ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Feb 2011
ตอบ: 3910
โพสเมื่อ: Fri Jun 14, 2019 12:15
[RE: “โค้ชโต่ย” ประกาศลาออกจากเฮดโค้ชทีมชาติไทย]
ขอบคุณครับสำหรับทุกสิ่งที่โค้ชโต่ยได้ทำมา หลังจากนี้ขอให้โค้ชได้เรียนจบ Pro License เร็วๆ และพัฒนาฝีมือ

ขึ้นมาเป็นโค้ชชั้นแนวหน้าท็อป 5 ของเมืองไทยให้ได้เลยนะครับ โชคดีครับ

ปล. คนที่ไปด่าโค้ชโต่ยนี่คือด่าแกเรื่องอะไรเหรอครับ? ถ้าจะด่าแกเรื่องคุมทีมผมว่าไปด่าคนที่เลือกแกมาคุม

และดันทุรังให้แกคุมต่อน่าจะถูกจุดมากกว่านะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10795
โพสเมื่อ: Fri Jun 14, 2019 12:20
[RE: “โค้ชโต่ย” ประกาศลาออกจากเฮดโค้ชทีมชาติไทย]
เยี่ยมครับ หาใครมาแทน
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66183
โพสเมื่อ: Fri Jun 14, 2019 12:21
ขอบคุณที่กู้หน้าให้ไทย ในเอเชี่ยนคัพ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39783
โพสเมื่อ: Fri Jun 14, 2019 13:21
ถ้าลาออกเอง แกจะลาออกตั้งแต่ จบทัว แล้ว

อันนี้สมาคมเชิญออก แบบให้เกียรติ
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39783
โพสเมื่อ: Fri Jun 14, 2019 13:22
bee!!bee!! พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับสำหรับทุกสิ่งที่โค้ชโต่ยได้ทำมา หลังจากนี้ขอให้โค้ชได้เรียนจบ Pro License เร็วๆ และพัฒนาฝีมือ

ขึ้นมาเป็นโค้ชชั้นแนวหน้าท็อป 5 ของเมืองไทยให้ได้เลยนะครับ โชคดีครับ

ปล. คนที่ไปด่าโค้ชโต่ยนี่คือด่าแกเรื่องอะไรเหรอครับ? ถ้าจะด่าแกเรื่องคุมทีมผมว่าไปด่าคนที่เลือกแกมาคุม

และดันทุรังให้แกคุมต่อน่าจะถูกจุดมากกว่านะ  
ด่าทั้งสองแหละครับ

เรียกแต่เด็กเส้น ควรโดนด่าแล้ว

0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
กรรมกรข่าว
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 203
โพสเมื่อ: Sat Jun 15, 2019 06:01
Le Demon Rouge พิมพ์ว่า:
ผมว่ารูปแบบการเล่นกับทีมใหญ่กว่าของแกดูดีอยู่นะ ผมโอเคเลยที่จริง รับแน่นๆโต้เน้นๆ

แต่จุดอ่อนแกก็เรื่องแก้เกมนี่แหละ พอเจอทีมระดับเดียวกันนี่เห็นชัดเลยว่า 3-5-2 ไม่เหมาะเลย ทะลุทะลวงไม่ได้ ปิดวิงแบคได้ก็จบ แล้วปัญหาคือแกก็ไม่แก้เกมอะไรเลย เปลี่ยนตัวยังไม่ครบเลยด้วยซ้ำ

อีกปัญหาคือเรื่องนักเตะนี่แหละ เรียกตัวปวดเฮดเลย แต่ผมว่าโชคทวีก็มีส่วนเยอะแน่ๆเรื่องนี้ น้องๆพี่โชคทั้งนั้นติดมา

ขอบคุณสำหรับความสุขช่วงเอเชียนคัพนะครับโค้ชโต่ย หลังจากนี้ก็เรียนโปรแล้วพัฒนาฝีมือต่อไปครับ  

เรื่องเรียกนักเตะรอบล่าสุด เห็นด้วยเลยว่าโค้ชโชคมีอิทธิพลอย่างมาก สุดท้ายโค้ชไทยก็มักตายด้วยเรื่องแบบนี้ เมินแข้งฟอร์มดี แล้วใช้แต่เด็กที่ตัวเองคุ้นมือ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: |||
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 2324
โพสเมื่อ: Sat Jun 15, 2019 10:18
ดี
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel