ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 16958
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 19:08
[RE]ผีมั่นปิดดีล 'ซานโช่' 120 ลป. แม้อาจไร้ตั๋ว CL
แล้วถ้าทุ่มซื้อด้วยเงินขนาดนี้ ให้คนที่ทำทีมอดไป ucl ใช้งานอีกล่ะก็

เจริญพร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
우주소녀: LAST SEQUENCE
ดาวเตะกัลโช่
Status: เราจักไม่เป็นเช่นต้นไม้ที่มีผลนั้น
เข้าร่วม: 31 Aug 2006
ตอบ: 10869
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 19:22
[RE: ผีมั่นปิดดีล 'ซานโช่' 120 ลป. แม้อาจไร้ตั๋ว CL]
4-3-3 พิมพ์ว่า:
l2emember พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
ถ้าทุ่มซานโช่120ลป.แล้ว

ซัมเมอร์ทีมจะได้กี่ตัวหว่า

ส่วนตัวอยากได้เป้าหมายหลักเป็นกรีลืชกับเมดดิสันเพราะ ป็อกมันไปแน่

ซานโช่ค่อยลำดับรองลงมา. แล้วไหนจะต้องหาซื้อหน้าเป้ากับกลางรับเพิ่มอีก

ถ้าได้ครบ300ลป.คงไม่อยู่อ่ะ  

ถ้าเอาซานโช่มาก่อนดีกว่าครับ แก้ปัญหา ปีกขวาไปก่อน ส่วนกรีลิชหรือเมดดิสัน ผมแมนยูมีเงินซื้อได้สบายๆต่อให้ไม่ขายป๊อค แต่ถ้าขายปอคไปจริงๆ ก็เหลือๆเลย
ที่กลัว คือมันจะไม่ได้สักตัวมากกว่า  

จริงๆ ผมอยากให้เคลียร์เรื่องป๊อกไปก่อนเลย จะอยู่มั้ย
หรือจะไป จะได้วางแผนทั้งการเงิน และตําแหน่งที่จะซื้อได้

ส่วนตัว มองว่าป๊อกเก่งมาก แต่ถ้ายังคาราคาซัง+เอเยนต์ปั่นทุกวันแบบนี้
ผมว่าปล่อยๆไปเถอะ ลงมาก็เล่นไม่เต็มที่
ผมขอพวกอยากเล่นทุ่มเทมากกว่า

ถ้าปล่อยป๊อกก็มีงบแน่ๆ 100+ อเล๊กซีดอีก1 ก็น่าจะ10-15

ไม่รู้ว่า จะซื้อหน้าเป้าหรือเอาอิกาโล่ ก็รู้นะ ว่าหมากเล่นขวาก็ไม่ปัง แต่ก็เล่นหน้าเป้าไม่ได้ ซ้ายก็แรชจอง

แต่สิ่งที่อยากได้คือ กริริช 1 คนแน่ๆ นักเตะคนนี้หัวจิตหัวใจและฝีเท้าไม่ธรรมดา
ถ้ากลาง3ตัว เฟร๊ดวิ่งเปนม้าเอาผลงานตบปากบราซิลเซินเจิ่น บรูโน่ก็มีภาวะผู้นํา + กริลิชที่มุ่งมั่นยอมเจ็บยอมตาย สามคนที่จ่ายแล้วหาที่ว่างต่อตลอด บอลขึ้นหน้าได้แน่นอน

ผมว่าเป็นกลางที่แข็งมากๆ มากกว่ามีป๊อกซะอีก (ใจล้วนๆนะ)
แถมมีแม๊คเปนสํารอง มาติช ก็ยังใช้งานได้ถ้าไม่ลงถี่ๆ

ปีนี้ก็เล่นแบบไม่มีป๊อก โซลชาก็ใช้ เปไรร่า ลินกาด มาต้า ประคองมาได้ประมาณนี้
ผมว่าก็ไม่ได้แย่นะ

ซื้อมาตรงจุดทุกตัว รอดูครับ เพราะโซลชาไม่ได้ซื้ออย่างเดียว แกปั่นเด็ก
และโละภาระทั้งหลายออกไปมากๆด้วย

ดูบอร์ดสนันสนุน ไม่ใช้เพราะหัวอ่อนนะ
ผมว่า โซลชานิผลงานในสนามยังไม่เด่น แต่แกปรับสมดุล เรื่องดินพอกหางหมูในทีม
ไปพอสมควรละ อยากได้ใครบอร์ดก็พิจารนณาให้ เพราะไม่ได้งอแง แต่ขายออกเพื่อความสมดุลด้วย ตรวนี้ละที่ผมว่าแกทําได้ดีมากๆ

โซลชาอาจไม่สามารถนําพาแมนยูเปนแชมป์ได้ แต่ผมมั่นใจว่าแกจะนําสิ่งที่แมนยูขาดหายไปกลับมาได้แน่นอน ทั้งนักเตะใหม่ที่นําเข้ามาแบบเอาพวกใจๆและเด็กที่แกปั่น
น่าสนใจ ทั้งกรีนวู๊ด และ วิลเลี่ยมที่ใจมันนิ่งดุดัน สังเกตุได้เลยตัวที่ซื้อมา
แม๊คไกว เจมส วานบิ พวกนี้ไม่มีขีเกียจ บรูโน่ก็กัปตันเก่าลิสบอน

อีก2 ปี ใครมารับช่วงต่อ ผมบอกเลยจะได้ทีมที่มีนักเตะสมบรูณ์พร้อม ทั้งตัวมีประสบการณ์ และความมุ่งมั่นของเด็กวัยรุ่น ผสมผสานกันไป รอเทคติคจากโค้ชที่มีฝีมือเหนือกว่ามาทํา เลื่อนแกไปเปน DOF

ผมว่าถ้าไม่ใช่โชลชาไม่มีใครกล้าปล่อยนักเตะหรือโละ ปล่อยยืมขนาดนี้ เพื่อล้างไพ่
เครดิตตตรงนี้ต้องยกให้แกครับ 2-3ปี ผมรอได้ กับทีมที่พื้นฐานแน่นๆ

ไม่ได้กวงๆมีแต่ บิ๊กเนม แต่ใจไม่มี  

วิเคราะห์ได้ โดนใจเลยครับ สุดยอด
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5072
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 19:39
[RE: ผีมั่นปิดดีล 'ซานโช่' 120 ลป. แม้อาจไร้ตั๋ว CL]
growthseek พิมพ์ว่า:
Interface21 พิมพ์ว่า:
ถ้าหงส์ท้าชน เสนอ 120 ลป. เขาก็อาจจะไปหงส์ อยู่ที่หงส์ว่าจะกล้าทุ่มรึป่าว  

ราคานี้ หงส์ไม่สู้หรอกครับ ผมเชื่อแบบนั้นนะ  

ไม่ใช่ลิ้วพูลไม่ทีเงินสู้นะแต่จะเอาตัวระดับนี้มาเป็นตัวโรเตชั่นผมว่าไม่มีสโมสรไหนเขาทำแน่ๆเลยครับและอีกอย่างตัวนักเตะก็คงไม่มานั่งเป็นตัวหมุนแน่ๆ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8079
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 20:35
CaptainRamos พิมพ์ว่า:

ส่วนตัวอยากได้เป้าหมายหลักเป็นกรีลืชกับเมดดิสันเพราะ ป็อกมันไปแน่

ซานโช่ค่อยลำดับรองลงมา. แล้วไหนจะต้องหาซื้อหน้าเป้ากับกลางรับเพิ่มอีก

ขายไอปอกก็ราคาน่าจะเท่าๆกะซานโซ่แหละผมว่า อีก 2 ตัวก็งบสโมสรสบายๆ ไม่เกิน 150 ล้านปอนด์ ตัวละ 70-80 ล้านปอนด์  

ปัญหาคือยังทีอีก2ตำแหน่งที่ควรซื้อด้วยสิมอส. ไหนจะกลางรับกับกองหน้า. ลำพังจะไปพึ่งหมากกับแรซผมว่าไม่ทันกินแล้ววตอนนี้  

เอาจริงๆนะ ผมว่าแมนยูขายป็อกบาน่าจะดีกว่า ป๊อกเก่งก็จริงแต่อยู่แล้วมีแต่ข่าวรายวันทีมป่วนปล่าว แล้วเอาเงินขายป๊อก + ขายตัวอื่น + งบจากสโมสร น่าจะมีงบ 200-250 ล้าน ซื้อตัวได้ 2-3 ตัว แล้วปีหน้าได้ลดเพดานค่าเหนื่อยของเล็กซิสอีก ค่อยสร้างทีมดูอย่างหงส์ผมกว่าจะได้ทีมชุดนี้ JK ใช้เวลา 3 ปี
1
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17612
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 20:55
[RE]ผีมั่นปิดดีล 'ซานโช่' 120 ลป. แม้อาจไร้ตั๋ว CL
สังกะสี พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
ถ้าราคานี้น่าจะต้องขายปอกบาสมทบทุนไม่งั้นปิดตลาดได้แค่ตัวเดียวแน่  

มองอีกมุมถ้าไม่ขายป๊อก(ป๊อกเล่นเต็มที่กับสโมสร)แล้วได้ซานโช่มา เผลอๆอาจจะไม่ต้องเสริมเลยนะ

หรือไม่ก็หาหน้าอาชีพอีกซักคนนึงก็จะดีมาก ส่วนกลางรับถูๆไถๆกับแมคโท + มาติชไปก่อนก็ได้

ในใจลึกๆอยากให้ซานโช่มาร่วมโปรเจครีบิ้วทีมมากๆ

ใช่ครับถ้าไม่ย้ายกลางเราก็แกร่งใช้ได้ แต่ดูทรงแล้วผมว่าคงย้าย ฝืนน่าจะยากจริงครับ อยู่ที่จะได้ค่าตัวเท่าไรยิ่งขายได้เร็วก็ยิ่งดีเพราะจะได้ชัดเจนว่าต้องเสริมตรงไหนอีกบ้าง
1
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17612
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 21:02
Zombasto พิมพ์ว่า:
มั่นใจไปกี่ตัวแล้วละ ไม่เห็นจะได้สักตัวไอพวกที่มั่นใจ

แล้วแต่ละตัวที่ได้มา กว่าจะได้ก็เลือดลากดินทั้งนั้น

ไม่อยากผลีผลาม รอดูซัมเมอร์ที่จะถึงทีเดียวจบ

ปล. ส่วนตัวไม่คิดว่าซานโช่จะมาแมนยูนะ เอาตรงๆ เจ็บจากใจ ไม่คิดว่าแมนยูดึงดูดนักเตะเหมือนเมื่อก่อนแล้ว มีอย่างเดียวคือเงินอ่ะตอนนี้ -,-  
ถ้า Target หลักรวม2ตลาดปีนี้เราได้เกือบครบตามลิสต์เลยครับ แมคไกว - awb - แดนเจมส์ พวกนี้มีข่าวตั้งแต่ยังไม่ปิดฤดูกาลที่แล้วว่าทีมวางเป็นเป้าหมายแรก บรูโน่ก็ได้ตามเป้า(แต่ช้าไป1ตลาด) ส่วนที่พลาดคือฮาลันด์กับดีบาล่า(ที่ไม่ใช่เป้าหมายหลักแต่พอดียูเว่เสนอมาแลกลูกากูเราเลยคิดว่าน่าสนใจก่อนเจรจาไม่ลงตัว)
ดังนั้นที่อยากได้แล้วพลาดจริงๆ คือฮาลันด์เท่านั้นแหละฮะ แต่ค่าฉีก75ล้านยูโรมีผล ซัมเมอร์2022 เดี๋ยวได้ลุ้นอีกที
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2006
ตอบ: 2850
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 21:05
ต่อให้เสีย Pogba แต่ได้ Striker+Right Wing แบบเน้นๆแค่ 2 คน ผมว่าปีหน้าก็พอไหว

เก็บ Matic Perreira ไว้อะไหล่(หาตัวเก่งๆที่ยอมนั่งสำรองมันยากนะ) 3 MF อย่าง Bruno&Fred&Mc ตัวจริง

ปล. เงินจาก Pogba และตัวอื่นๆที่ไม่ได้ใช้งาน ตลาดนี้คงมีงบ เงินขาย+งบเสริมสัก 80m เป็นอย่างน้อย ซึ่งรวมแล้วประมาณ 200m ขั้นต่ำ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2014
ตอบ: 908
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 21:20
เอาที่เด็กมันมีใจด้วยนะ เทพแต่หวังเงินเหมือน ดิมาเรีย ไม่เอา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 933
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 22:10
ทุ่มค่าเหนื่อยสักสามแสน มีสิทธิ์ได้เลย
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27305
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 22:37
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:

ขายไอปอกก็ราคาน่าจะเท่าๆกะซานโซ่แหละผมว่า อีก 2 ตัวก็งบสโมสรสบายๆ ไม่เกิน 150 ล้านปอนด์ ตัวละ 70-80 ล้านปอนด์  

ปัญหาคือยังทีอีก2ตำแหน่งที่ควรซื้อด้วยสิมอส. ไหนจะกลางรับกับกองหน้า. ลำพังจะไปพึ่งหมากกับแรซผมว่าไม่ทันกินแล้ววตอนนี้  

เอาจริงๆนะ ผมว่าแมนยูขายป็อกบาน่าจะดีกว่า ป๊อกเก่งก็จริงแต่อยู่แล้วมีแต่ข่าวรายวันทีมป่วนปล่าว แล้วเอาเงินขายป๊อก + ขายตัวอื่น + งบจากสโมสร น่าจะมีงบ 200-250 ล้าน ซื้อตัวได้ 2-3 ตัว แล้วปีหน้าได้ลดเพดานค่าเหนื่อยของเล็กซิสอีก ค่อยสร้างทีมดูอย่างหงส์ผมกว่าจะได้ทีมชุดนี้ JK ใช้เวลา 3 ปี  

ผมก็ชอบมันนะป็อกอ่ะ

แต่อย่างท่านว่า. ตัวป็อกยังไม่เท่าไร. แต่ไอ้เอเยนต์ป่วนทีมเหลือเกิน. ผมก็อยากให้ขายแล้วไปหาซื้อคนอื่นที่อยากเล่นให้ทีม
0
0
<___คนธรรมดา___>
นักเตะอบต.
Status: lone survivor
เข้าร่วม: 20 Aug 2008
ตอบ: 1094
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 08:54
Myz17 พิมพ์ว่า:
ถ้าหงส์ท้าชน เสนอ 120 ลป. เขาก็อาจจะไปหงส์ อยู่ที่หงส์ว่าจะกล้าทุ่มรึป่าว  

ราคานี้ หงส์ไม่สู้หรอกครับ ผมเชื่อแบบนั้นนะ  

ไม่ใช่ลิ้วพูลไม่ทีเงินสู้นะแต่จะเอาตัวระดับนี้มาเป็นตัวโรเตชั่นผมว่าไม่มีสโมสรไหนเขาทำแน่ๆเลยครับและอีกอย่างตัวนักเตะก็คงไม่มานั่งเป็นตัวหมุนแน่ๆ  

ถ้าแมนยูได้มาจริงๆ ตัวหลักอยู่แล้วครับ ไม่ใช่ตัวโรเตชั่นแน่นอนครับ แลัวผมก็ไม่ได้บอกว่าหงส์ไม่มีเงิน แต่บอกว่ากล้าท้าชนรึป่าว อ่านดีๆครับ ส่วนทีมไหนจะซื้อตัวระดับร้อยล้านมานั่งสำรอง เขาไม่ทำกันอยู่แล้วครับ ถ้าทำก็โง่สิ้นดีครับ
0
0
Manchester United : Champ20ns
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 84
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 12:40
4-3-3 พิมพ์ว่า:
l2emember พิมพ์ว่า:

ถ้าเอาซานโช่มาก่อนดีกว่าครับ แก้ปัญหา ปีกขวาไปก่อน ส่วนกรีลิชหรือเมดดิสัน ผมแมนยูมีเงินซื้อได้สบายๆต่อให้ไม่ขายป๊อค แต่ถ้าขายปอคไปจริงๆ ก็เหลือๆเลย
ที่กลัว คือมันจะไม่ได้สักตัวมากกว่า  

จริงๆ ผมอยากให้เคลียร์เรื่องป๊อกไปก่อนเลย จะอยู่มั้ย
หรือจะไป จะได้วางแผนทั้งการเงิน และตําแหน่งที่จะซื้อได้

ส่วนตัว มองว่าป๊อกเก่งมาก แต่ถ้ายังคาราคาซัง+เอเยนต์ปั่นทุกวันแบบนี้
ผมว่าปล่อยๆไปเถอะ ลงมาก็เล่นไม่เต็มที่
ผมขอพวกอยากเล่นทุ่มเทมากกว่า

ถ้าปล่อยป๊อกก็มีงบแน่ๆ 100+ อเล๊กซีดอีก1 ก็น่าจะ10-15

ไม่รู้ว่า จะซื้อหน้าเป้าหรือเอาอิกาโล่ ก็รู้นะ ว่าหมากเล่นขวาก็ไม่ปัง แต่ก็เล่นหน้าเป้าไม่ได้ ซ้ายก็แรชจอง

แต่สิ่งที่อยากได้คือ กริริช 1 คนแน่ๆ นักเตะคนนี้หัวจิตหัวใจและฝีเท้าไม่ธรรมดา
ถ้ากลาง3ตัว เฟร๊ดวิ่งเปนม้าเอาผลงานตบปากบราซิลเซินเจิ่น บรูโน่ก็มีภาวะผู้นํา + กริลิชที่มุ่งมั่นยอมเจ็บยอมตาย สามคนที่จ่ายแล้วหาที่ว่างต่อตลอด บอลขึ้นหน้าได้แน่นอน

ผมว่าเป็นกลางที่แข็งมากๆ มากกว่ามีป๊อกซะอีก (ใจล้วนๆนะ)
แถมมีแม๊คเปนสํารอง มาติช ก็ยังใช้งานได้ถ้าไม่ลงถี่ๆ

ปีนี้ก็เล่นแบบไม่มีป๊อก โซลชาก็ใช้ เปไรร่า ลินกาด มาต้า ประคองมาได้ประมาณนี้
ผมว่าก็ไม่ได้แย่นะ

ซื้อมาตรงจุดทุกตัว รอดูครับ เพราะโซลชาไม่ได้ซื้ออย่างเดียว แกปั่นเด็ก
และโละภาระทั้งหลายออกไปมากๆด้วย

ดูบอร์ดสนันสนุน ไม่ใช้เพราะหัวอ่อนนะ
ผมว่า โซลชานิผลงานในสนามยังไม่เด่น แต่แกปรับสมดุล เรื่องดินพอกหางหมูในทีม
ไปพอสมควรละ อยากได้ใครบอร์ดก็พิจารนณาให้ เพราะไม่ได้งอแง แต่ขายออกเพื่อความสมดุลด้วย ตรวนี้ละที่ผมว่าแกทําได้ดีมากๆ

โซลชาอาจไม่สามารถนําพาแมนยูเปนแชมป์ได้ แต่ผมมั่นใจว่าแกจะนําสิ่งที่แมนยูขาดหายไปกลับมาได้แน่นอน ทั้งนักเตะใหม่ที่นําเข้ามาแบบเอาพวกใจๆและเด็กที่แกปั่น
น่าสนใจ ทั้งกรีนวู๊ด และ วิลเลี่ยมที่ใจมันนิ่งดุดัน สังเกตุได้เลยตัวที่ซื้อมา
แม๊คไกว เจมส วานบิ พวกนี้ไม่มีขีเกียจ บรูโน่ก็กัปตันเก่าลิสบอน

อีก2 ปี ใครมารับช่วงต่อ ผมบอกเลยจะได้ทีมที่มีนักเตะสมบรูณ์พร้อม ทั้งตัวมีประสบการณ์ และความมุ่งมั่นของเด็กวัยรุ่น ผสมผสานกันไป รอเทคติคจากโค้ชที่มีฝีมือเหนือกว่ามาทํา เลื่อนแกไปเปน DOF

ผมว่าถ้าไม่ใช่โชลชาไม่มีใครกล้าปล่อยนักเตะหรือโละ ปล่อยยืมขนาดนี้ เพื่อล้างไพ่
เครดิตตตรงนี้ต้องยกให้แกครับ 2-3ปี ผมรอได้ กับทีมที่พื้นฐานแน่นๆ

ไม่ได้กวงๆมีแต่ บิ๊กเนม แต่ใจไม่มี  

เอาใจผมไปเลย ทุกประโยคผมไม่ต้องพิมพ์แล้ว มันใช่ที่สุด
เป็นแฟนผีชั่วโมงนี้ใจมันต้องนิ่งผลงานแย่ก็ต้องอดทนดู ก็เข้าใจอ่ะนะว่าตัวมันมีดีแค่นี้
แต่ ... เหนือกว่าผลในสนามหลังบ้านเรากำลังเปลี่ยนแปลงไปในทางทีาดีแบบเห็นๆกันอยู่ถ้าไม่อคตินะ ซื้อตัวก็เข้าเป้าแทบจะทุกตัว ในเมื่อเลวร้ายมาหลายปีจะฟื้นฟูกลับมาก็ต้องใช้เวลากันหน่อย
ใครรอไม่ได้ก็ดิ้นต่อไป แต่ผมคนนึงรอได้ และจริงๆผลงานในสนามก็ไม่ได้แย่จนถึงขั้นรับไม่ได้นะก็เห็นยังมีลุ้นพื้นที่ ชปล. อยู่นิ๊
แก้ไขล่าสุดโดย jc_saru เมื่อ Fri Feb 21, 2020 12:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5072
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 15:47
Myz17 พิมพ์ว่า:

ถ้าแมนยูได้มาจริงๆ ตัวหลักอยู่แล้วครับ ไม่ใช่ตัวโรเตชั่นแน่นอนครับ แลัวผมก็ไม่ได้บอกว่าหงส์ไม่มีเงิน แต่บอกว่ากล้าท้าชนรึป่าว อ่านดีๆครับ ส่วนทีมไหนจะซื้อตัวระดับร้อยล้านมานั่งสำรอง เขาไม่ทำกันอยู่แล้วครับ ถ้าทำก็โง่สิ้นดีครับ  

ใช่ไงครับ และตำแหน่งซานโช่ทับตำแหน่งทั้ง มาน่ ซาล่า ผมจึงคิดว่าไม่มีความจำเป็นที่หงส์ต้องซื้อ นอกเสียจากว่า มาเน่ ซาลาใครคนใดคนนึงย้าย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel