ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15432
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:28
[RE: ทางเลือกสำหรับการดูบอล กัลโช่ ลา ลีกา เอฟเอ คัพ ฯลฯ]
ผมก็ว่าจะสมัครดูเอฟเอคัพเหมือนกันครับ ได้ข่าวคลอปจะเข็นเด็กลงซะส่วนใหญ่สำหรับบอลถ้วยในประเทศ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15432
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:33
[RE: ทางเลือกสำหรับการดูบอล กัลโช่ ลา ลีกา เอฟเอ คัพ ฯลฯ]
AMI N พิมพ์ว่า:
songiggs พิมพ์ว่า:

สำหรับผม คงใช้แพ็คเก็จนี้ ของ Bein Sport Connect ผมว่าคุ้มดูนะ เหมาจ่ายครั้งเดียว ดูได้ทั้งฤดูกาล
เหมือนฤดูกาลที่แล้วผมก็ใช้ของ Bein Sport Connect นี่แหละ ดูผ่านคอมเอาแล้วต่อสาย HDMI เข้าจอทีวีเอา
แต่เกิดวันไหนมีคู่น่าดูทั้งทาง Bein และ ทรู ก็คงต่อจอคอมดู Bein และดูพรีเมียร์ลีกส์ของทรูผ่านกล่องดาวเทียมทรู ฟินไปอีก

เฉลี่ยแล้ว 529 บาท ดูได้ 9 เดือน ตกเดือนละไม่ถึง 59 บาท + ของทรูอีก 299 ก็ตกเดือนละ 358 บาทเอง ดูได้ครบๆ แถมลงแอพ Bein ไว้ดูเผื่อต้องอยู่นอกบ้านได้อีก

ซีซั่นใหม่ 2019-20 ยังเป็นแพ็คเดิมใช่มั้ยครับ

เห็นขึ้นหัวว่า 2018-19

ตามที่ผมเข้าใจ โปรโมชั่นนี้ สามารถสมัครได้ถึง 12 ก.ย. 62 นี้และระยะการรับชมสิ้นสุดบอลจบฤดูกาลหน้านู้นแหละ
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 616
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:34

สำหรับผม คงใช้แพ็คเก็จนี้ ของ Bein Sport Connect ผมว่าคุ้มดูนะ เหมาจ่ายครั้งเดียว ดูได้ทั้งฤดูกาล
เหมือนฤดูกาลที่แล้วผมก็ใช้ของ Bein Sport Connect นี่แหละ ดูผ่านคอมเอาแล้วต่อสาย HDMI เข้าจอทีวีเอา
แต่เกิดวันไหนมีคู่น่าดูทั้งทาง Bein และ ทรู ก็คงต่อจอคอมดู Bein และดูพรีเมียร์ลีกส์ของทรูผ่านกล่องดาวเทียมทรู ฟินไปอีก

เฉลี่ยแล้ว 529 บาท ดูได้ 9 เดือน ตกเดือนละไม่ถึง 59 บาท + ของทรูอีก 299 ก็ตกเดือนละ 358 บาทเอง ดูได้ครบๆ แถมลงแอพ Bein ไว้ดูเผื่อต้องอยู่นอกบ้านได้อีก

ต้องกดสมัครตรงไหนครับ พอดีเข้าไปดูในเว็บไม่มีโปรนี้เลยครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2006
ตอบ: 5052
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:44
Blaugrana_ พิมพ์ว่า:

ต้องกดสมัครตรงไหนครับ พอดีเข้าไปดูในเว็บไม่มีโปรนี้เลยครับ  

https://connect-th.beinsports.com/th/subscribe

กดตรง โปรโมชั่น ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย songiggs เมื่อ Thu Jul 11, 2019 12:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: กรูไม่สนใจ คนที่ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียในชีวิต
เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 188
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:59
ขอถามในนี้เลยนะครับ
ที่บ้านผมไม่ได้ใช้เน็ต True (บ้านอยู่บ้านนอกครับ True เข้าไม่ถึง )
ผมต้องติดจานแดง ใช่ไหมครับ
แล้วแพ็กเกจที่ว่านี้ สามารถดูได้จากจานแดงด้วยใช่ไหมครับ

ฮ่า ๆ สรุปแล้วมี 2 คำถาม
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:16
ทางเลือกสำหรับการดูบอล กัลโช่ ลา ลีกา เอฟเอ คัพ ฯลฯ
SAIMORK พิมพ์ว่า:
ที่บ้านผมไม่ได้ใช้เน็ต True (บ้านอยู่บ้านนอกครับ True เข้าไม่ถึง )
แล้วแพ็กเกจที่ว่านี้ สามารถดูได้จากจานแดงด้วยใช่ไหมครับ

ติดจานแดงดูได้เฉพาะพรีเมียร์ลีก ครับ แพ็คเก็จของ Beinsport ที่ผมโพสในกระทู้นี้ต้องดูผ่านหน้าเวบในคอม หรือผ่านแอพ Bein sport connect ในมือถือหรือแท็บเลต โดยใช้เนตค่ายไหนก็ได้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7609
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:16
SAIMORK พิมพ์ว่า:

อันนี้ไม่ใช่ของทรูนะครับ
0
0

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39656
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:19
ก็คงต้องยอมจ่าย -,,-
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto => OUT
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:24
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:

จ่ายเถอะเนอะท่าน ได้ดูผีแดงเตะ FA Cup (หวังว่าคงไม่ชิงตกรอบ 3 ได้ดูแค่นัดเดียวเลิก ฮ่าๆๆๆ)
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39656
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:26
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:

จ่ายเถอะเนอะท่าน ได้ดูผีแดงเตะ FA Cup (หวังว่าคงไม่ชิงตกรอบ 3 ได้ดูแค่นัดเดียวเลิก ฮ่าๆๆๆ)  
จ่ายแหละครับ ผมขี้เกียจหาลิ้ง

แล้วได้ชื่อว่า สนับสนุนทีมในสิ่งที่ถูก กม.

จ่ายทรูแพลต ไม่คุ้มเล้ยยยยยยยย แต่อย่างว่า ไอ้เรามันดูพรีเมียเป็นหลัก -,,-
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto => OUT
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 2463
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:45
ทางเลือกสำหรับการดูบอล กัลโช่ ลา ลีกา เอฟเอ คัพ ฯลฯ
ราคาตกต่อเดือน บุหรี่ยังแพงกว่า จ่ายเหอะครับ ช่วยๆกันสนับสนุน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9044
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 14:31
สรุปเดือนละ 59บาท เพื่อดูลาลีก้า (บางนัด) + fa cup (บางนัด)

ไม่ค่อยคุ้มอ่ะ คนที่ดูเมนเป็นพรีเมียร์ผมว่าไม่คุ้ม
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 14:48
Im Choding พิมพ์ว่า:
สรุปเดือนละ 59บาท เพื่อดูลาลีก้า (บางนัด) + fa cup (บางนัด)

ไม่ค่อยคุ้มอ่ะ คนที่ดูเมนเป็นพรีเมียร์ผมว่าไม่คุ้ม  

แล้วแต่บุคคลครับ ถึงผมจะเชียร์แมนยูเป็นหลัก แต่การจ่ายเพิ่มอีกเดือนละ 59 บาทเพื่อได้ดู โด้ เมสซี่ อาร์ซา เอ็มปั๊บเป้ แถมเวลามีเอฟเอ คัพ ผมก็ไม่ต้องคอยไปหาลิ้งค์เถือนดู สำหรับผมมันเกินคุ้มครับ
2
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9044
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 15:01
Im Choding พิมพ์ว่า:

แล้วแต่บุคคลครับ ถึงผมจะเชียร์แมนยูเป็นหลัก แต่การจ่ายเพิ่มอีกเดือนละ 59 บาทเพื่อได้ดู โด้ เมสซี่ อาร์ซา เอ็มปั๊บเป้ แถมเวลามีเอฟเอ คัพ ผมก็ไม่ต้องคอยไปหาลิ้งค์เถือนดู สำหรับผมมันเกินคุ้มครับ  

ถ้าดูหลายลีค หรือโฟกัสนักเตะก็คึ้มมากๆแหละครับ

แต่สำหรับผมนอกจากเอฟเอซึ่งผมก็ดูแค่เชลซี ผมก็คงดูแค่เอลกลาสสิโก้ ละก็อาซาร์ผมคอยดูห่างๆ แต่ผมคงไม่ดูเขาเล่นทุกนัดหรอก แบบนี้สำหรับผมเลยมองว่าดูแค่ 6-7 นัดผมไม่เอาอ่ะ 5555
แก้ไขล่าสุดโดย Im Choding เมื่อ Thu Jul 11, 2019 15:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2015
ตอบ: 11222
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 19:26
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
Murinye พิมพ์ว่า:
คงเลี่ยงไม่ได้ ต้องยอมจ่ายละนะ Bein Sport Connect  

ไว้ดูแม็กซี่ โกเมซ  

รอวัดคม กับ เอล แพนด้า ว่าที่ดาวยิงชุดเขียว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel