ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 26, 27
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โคตรตำนานซ็อคเกอร์ซัค(ระดับสูงสุด)
Status: ♥o♥)여자친구 ♥♫ (ง'̀-'́)ง 프로미스나인 ♥♫ (✿˵◕‿◕˵)이달의소녀 ♥♫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12328
โพสเมื่อ: Tue Jun 25, 2019 13:16
[RE: [DOTA2] LIVE! EPICENTER DAY3]
daboybank พิมพ์ว่า:
Taerg พิมพ์ว่า:
แจกแผล่บ เอาแบบง่าย ๆ เลย ทายผล 4 คู่นี้ว่าใครชนะ แค่นั้นแหละ

Secret vs. VP
Liquid vs. PSG.LGD
Fnatic vs. FWD
EG vs. OG >>> เปลี่ยนเป็น NiP vs paiN

ถูก 2 คู่ = 500 แผล่บ
ถูก 3 คู่ = 1000 แผล่บ
ถูก 4 คู่ = 2000 แผล่บ

ต้องโควทโพสนี้เท่านั้น และห้ามทายคู่ที่เริ่มแข่งไปแล้ว เช่น ถ้าคู่ Secret VP เริ่มแข่งไปแล้ว ก็สามารถทายได้แค่ 3 คู่ที่เหลือ และได้รางวัลเยอะสุดแค่ 3 คู่ ประมาณนั้น

พอคู่สุดท้ายแข่งจบก็เช็คผลแล้วก็เรียกแผล่บผมมาด้วยโควทของโพสนี้นะ

EDIT:คู่สุดท้ายเปลี่ยน ให้แก้ได้ก่อนเวลาคู่ Secret VP แข่งครับ ถ้าแก้หลังจากนั้นจะไม่นับคู่แรก ซึ่งใครไม่แก้ก็ได้นะครับ ผมจะไปนับให้ตอนที่คู่ EG แข่งกันอีกที  

ถูก 2 ครับเฮีย  

มีแผล่บถึง 501 มั้ยครับ ถ้าไม่ถึงมันจะตั้งห้องเรียกแผล่บไม่ได้นะฮะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 713
โพสเมื่อ: Tue Jun 25, 2019 13:19
[RE: [DOTA2] LIVE! EPICENTER DAY3]
daboybank พิมพ์ว่า:
แจกแผล่บ เอาแบบง่าย ๆ เลย ทายผล 4 คู่นี้ว่าใครชนะ แค่นั้นแหละ

Secret vs. VP
Liquid vs. PSG.LGD
Fnatic vs. FWD
EG vs. OG >>> เปลี่ยนเป็น NiP vs paiN

ถูก 2 คู่ = 500 แผล่บ
ถูก 3 คู่ = 1000 แผล่บ
ถูก 4 คู่ = 2000 แผล่บ

ต้องโควทโพสนี้เท่านั้น และห้ามทายคู่ที่เริ่มแข่งไปแล้ว เช่น ถ้าคู่ Secret VP เริ่มแข่งไปแล้ว ก็สามารถทายได้แค่ 3 คู่ที่เหลือ และได้รางวัลเยอะสุดแค่ 3 คู่ ประมาณนั้น

พอคู่สุดท้ายแข่งจบก็เช็คผลแล้วก็เรียกแผล่บผมมาด้วยโควทของโพสนี้นะ

EDIT:คู่สุดท้ายเปลี่ยน ให้แก้ได้ก่อนเวลาคู่ Secret VP แข่งครับ ถ้าแก้หลังจากนั้นจะไม่นับคู่แรก ซึ่งใครไม่แก้ก็ได้นะครับ ผมจะไปนับให้ตอนที่คู่ EG แข่งกันอีกที  

ถูก 2 ครับเฮีย  

มีแผล่บถึง 501 มั้ยครับ ถ้าไม่ถึงมันจะตั้งห้องเรียกแผล่บไม่ได้นะฮะ  

ไม่ถึงครับ 555555
ไม่ทราบกฏ ไม่เป็นไรคนับ
มือใหม่
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 26, 27
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel