ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jan 2015
ตอบ: 342
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 15:27
[RE: ROV รูปแบบใหม่เป็นไงกันมั่ง]
เล่นแทงค์แล้วรู้สึกเลือดไหลเป็นน้ำเลยครับ ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่าแต่ปกติก็เล่นแทงค์อยูู่แล้วเลือดไม่ลดเร็วขนาดนี้
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4927
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 15:29
[RE: ROV รูปแบบใหม่เป็นไงกันมั่ง]
blackhunter พิมพ์ว่า:
GutenTag! พิมพ์ว่า:
1. กินสเปคมากขึ้นแน่นอน ผมเจอคนไม่โหลดหลายตาติดละ

2. รูนใหม่อย่างแพง โชคดีมากที่ผมมีรูนทุกเม็ดในเกมอยู่แล้ว

3. ซิปโกงมาก แต่คนเล่นไม่เป็นก็กากมากเช่นกัน ถ้าเล่นหมวดไม่แบน ทีมเค้ามีทีมเราไม่มี แทบจะออโต้แพ้

4. เตียวเส้นพอมีเดธซิคเกิ้ลติดตัว ตอนนี้โคตรก็อด เล่นหมวดแบนตัวอดเล่น 100%  

เตียวเสี้ยนมีเคียวด้วยหรอครับ ผมว่าไม่ใช่นะ แล้วตัวก็ไม่ได้โกงขนาดนั้น ไอตัวโกงๆอะมีเหนๆหลายตัว แต่ไม่ใช่เตียวแน่นอน

ผมก็ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียดจริงๆของมัน แต่ผมเล่นมา 5 ตา เจอเตียวเสี้ยนทุกรอบ

แล้วผมเล่นป่าอ่ะ เวลาเข้าไปล้วงมันกดตีไม่เข้าอ่ะครับ

อันนี้อาจจะมาจากพลังแฝงหรือเปล่าครับ ไม่แน่ใจ ยังไม่ได้อ่านแพทช์โน้ตเลย  

พาสซิพ ครับ ทุกๆกี่วิเนี้ยละจะได้เกราะกันดาเมจได้ 1 ที ฉะนั้นจะทำคอมโบอาจจะต้องตีธรรมดาก่อน ไม่ก็ พันนิช
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ไอ้โล้นไปซะไป
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 26764
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 16:41
เซ็งตรงต้องมานั่งเซ็ตพลังแฝงให้ฮีโร่แต่ละตัวนี่แหละ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ขอแฮงจงสิงอยู่กับข่อย
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 18462
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 17:10
1. กินสเปคมากขึ้นแน่นอน ผมเจอคนไม่โหลดหลายตาติดละ

2. รูนใหม่อย่างแพง โชคดีมากที่ผมมีรูนทุกเม็ดในเกมอยู่แล้ว

3. ซิปโกงมาก แต่คนเล่นไม่เป็นก็กากมากเช่นกัน ถ้าเล่นหมวดไม่แบน ทีมเค้ามีทีมเราไม่มี แทบจะออโต้แพ้

4. เตียวเส้นพอมีเดธซิคเกิ้ลติดตัว ตอนนี้โคตรก็อด เล่นหมวดแบนตัวอดเล่น 100%  

เตียวเสี้ยนมีเคียวด้วยหรอครับ ผมว่าไม่ใช่นะ แล้วตัวก็ไม่ได้โกงขนาดนั้น ไอตัวโกงๆอะมีเหนๆหลายตัว แต่ไม่ใช่เตียวแน่นอน

พาสซีพติดตัวใหม่ ดีมากครับ เป็นอมตะทุก 7 วิในการโดนโจมตีแรก

ท่า 1-2 ก็บัฟหมด น่าจะเข้าเมต้าได้ไม่ยากเลย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3091
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 17:38
[RE]ROV รูปแบบใหม่เป็นไงกันมั่ง

เล่นมา20เกมส์ ไม่มีคนแบนเลนครับ5555 พาสซีฟโดนสะกิดไปทีก็กากเหมือนเดิม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status: เราจะข้ามผ่าน คืนวันที่เลวร้าย.....,,ไปด้วยกัน
เข้าร่วม: 05 Nov 2014
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 17:41
เครื่องเก่าๆหนืดมาก
0
0

Facebook Fanpage :: www.facebook.com/paakhangban
Youtubee official :: ป้าข้างบ้าน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2008
ตอบ: 9718
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 17:48
TeDDiiNaToR พิมพ์ว่า:
เล่นแทงค์แล้วรู้สึกเลือดไหลเป็นน้ำเลยครับ ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่าแต่ปกติก็เล่นแทงค์อยูู่แล้วเลือดไม่ลดเร็วขนาดนี้  

ใช่ครับ ผมเล่นบัลดัม ปกติเจอแครี่ยิง ยังพอหนีได้ถ้าไม่โดนรุมจริง

นี่เจอลินดิส ไวโอ ต้นเกมแท้ๆ ยิง2ทีก็จะหมดหลอดละ

คือยืนค้ำให้เพื่อนไม่ได้เลย งงมาก จะว่าเป็นที่พลังแฝงก็ เวอร์มากอะ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Jan 2015
ตอบ: 342
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 19:05
Toffee Nut Latte พิมพ์ว่า:

ใช่ครับ ผมเล่นบัลดัม ปกติเจอแครี่ยิง ยังพอหนีได้ถ้าไม่โดนรุมจริง

นี่เจอลินดิส ไวโอ ต้นเกมแท้ๆ ยิง2ทีก็จะหมดหลอดละ

คือยืนค้ำให้เพื่อนไม่ได้เลย งงมาก จะว่าเป็นที่พลังแฝงก็ เวอร์มากอะ

ผมก็เล่นบัลดัมเหมือนกันครับหงอยเป็นหมาเลย แล้วพลังแฝงของแทงค์อย่างกาก
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2008
ตอบ: 9718
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 19:10
Toffee Nut Latte พิมพ์ว่า:

ผมก็เล่นบัลดัมเหมือนกันครับหงอยเป็นหมาเลย แล้วพลังแฝงของแทงค์อย่างกาก  

เมื่อกี้ลองอีกเกม ชนะได้ แต่ทีมดีกว่าตอนแรกเยอะ พลังแฝงตั้งแบบที่มันแนะนำเลยทีนี้

กับต้องรอกลางเกมไปหน่อย ไม่งั้นของ2ชิ้น ไม่รอดแน่นอน
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: ^^ คามิพิณพณา ^^
เข้าร่วม: 09 May 2007
ตอบ: 852
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 20:33
พลังแฝงแครี่โหดมาก ไอที่ตีครั้งแรกแล้วจะบวกดาเมจอ่ะ โดนไวโอกลิ้งยิงทีทรุดเลย
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ต้องไหว ตราบใด ที่ยังมีหวัง..
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7333
โพสเมื่อ: Fri Jul 19, 2019 12:15
ภ้าไม่รีบปรับสมดุลต่อจากแพทนี้ อีกหน่อยคงมีแต่แครี่กับเมท

ผมเล่นไฟต์เตอร์ โรม โดนแครี่ยิงเป็นลูกเลี้ยงเลย

ส่วนแมพสวยดี ชอบอีกอย่างตรงที่เวตยากขึ้นหน่อย แล้วก็ช่วยเอาพลังแฝงออกเถอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel