ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16398
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 15:17
ผีหวั่นหาตัวแทนไม่ทันแจ้งอินเตอร์เร่งปิดดีล'บิ๊กตู้'
แป๊ปเดียวจะสิงหาละ​ เร็วชิบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27312
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 15:26
[RE: ผีหวั่นหาตัวแทนไม่ทันแจ้งอินเตอร์เร่งปิดดีล'บิ๊กตู้']
สังกะสี พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
จะหากองที่พร้อมย้ายที่เก่งกว่าลูกากู

ทำไมมองไม่ค่อยเห็นใครเลย

ดันเมสันมาแทนไปเลยถ้าขาย  

ผมว่าเบนเยดเดอร์พอได้อยู่นะ ด้วยช่วยอายุ ด้วยสไตล์การเล่นอาจจะเข้าแผนโซลชามากกว่า

ใจจริงผมก็ไม่อยากให้ขายอะ นักเตะทัศนคติดีๆแบบนี้ แต่ข้อเสียของพี่แกมันทำให้ดูแย่พอสมควรในฐานะกองหน้า

จับบอลไม่ดี เก็บบอลไม่ได้ โหม่งชงให้เพื่อนไม่ได้ คือถ้าแกตัดข้อเสียตรงนี้ไปได้ซักข้อนะ ผมว่าแฟนบอลจะมองว่าแกเก่งขึ้นเยอะ

ดูจากข้อเสียแล้ว

แฟนอินเตอร์ก็บอกคงไม่เอาหรอกครับ

0
0
<___คนธรรมดา___>
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 1837
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 15:41
[RE: ผีหวั่นหาตัวแทนไม่ทันแจ้งอินเตอร์เร่งปิดดีล'บิ๊กตู้']
จะหากองที่พร้อมย้ายที่เก่งกว่าลูกากู

ผมว่าเบนเยดเดอร์พอได้อยู่นะ ด้วยช่วยอายุ ด้วยสไตล์การเล่นอาจจะเข้าแผนโซลชามากกว่า

ใจจริงผมก็ไม่อยากให้ขายอะ นักเตะทัศนคติดีๆแบบนี้ แต่ข้อเสียของพี่แกมันทำให้ดูแย่พอสมควรในฐานะกองหน้า

จับบอลไม่ดี เก็บบอลไม่ได้ โหม่งชงให้เพื่อนไม่ได้ คือถ้าแกตัดข้อเสียตรงนี้ไปได้ซักข้อนะ ผมว่าแฟนบอลจะมองว่าแกเก่งขึ้นเยอะ

ปีที่แล้วผมชอบทัศนคติมันนะ และท้ายๆฤดูกาลก็เล่นดีขึ้นด้วยหลังเป็นสำรองหลายนัด และจริงๆลูกากูนี่แกจ่ายคิลเลอร์พาสบ่อย แถมเปิดแม่นอีก แต่ข้อเสียก็อย่างที่หลายๆคนรู้คือแกพักบอลไม่ได้ จับบอลไม่อยู่ แต่ช่วงซัมเมอร์นี้ทัศนคติแกเปลี่ยนไปแล้วจริงๆ ออกมาพูดว่าอยากย้ายทีมไปอิตาลี ออกมาบอกว่าคอนเต้คือโค้ชที่ดีที่สุด ทั้งๆที่ยังอยู่ในทีมของโอเล่ ใจมันไม่อยู่แล้วถึงกล้าพูดแบบนี้ ปล่อยไปจะดีกว่าหากไม่ใช่อินเตอร์ก็เสนอให้ยูเว่แต่ถ้าไม่ได้ค่าตัวที่ต้องการก็เก็บไว้เป็นอะไหล่ได้แต่อย่าไปหวังพึ่งมันมาก
แก้ไขล่าสุดโดย cmbank เมื่อ Wed Jul 24, 2019 15:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2006
ตอบ: 4046
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 16:28
ถ้าขายแล้วไม่คิดซื้อใหม่ ก็อย่าขายดีกว่าครับ

มีตัวไว้โรเตชั้น เผื่อเหลือเผื่อขาด
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 17995
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 16:31
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:

ดูจากข้อเสียแล้ว

แฟนอินเตอร์ก็บอกคงไม่เอาหรอกครับ

คอนเต้น่าจะมีคู่มือครับ อาจจะใช้เป็นการจ่ายบอลง่ายๆให้พี่แกเล่น หรือไม่ก็ครอสเข้ามาหวดตู้มไม่ต้องจับ
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6619
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 16:58
[RE]ผีหวั่นหาตัวแทนไม่ทันแจ้งอินเตอร์เร่งปิดดีล'บิ๊กตู้'
ถ้าลูกากูยืนกรานจะย้ายจริงๆ เราอาจจะได้เห็นอิคาร์ดี้ในร่างปีศาจนะผมว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel