ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5760
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 15:42
[RE: ระอุ'เจ้าขุน'ชกแพ้แล้วเหวี่ยง แจกกล้วย-แย่งไมค์พิธีกร]
โดนกระแสลบ นี่คือ เรียกการตลาดเหรอ บ้าจริง เพิ่งรู้นะเนี่ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12786
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 15:44
[RE: ระอุ'เจ้าขุน'ชกแพ้แล้วเหวี่ยง แจกกล้วย-แย่งไมค์พิธีกร]
Titan พิมพ์ว่า:
KATIIZ พิมพ์ว่า:

เอาจริงๆกันต์ชักสีหน้าเลยนะตอนโดนคว้า แต่ไหวพริบดีมากแกล้งกลบฮาได้  

ตอน อองตวน ท้า 3-1+แขนซ้ายข้างเดียว

กันต์ ยกมือไหว้ สมจิตต์ กับ แมทธิว อยู่ข้างหลัง อองตวน อะครับ

ผมเห็นแล้วแบบ ปวดหัวแทนกันต์เลย ชื่นชมแก้ไขสถานการณ์ ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดีจริงๆครับ
0
0
#ThankyouSirAlex
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15680
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 15:47
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:
azdepp พิมพ์ว่า:
เอะอะก็เหยื่อการตลาด ถถถ  
สมมติทำเรื่องไม่ดีแล้วเป็นกระแส นี่คือ เป็นเหยื่อการตลาดใช่ไหม สมมติดารา ทำผิดกฏหมาย เสพยา บ้าง ค้ายาบ้าง พวกเราก็เป็นเหยื่อการตลาดใช่ไหม เพราะดังในด้านไม่ดี ตรรกะโคตรงง  

เออเนอะ การตลาดก็การตลาดวะ มีมาบอกสงสารด้วย ขำจัง

เหยื่อการตลาดแล้วยังไง มันส่งผลเสียอะไรต่อชีวิตความเป็นอยู่หรอ ทำไมต้องสงสารกัน แค่คนนึงเชื่ออีกอย่าง ก็บอกว่าคนอื่นเขาเหยื่อการตลาด เห้อ ทัศนคติคน
แก้ไขล่าสุดโดย Enlighten เมื่อ Tue Aug 13, 2019 15:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 711
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 16:23
ทำให้คนรู้จักรายการนี้เพิ่มขึ้น คนทำอะเสียหายแต่รายการได้กับได้ ผมรู้จักรายการนี้ก็เพราะเรื่องนี้หละ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7576
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 16:39
luisnani พิมพ์ว่า:
เรทติ้ง การตลาดนี่ รู้จริงหรือพูดตามเขามา  

ชอบๆ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15364
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 16:51
ขายดราม่าให้คนไทยเสพ รายการดังขึ้น
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: #LIVERPOOL #NEVER GIVE UP
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 17:00
เอายังไงดีละ ดีนะกันต์แม่งไหวพริบโคตรดีแกล้ง ฮาๆไป

ช๊อตนี้ึคิดถึงนักข่าวที่โดนเด็กแย่งไมค์ แล้วโดนตบเลย 55+
0
0
#LIVERPOOL #NEVER GIVE UP

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5122
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 18:54
ZheVasz พิมพ์ว่า:
แทบจะเป็นไปได้น้อยมากสำหรับการที่บอกว่า เรียกเรทติ้งหรือการตลาด คนเป็นพ่อนะครับ จะยอมให้ใครมาด่าลูกแบบสาดเสียเทเสีย เพราะต้องการเรื่องเรทติ้งนี่นะ ผมว่าไม่ใช่

เด็กมันสติหลุดจริงลืมตัวแหละเลยแสดงนิสัยที่แท้จริงออกมา ส่วนเรื่องให้เข็มขัดนี่เตี้ยมแน่นอน เจคงรู้แหละว่าลูกตัวเองเป็นไง เลยต้องเตรียมมา จริงๆแอบเอาให้กันหลังรายการก็ได้

น่าจะโอ๋พอควรเลย เห็นละหล่ะจังหวะที่รีบเข้ามาเบรคลูก แต่เอาตามจริงต้องเทรนมารยาทอีกเยอะๆเลย ยิ่งเป็นคนที่ต้องออกสื่อด้วย หรือถ้าคิดว่าลูกไม่พร้อมจริงๆก็อย่าเอาออกมาเลย หรือไม่ก็เอาเจ้านายออกแทนก็ได้ เท่าที่ผ่านมาดูมารยาทยังโอเคอยู่หน่อย
0
0
Toshi
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21869
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 21:25
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:
azdepp พิมพ์ว่า:
เอะอะก็เหยื่อการตลาด ถถถ  
สมมติทำเรื่องไม่ดีแล้วเป็นกระแส นี่คือ เป็นเหยื่อการตลาดใช่ไหม สมมติดารา ทำผิดกฏหมาย เสพยา บ้าง ค้ายาบ้าง พวกเราก็เป็นเหยื่อการตลาดใช่ไหม เพราะดังในด้านไม่ดี ตรรกะโคตรงง  

ใช่ครับ

ถถถถถถถถถถถถถถ
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15960
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 22:31
การตลาดล่าง หรือป่าวครับ
0
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8389
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 23:23
คนที่บอกการตลาดนี่ ผมว่าไมไ่ด้เรียนการตลาดมา หรือไม่ก็ไม่ได้อยู่วงการทีวี

คนในวงการหลายคนพูดตรงกันคือที่เตี๊ยมอ่ะ มีแค่เรื่องเข็มขัด กะให้ดราม่าเบาๆ แต่มันพลาดตรงโดนดราม่าจริงกลบ

ไอ้ที่เจ้าขุนทำน่ะหลุดทั้งนั้น ทั้งแจกกล้วย ทั้งแย่งไมค์ ไม่มีการตลาดไหนทำหรอก
กันก็โกรธจริง ดูหน้าตอนดึงดิ ตอนสัมภาษณ์นักข่าวยังตำหนิเจ้าขุนเลยว่าผิดจริง ไม่ว่าจะเจตนาอะไรก็ไม่ควรแย่งไมค์ใคร

ส่วนอองตวนผมไม่แน่ใจว่าขึ้นจริง หรือแกล้งแหย่ ปกติอองตวนมันก็ห้าวๆอยู่แล้วเลยไม่ชัวร์
ผมว่าถ้าคนเคยเขียนบท เขียนสคริปนะ น่าจะแยกออกว่าอันไหนจริง อันไหนบท
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel