ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Arsenal, I trust!!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 23
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:19
กินไรที่เซนทรัลแจ้งวัฒนะดีครับ
สมัยก่อนคนแน่นมากครับ แต่พอมี Weatgate กับ โรบินสันศรีสมาน คนเลยแบ่งๆกันไป แต่ผมชอบไปเดินนะ ผมว่าของใช้ เยอะดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: โลกอันกว้างใหญ่ เรามันแค่ใคร
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Aug 2007
ตอบ: 3719
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:49
[RE: กินไรที่เซนทรัลแจ้งวัฒนะดีครับ]
ถ้ากินข้าวเซ็นแจ้งต้อง momo paradise ครับ
กับร้านราเมนหน้า tops ชั้นใต้ดินก็โอเค

ส่วนร้านอื่น ๆ ก็เหมือนเซ็นทรัลทั่วไปครับ

จอมมารบลู พิมพ์ว่า:
พูดถึงเซนแจ้ง เคยไปเดินครั้งนึงรู้สึกมันโล่งๆร้างๆไงไม่รู้ หรือผมคิดไปเองคนเดียว  

อย่ามาเสาร์-อาทิตย์หรือช่วงเทศกาลนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel