ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
XWB
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 3526
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:22
[RE: 20.15น. Vietnam VS North Korea]
YOKKUB พิมพ์ว่า:
XWB พิมพ์ว่า:
เขาไม่ใส่เสื้อทีมจริงๆเเหะกล้องจับกองเชียร์ไม่ใส่กันสะคน  

สอบถามได้ไหมครับ ว่าทำไมไม่ใส่อ่ะครับ หรือว่า Grand Sport ของไทยเลยไม่อยากซื้อครับ  
ได้ยินว่าเขานิยมเสื้อเเดงดาวทองมากกว่ามากๆอะครับ ไม่เกี่ยวกับยี่ห้อไทยอะไร  

ขอบคุณมากครับผม
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:26
[RE: 20.15น. Vietnam VS North Korea]
เขาไม่ใส่เสื้อทีมจริงๆเเหะกล้องจับกองเชียร์ไม่ใส่กันสะคน  

สอบถามได้ไหมครับ ว่าทำไมไม่ใส่อ่ะครับ หรือว่า Grand Sport ของไทยเลยไม่อยากซื้อครับ  
ได้ยินว่าเขานิยมเสื้อเเดงดาวทองมากกว่ามากๆอะครับ ไม่เกี่ยวกับยี่ห้อไทยอะไร  

แบบนี้แกรนด์สปอร์ต น่าจะออกแบบเสื้อเชียร์ดาวทองมาขายด้วยเลย จบๆ
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 23:08
[Live] 20.15น. Vietnam VS North Korea
bluedays พิมพ์ว่า:

แบบนี้แกรนด์สปอร์ต น่าจะออกแบบเสื้อเชียร์ดาวทองมาขายด้วยเลย จบๆ  

มันก็ไม่ซื้ออยู่ดี

เอาแบบไม่มียี่ห้อถูก​ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel