ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ขยี้ฟุตบอล
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3207
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 00:37
เช็คเครดิตเว็บพนันหน่อยครับ
UFA1999 นี่โกงไหมครับ เพราะเขาบอกไม่ผ่านเอเยนต์แต่ผ่านบริษัท

ถ้าโกงมีเว็บไหนแบบถูกเยอะๆก็โอนให้มั่งครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: inplaylive
เข้าร่วม: 07 May 2010
ตอบ: 22450
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 00:49
[RE: เช็คเครดิตเว็บพนันหน่อยครับ]
https://www.ufa191.com/ ลงโฆษณากับคุณเบน ด้วย
ลค ที่เอามาให้ผมกด หลักแสนก็จากเวปนี้ครับ
0
0

การใดที่เหมาะสม ไม่จำเป็นต้องพยากรณ์
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 01:09
La Bella Principessa พิมพ์ว่า:
https://www.ufa191.com/ ลงโฆษณากับคุณเบน ด้วย
ลค ที่เอามาให้ผมกด หลักแสนก็จากเวปนี้ครับ  

อันนี้มีถอน ออโต้หรอครับ
ของผมมันต้องแจ้งชื่อ เบอร์โทร บัญชีผ่านไลน์ ถึงจะถอนได้เลยเริ่มกังวลหน่อยๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: inplaylive
เข้าร่วม: 07 May 2010
ตอบ: 22450
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 01:12
[RE: เช็คเครดิตเว็บพนันหน่อยครับ]
WallyP พิมพ์ว่า:
La Bella Principessa พิมพ์ว่า:

ของผมมันต้องแจ้งชื่อ เบอร์โทร บัญชีผ่านไลน์ ถึงจะถอนได้เลยเริ่มกังวลหน่อยๆ  

ลองดูไม่เสียหายครับ เวปดี ลองเข้าไปศึกษาดู หรอมีอะไร แอดมา สอบถามผมได้ inplayfootball
1
0

การใดที่เหมาะสม ไม่จำเป็นต้องพยากรณ์
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 01:23
WallyP พิมพ์ว่า:

ลองดูไม่เสียหายครับ เวปดี ลองเข้าไปศึกษาดู หรอมีอะไร แอดมา สอบถามผมได้ inplayfootball  

อ๋อ วงการ UFABET เหมือนกันเลย แต่ของท่านจะถอนง่ายกว่า เพราะไม่ต้องเสียเวลาแจ้งชื่อแจ้งอะไร
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2007
ตอบ: 654
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 10:17
ถูกแบนแล้ว
มี อันใหนเเนะนำบอกข่าว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2858
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 11:32
ถูกแบนแล้ว
เอาง่ายๆ สังเกตุสิ เว็บตรงน่าเชื่อถือ มันจะรองรับหลายภาษา ทำการตลาดหลายประเทศ มีหลายภาษาให้เปลี่ยน ไม่ว่า ไทย อังกฤษ จีน เวียดนาม อินโด อันนี้เชื่อถือได้ เพราะมันใช่เปิดมาหากินกับคนไทยอย่างเดียว คนทั่วโลกรู้ว่ามีเว็บนี้อยู่ และมีเบอร์โทรต่างประเทศ

ตัวอย่างพวกเว็บตรงน่าเชื่อถือ

อันนี้ของ UFA ให้เทียบกัน

คือคุณลองสำรวจหน้าเว็บตรงกับเว็บUefa เปรียบเทียบกัน รูปแบบความมืออาชีพต่างกันอ่ะ ไอเว็บUefaที่คุณบอกมา ไม่สามารถเข้าไปดูหน้าราคากีฬาได้ ต้องสมัครถึงจะเข้าได้ แต่เว็บอื่นไม่ต้องสมัครก็ดูได้ มีภาษาไทยอย่างเดียว แชทสดไม่มี เบอร์ติดต่อก็ไม่มี มีแอดดีไลน์อย่างเดียวเลย ลบไอดีไลน์แล้วจะไปติดต่อที่ไหน แถมเว็บตรงที่ผมบอก พวกนั้นเป็นสปอร์เซอร์ให้ทีมดังๆอีก
W88 = แอสตันวิลล่า M88 = บอร์นมัธ 12BET = เวสบอรม Fun88 = นิวคาสเซิล

สังเกตุทีมพวกนี้แข่งมันจะมีป้ายหมุนข้างสนามเป็นภาษาไทย มันจะไม่น่าเชื่อถือหรอ
ไม่ได้บอกว่าเว็บนั้นโกงน่ะ แต่เห็นเป็นHRมาก่อนน่าจะดูออกนะ ว่าอันไหนดูดีน่าเชื่อถือกว่ากัน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Dec 2009
ตอบ: 77
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 11:52
...
แก้ไขล่าสุดโดย โตเชลซี เมื่อ Sun Jun 27, 2021 23:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel