้นจนล่าสุดตอนนี้ ขึ้นไปถึง ครึ่งลูก เป็นที่เรียบร้อย. ผมถึงกล้าเสี่ยงลงไปที่เจ้าบ้านครับ.
0
0
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 20:21

ทีมผู้มาเยือน นัดล่าสุดยับคาบ้าน ถึง 2-4
และยิงถ้ามองกลับไป5นัดหลังสุด ไม่มีคำว่าชนะ
คะแนนแม้ต้องการแต้มเพราะห่างจากท้ายตารางไม่มาก แต่ให้มาบุกชนะ ถึงบ้านFurthผมมองว่าคงเป็นไปได้ยากแค่มาเสมอนั่นคือน่าจะสำเร็จตามเป้าหมายแล้ว

ส่วนเจ้าบ้านนั้นกลับกัน ที่นัดนี้ สามแต้มนั้นสำคัญมาก เพราะจะทำให้เขยิบ ขึ้นไปที่5 และห่างจากกลุ่มมีสิทธิ์เลื่อนชั้นเพียง5แต้ม.
นัดนี้เล่นในบ้านต้องบดเอาให้ได้ แรงจูงใจที่มีผมคาดว่าเจ้าบ้านทำได้.

มากันที่ราคา จากเปิดมาตั้งแต่เช้า มีแต่เจ้าบ้านที่ไหลขึ้นจนล่าสุดตอนนี้ ขึ้นไปถึง ครึ่งลูก เป็นที่เรียบร้อย. ผมถึงกล้าเสี่ยงลงไปที่เจ้าบ้านครับ.  

ประเด็นต่อมาที่ทำให้น่าสนใจเพิ่ม หากมองย้อนไป5นัดหลังสุดที่แสดงให้เห็นว่า ทีมต้องการเลื่อนชั้น คือ เช่น นัดล่าสุด ยันเสมอ ฮัมบูก
ก่อนหน้านั้น อัดสตุ๊กการ์ด ทีมอันดับสาม และ แพ้เพียงแค่ ทีมหัวตาราง ทีมเดียว. ผมมองว่านี่คือการบ่งบอก ว่าเอาแน่ขอลุ้นที่จะมีสิทธิ์เลื่อนชั้นด้วยคนครับ
0
0
โพสเมื่อ: Tue May 26, 2020 23:33
0
0
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:48
ลุ้นไม่ขึ้นแล้วแหละ Furth
1
0
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel