ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 6117
โพสเมื่อ: Tue Jun 18, 2019 11:37
[RE: กระแสปิยะพงษ์มาจากไหนหว่า]
Sarim พิมพ์ว่า:
METHANOL พิมพ์ว่า:
ผมว่าน่าสนสุดละสำหรับทีมชาติไทย  

ในความเห็นคุณ คิดว่าทำไมน่าสนสุดหรือครับ อยากฟัง  
ผมได้ลองย้อนไปดูการแข่งขันเก่าๆที่พี่ตุ๊ก เคยร่วมเล่นให้ทีมชาติไทย ถ้าว่ากันง่ายๆ คือ พี่เขาได้ร่วมเล่นให้กับทีมชาติไทยน่าจะ 2 ยุคนะ คงจะมีอะไรพิเศษหรือมีสิ่งที่มองได้แตกต่าง เช่น โค้ชเฮง เคยร่วมทีมเยอรมัน แต่นั่นมันก็ยุคเก่าเกินไปนะ ภาพที่เราเห็นมันก็เลยเหมือนเดิมๆ ผมว่านักเตะเก่งๆที่น่าจะสามารถปรับทีมชาติไทยได้ ก็มีซิโก้กับปิยะพงษ์นี่ล่ะครับ แต่พี่โก้แกเน้นผิดสายงานไปนิดเลยน่าเสียดาย ส่วนคนที่น่าจะคุมทีมชาติได้อยู่ ผมเลยค่อนข้างชื่นชอบพี่ตุ๊ก อยากให้พี่เขาเข้ามาลองดูเช่นกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel