ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: Zzz
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2586
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 10:44
[RE: Hazard รูปเดียว]
แฟนผีโมโหแทน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"A mind needs books as a sword needs a whetstone,Thats why I read so much Jon Snow"

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 4862
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 10:56
[RE]Hazard รูปเดียว
สะใจโว้ยยย ไอยูส มาริด ซี22 นิมันคิดว่ามาดริดเป็นสูงส่งมากกกสินะ โดนไปสะใจจจ55555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15202
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 10:57
Resonance พิมพ์ว่า:
นี่เว็ปโป๊รึเปล่าครับ พิมพ์ว่า:
realmadrid_c22 พิมพ์ว่า:
ทำงานจนไม่มีเวลาเปลี่ยน เอาจริงๆ คนมองการใหญ่ ทำอะไรใหญ่ๆ

จะมาไร้สาระอะไรเรื่องเล็กๆทำไม???

อาซาไม่ได้รักเชลซีแต่อยู่นานเพราะผูกพันธ์และมืออาชีพ
ถ้ามาดริดซื้ออาซา ตั้งแต่อยู่ลีลล์ แล้วมาดริด การันตีตัวจริงให้

อาซาก็ไม่ไปเชลซีหรอก  

คุณเชียร์มาดริด ไม่ได้แปลว่า จะสูงส่งกว่าทีมอื่นนะครับ

ผมว่าคุณพูดดูถูกเชลซีไปหน่อยอะ

#ผมไม่ได้เชียร์เชลซี  

ใจเย็นๆ เด้อ ไม่ใช่ทุกคน  

ผมไม่ได้เหมารวมหรอกครับ ผมโควทแค่เขาก็ว่าแค่เขาแหละครับ
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9798
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:09
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
อารมร์แบบ แฟนเก่ายังอาลัยอาวร ขอแค่มีอะไรที่บ่งบอก ไว้ปลอบใจตัวเอง  

เรื่องนักเตะย้ายผมว่ามันก็จบได้ดีแล้วนะ

ราคาดี นักเตะวางตัวดีมากต่อสโมสรทั้งเก่าทั้งใหม่

แต่เหมือนแฟนใหม่ไม่พอใจอะไรสักอย่าง เม้นแบบสร้างสรรค์ก็ได้นะครับ
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11615
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 12:26
ด่าขยะ ยังสงสารขยะ
0
0
"FERNANDO & MSN"

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 39784
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 13:01
สมหน้า บุ้ง
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 7083
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 14:37
กระทู้ไปไกลมาก ^^
แต่หุ่นไม่ได้ ดูท้วม แบบ รูปสองสามวันก่อนแฮะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44320
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 15:57
Alter Rokku พิมพ์ว่า:
สมหน้า บุ้ง  

นอกเรื่องครับ เมะในลายเซ็นต์สนุกมั้ยครับ แต่ผมชอบภาพมาก อารมณ์งานคล้ายๆยูเรก้าเซเว่นเลย แต่เห็นคนเอามาแชร์ในเฟสบุ๊ค ไม่มีเวลาดู
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Thu Jul 11, 2019 15:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: CFC
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 991
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 15:57
โคตรจะเบื่อคนเชียร์ทีมที่มีแต่คนอยากไปแล้ว มาอวดเบ่งใส่ทีมอื่นจริงๆ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19334
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 18:32
นี่สัยนี่ดูท่าจะแก้กันยากละกี่ยูสๆก็เหมือนเดิม
0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2007
ตอบ: 2
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 20:49
ทำงานจนไม่มีเวลาเปลี่ยน เอาจริงๆ คนมองการใหญ่ ทำอะไรใหญ่ๆ

จะมาไร้สาระอะไรเรื่องเล็กๆทำไม???

อาซาไม่ได้รักเชลซีแต่อยู่นานเพราะผูกพันธ์และมืออาชีพ
ถ้ามาดริดซื้ออาซา ตั้งแต่อยู่ลีลล์ แล้วมาดริด การันตีตัวจริงให้

คิดแบบนี้แสดงว่าไม่เคยคิดการใหญ่อะไรเลย

คนที่คิดจะทำสิ่งใหญ่ๆ เค้าจะใส่ใจในรายละเอียดมากๆ เพราะมันเป็นพื้นฐานของสิ่งใหญ่ๆ

ที่สำคัญเชลซีก็เป็นหนึ่งฝันของอาซาร์เหมือนกัน เค้าปฏิเสธแม้กระทั่งแมนยูยุคเฟอร์กี้

อาซาร์เค้าให้เกียรติสโมสรด้วยการไม่พูดเรื่องย้ายทีมก่อนจบฤดูกาล

ให้ลูกเล็กๆ ที่เค้ารักสวมเสื้อสโมสรที่เค้าเป็นนักเตะอยู่

ส่วนเรื่องการจะเปลี่ยนมั้ย มันเป็นเรื่องของอนาคต แต่เค้าก็ให้เกียรติจนนาทีสุดท้าย

คุณต้องรู้จักให้เกียรติคนอื่นบ้าง แต่ดูจากการต่อปากต่อคำกับคนอื่นๆ แล้ว ผมคงหมดหวัง

บทสัมภาษณ์ อาซาร์เมื่อปี 2012

Spoil
2
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 39784
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 21:00
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
Alter Rokku พิมพ์ว่า:
สมหน้า บุ้ง  

นอกเรื่องครับ เมะในลายเซ็นต์สนุกมั้ยครับ แต่ผมชอบภาพมาก อารมณ์งานคล้ายๆยูเรก้าเซเว่นเลย แต่เห็นคนเอามาแชร์ในเฟสบุ๊ค ไม่มีเวลาดู  

ดูเพลินๆ เพลงเพราะมากครับ ถ้าชอบแนวๆนี้
0
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15964
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 22:09
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ProfesSor_t พิมพ์ว่า:
บางคนเชียร์ทีมใหญ่ เพื่อมาพูดข่มทีมที่เล็กกว่า

เพื่อออ???

เห็นแล้วเอือมระอา

รู้จัก RESPECT คนอื่นๆทีมอื่นๆด้วยก็ดี ไม่ใช่ดันทุรังให้คำพูดจากความคิดตนถูกต้องเสมอ

ปล. เห็นภาพแล้วยังรู้สึกดีกับอาซาร์เลย ไม่เห็นต้องเอามาพูดข่มว่า เขาไม่ได้รักทีมที่เขาจากมา  

นึกถึงซัวเรซ ที่ตั้งชื่อลูกสาวตัวเอง (เดลฟิน่า) เป็นคำว่า แอนฟิลด์อะ แต่อ่านแบบกลับหลัง

anfield = dleifna > delfina

คือต่อให้ตอนที่เจอกันมันจะเล่นตุกติกใส่หงส์ แต่ซัวเรซยังไงก็รักหงส์เอามากๆ ผมเชื่ออย่างนั้นเช่นเดียวกับ อาซาร์ อะครับ  

มาขอแก้นะครับ ว่าชื่อลูกซัวเรซเค้าตั้งโดยที่ไม่ได้เกี่ยวกับแอนฟิลด์ครับ บังเอิญล้วนๆเจ้าตัวบอกเองเลย ตอนแรกผมก็คิดเหมือนคุณนี่แหละ
0
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15964
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2019 22:10
นี่เว็ปโป๊รึเปล่าครับ พิมพ์ว่า:

คุณเชียร์มาดริด ไม่ได้แปลว่า จะสูงส่งกว่าทีมอื่นนะครับ

ผมว่าคุณพูดดูถูกเชลซีไปหน่อยอะ

ผมไม่ได้เหมารวมหรอกครับ ผมโควทแค่เขาก็ว่าแค่เขาแหละครับ  

สอบถามนิดครับ ยูส realmadrid_c22 ที่โดนแบน เค้าใช้รูปอะไรเป็นอวาตาร์ครับ ผมมาไม่ทัน เหมือนมีประเด็นกับผมอยู่เหมือนกัน
1
0

Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15202
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 01:42
carloskop พิมพ์ว่า:

สอบถามนิดครับ ยูส realmadrid_c22 ที่โดนแบน เค้าใช้รูปอะไรเป็นอวาตาร์ครับ ผมมาไม่ทัน เหมือนมีประเด็นกับผมอยู่เหมือนกัน  

ผมก็ไม่ได้สังเกตุแหะ 5555

แต่ท่านดูจากประวัติการตอบน่าจะ ดูได้ถูกคนครับ

คนนี้จะตอบไม่เหมือนใครเท่าไหร่ ไม่เชิงอวด แต่บอกว่ามีไรงี้ หน่อยๆ ทั้ง วาไรตี้ บอลนอก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel