ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ถ้าคุณถูกทำฟาล์วแล้วกลับโดนด่าว่าสำออย แถมคุณเจ็บหนักซะด้วย ความคิดในหัวคุณคือ
1.แค้นและเอาคืน
???
2.แค้นแต่ไม่เอาคืน
???
3.ไม่แค้นไม่เอาคืน ผมเป็นพ่อพระ
???
คะแนนทั้งหมด: 395
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 669
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 17:38
[RE: ไม่โลกสวย ถ้าคุณเป็น รอยคีน จะเอาคืน อิงเก้ ฮาลันด์ ไหม]
ใช้คำหยาบไม่ได้นี่สิ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: มาร่วมนอนเวนนน S-I-E-S-T-A
เข้าร่วม: 11 Aug 2009
ตอบ: 4635
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 18:08
[RE: ไม่โลกสวย ถ้าคุณเป็น รอยคีน จะเอาคืน อิงเก้ ฮาลันด์ ไหม]
ผมเข้ามาดูแนวทางการเม้น ฝั่งไหนหล่อผมก็จะพูดล้อตามฝั่งนั้น ดันพรวดพราดเม้นไม่คิด ชีวิตเปลี่ยน " เห็นในเฟสเล่นบ่อย"
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 16975
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 19:50
[RE]ไม่โลกสวย ถ้าคุณเป็น รอยคีน จะเอาคืน อิงเก้ ฮาลันด์ ไหม
พิมพ์ตอบในนี้มันง่าย จะหล่อหรือจะเลวแค่ไหนก็ได้

แต่ชีวิตจริง คนเรามันสีเทาๆ บางทีอาจจะไม่กล้าก็ไม่ทำ บางทีแค้นจัดๆก็ต้องเอาคืน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ถถถถถถ!
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3165
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 21:16
คนแคระทั้งเจ็ด พิมพ์ว่า:
a.Raptor พิมพ์ว่า:
ลูกที่คีนโดน อีกคนไม่ตั้งใจเล่นคนหนิ จังหวะตามเกมเลย เพราะมันเล่นคนไม่ได้ในเขตโทษ เสี่ยงเสียจุดโทษชัวๆ

แล้วพวกนักเตะพุ่งล้มในเขตก้เยอะ ผมว่าอารมแบบตามเกมมากๆเลย ไม่มีอะไรต้องเกบไปคิด

ส่วนจังหวะคีน ขยะมากๆ ตั้งใจเล่นให้เจ็บ ทิ่มไปจุดสำคัญกะให้เจ็บ อันนี้คือพวกขยะ

ไอคนที่โหวตข้อ1โคตรงงกับตรรกะเลย  

จะงงอะไรเรื่องตรรกะ จขกท.ถามว่าจะทำไม่ทำ ไม่ได้ถามเรื่องผิดถูก

ผมว่าใครๆก็รู้ว่าที่คีนทำมันผิด มันไม่ควรทำ แต่ก็ขอสักทีวะ อะไรทำนองนั้น  

เรื่อง มันก็ผ่านมาหลายปีแล้ว แค้นฝั่งหุ่นสินะครับ

มันไม่ใช่อารมณ์ชั่ววูบด้วย

ถ้าเป็นฆาตกรนี้ ติดคุกตลอดชีวิต หรือไม่ก็ประหาร

เพราะเข้าข่ายตรึกตรองไว้ก่อนแล้ว
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 997
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 23:11
ไอ้ขยะ จิตใจแบบโคตรต่ำ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Fri Dec 06, 2019 23:27
ประเด็นคือเขาด่า ว่าสำออย พุ่งล้มเอาจุดโทษ

อันนี้ ปกติ มากๆ เวลากองหลังโดนลูกแบบนี้จะตามไปด่า ตัวที่กอง

วิที่ 20 พี่คีนก็ลุกพรวดขึ้นมาตามด่าเขาคืนนี้ ? ว่าแต่เจ็บจริงเหรอ

อันนั้นคือในเกมอารมณ์ร่วม

อีกอันทีเอาคืนเรียกว่าถ่อยและสถุนมากๆ ไม่ใช่การเล่นฟุตบอล

ใครนับว่านั้นคือการเล่นฟุตบอล ก็แล้วแต่คุณ

แต่น่าแปลกใจมากๆที่มีแฟนบางคนภูมิใจกับสิ่งที่คีนทำ

สำหรับผม ถึงตัดอคติวาด้วยเรื่องทีม ผมก็มองว่าสิ่งนี้เรียก ถ่อยและสถุน ถ้าเป็นนักเตะหงส์ ทำผมก็ด่า จงใจชัดเจนขนาดนั้น

อีกเหตุการณ์ แบบนี้เรียกอะไรครับ

คนที่ใส่เกือก ที่ติดแท่งแบบนี้วิ่งเข้าถีบคนอื่นแบบโครตจงใจ
ผมมองว่ามันไม่เห่ห์หรอก เรียกเห้ ดีกว่า
0
0

อิอิ มีความสุข อิอิ
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2007
ตอบ: 11679
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 09:31
ยอมรับว่าผมก็เอาคืน แต่เอาคืนในเกมส์ คงแค่ทั้งคนทั้งบอล

คงไม่ตั้งใจเล่นคนอย่างเดี่ยวเหมือนคีนแน่ ๆ
0
0
รูปไม่หล่อ แถมจน แต่ก้อเลือกนะ

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1186
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 14:59
[RE]ไม่โลกสวย ถ้าคุณเป็น รอยคีน จะเอาคืน อิงเก้ ฮาลันด์ ไหม
อยากตอบข้อสาม แต่เขียนมาประชดงั้นไม่เลือกแม่งสักข้อ ถ้าเอาคืนจากจังหวะนั้นแม่งโคตรใจแคบเลย จังหวะปกติแทบไม่มีไรด้วยซ้ำ แต่ที่เอาคืนนี่ตั้งใจทำร้ายแถมเอาแบบให้หักก้ไม่สน ที่เขียนบอกว่าตัดอคตินี่ตัดแล้วจริงๆใช่มั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel