ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 197
โพสเมื่อ: Tue Mar 31, 2020 22:07
[RE: 7บาป ผลเปิดโกเธอร์เป็นไงกันบ้าง]
Gump~ พิมพ์ว่า:
wilshere พิมพ์ว่า:
JENNIE KIM พิมพ์ว่า:
ตัวนี้โหด พอที่จะรีใหม่ เพื่อหาไหม ถ้าทีมเดิม ไม่ได้มีตัวดีๆ มีแค่ ดัสเขียว  

ผมว่าโหดพอครับ ผมก็กำลังจะรีหาอยู้เหมือนกัน ไอดีมีแค่ดัสเขียว  

ถ้ารีได้ ดัสเขียวกับเกาเธอร์แดงพอจะไปต่อได้เลยไหมครับ จะได้ไม่รีแล้ว  

โอเคแล้วครับเล่นยาวๆเลย  

ถ้าไอดีมี อาเธอร์แดง สแลนเดอร์ฟ้า Guilaแดง Griamoreเขี่ยว ควรรีใหม่ไหมครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31452
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 08:37
[RE: 7บาป ผลเปิดโกเธอร์เป็นไงกันบ้าง]
amityearth พิมพ์ว่า:
wilshere พิมพ์ว่า:
JENNIE KIM พิมพ์ว่า:
ตัวนี้โหด พอที่จะรีใหม่ เพื่อหาไหม ถ้าทีมเดิม ไม่ได้มีตัวดีๆ มีแค่ ดัสเขียว  

ผมว่าโหดพอครับ ผมก็กำลังจะรีหาอยู้เหมือนกัน ไอดีมีแค่ดัสเขียว  

ถ้ารีได้ ดัสเขียวกับเกาเธอร์แดงพอจะไปต่อได้เลยไหมครับ จะได้ไม่รีแล้ว  

โอเคแล้วครับเล่นยาวๆเลย  

ถ้าไอดีมี อาเธอร์แดง สแลนเดอร์ฟ้า Guilaแดง Griamoreเขี่ยว ควรรีใหม่ไหมครับ  

เอาจริงๆก้อไม่แย่นะครับ แต่ถ้าอยากได้ดีๆเลย ตอนนี้คงเปน บันกระบองเขียว เกาเทอแดง 2 ตัวยืนมั้งนะ
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะท้ายซอย
Status: หวาาาาาาาวววว
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 08:41
[RE]7บาป ผลเปิดโกเธอร์เป็นไงกันบ้าง
570 เพชรกว่าจะได้ ได้มาแล้วก็ไม่รู้ทำอะไร ฮาาาา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
คนรักน้องหมา
Status: YOU MAD???
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14283
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 09:16
jclee พิมพ์ว่า:
570 เพชรกว่าจะได้ ได้มาแล้วก็ไม่รู้ทำอะไร ฮาาาา  

สกิลบัพมันโกงครับ เพิ่มแรงค์สกิล
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: หวาาาาาาาวววว
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 14:08
GludMunZ พิมพ์ว่า:
jclee พิมพ์ว่า:

สกิลบัพมันโกงครับ เพิ่มแรงค์สกิล  

เมื่อวานเพิ่งใช้ สุดจริง เชื่อแล้วว่าโกงครับ ฮาาา
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel