ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2833
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 14:57
[RE: บอร์ดมาดริดเลือก Pogba]
T e r n G พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ห่วงเรื่องไม่มีเงินนะ แต่อยากถามว่า จะแบ่งจ่ายกี่งวด  

100งวดครับ ผ่อนให้มันอกแตกตายไปเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5101
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 15:24
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ห่วงเรื่องไม่มีเงินนะ แต่อยากถามว่า จะแบ่งจ่ายกี่งวด  

100งวดครับ ผ่อนให้มันอกแตกตายไปเลย  

ใครจะโง่ให้ผ่อนอ่ะ100งวด?
1
0
"idea is the most resilient parasite"
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Mar 2015
ตอบ: 7326
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 15:53
ถูกแบนแล้ว
[RE]บอร์ดมาดริดเลือก Pogba
iLLiciT พิมพ์ว่า:

แมนยูอาจจะโง่ก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 15:55
ถูกแบนแล้ว
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
EL Phénoménon พิมพ์ว่า:
ถ้ายอมลดค่าเหนื่อยก็โอเค เหลือซักราวๆ 180-200K/week ค่าตัวไม่น่าใช่ปัญหาเท่าไหร่ ถึงจะแพงหน่อยแต่ผมว่าเปเรซแกก็จ่ายแน่ ถ้าซีดานจะเอาจริงๆ มาละอย่ามาอินดี้แถวนี้ โดนเบียดกระเด็นไปสำรองนะจ้ะ ผมมองว่าราคานะจะจบที่ 150 ลย+ add on สัญญา 5 ปี

จริงอีกอย่าง อยากให้ทำสัญญาใจกับอิริคเซ่นไว้ก่อน ว่าปีหน้าเดี๋ยวมาสู่ขอนะ ผมอยากได้มาก กลัวหมดโมดริชละไม่มีตัวผึ้งงานในแดนกลางละมันไม่สมดุล  
แต่อิริคเซ่นไม่ใช่ผึ้งงานนะ  

เอามาใส่ในกลางมาดริด แกอาจจะต้องปรับมาเป็นมิดฟิลด์ตัวกลางเหมือนโมดริช ในกรณีที่มีป้อกอยู่ในทีมครับผมมองงี้นะ ผมว่าแกน่าจะวิ่งกว่าไอป้อกอะ ไม่ก็เปลี่ยนกลางรับใหม่  
โมดริชแก วิ่งเยอะใช่ไหมละครับ แต่อิริคเซ่นนี้มันตำแหน่งทับป้อกบาเลยนะผมว่า สร้างสรรคเกมเหมือนกัน ถ้าดูตามสแตทในพรีเมีย ป้อกบาเหนือกว่าอยู่นะครับ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ  

ใช่ครับ จริงผมก็ว่าป้อกบาดีกว่านะ แต่รักพี่เสียดายน้องอยากได้ทั้งสองคน เอาอิริคเซ่นแทนโมดร ละเอาป้อกบาเล่นที่หัวไดม่อน ตามฟอดมชั่นคงได้แหละ แต่เล่นจริงจะได้มั้ยนั่นอีกเรื่อง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5101
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 15:56

ถ้าจะตอบสไตล์คุณก็คงเป็น เอาสิ ผ่อน100งวด แต่กำหนดจ่ายทุกอาทิตย์นะ
1
0
"idea is the most resilient parasite"
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:00
ถูกแบนแล้ว

ถ้าจะตอบสไตล์คุณก็คงเป็น เอาสิ ผ่อน100งวด แต่กำหนดจ่ายทุกอาทิตย์นะ  

ไม่มีปัญหา จะจ่ายยังไงก็ได้ ผมไม่สน ได้ตัวมาก็พอ ขอถูกๆนะ ไม่มีตัง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 14834
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:34
โถ เห็นหลายหน้า ไอเรานึกว่าเถียงเรื่องปอกบาเก่งไม่เก่ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12767
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:39

แสบนัก 55555
0
0
#ThankyouSirAlex
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 11 Mar 2013
ตอบ: 16477
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:00
ถ้าซีดานต้องการก็จัดมา
0
0
Força Portugal
Vamos España
Hala Madrid
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 May 2009
ตอบ: 1063
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:08
Laliga จะกลับมาฟูลออฟสตาร์อีกครั้ง บาร์ซ่ากดกรีซมันไม่ก็ดึกเนรมารมาเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Kanllable เมื่อ Tue Jun 11, 2019 18:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8184
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:26
ถูกแบนแล้ว
ถ้ายอมลดค่าเหนื่อยก็โอเค เหลือซักราวๆ 180-200K/week ค่าตัวไม่น่าใช่ปัญหาเท่าไหร่ ถึงจะแพงหน่อยแต่ผมว่าเปเรซแกก็จ่ายแน่ ถ้าซีดานจะเอาจริงๆ มาละอย่ามาอินดี้แถวนี้ โดนเบียดกระเด็นไปสำรองนะจ้ะ ผมมองว่าราคานะจะจบที่ 150 ลย+ add on สัญญา 5 ปี

จริงอีกอย่าง อยากให้ทำสัญญาใจกับอิริคเซ่นไว้ก่อน ว่าปีหน้าเดี๋ยวมาสู่ขอนะ ผมอยากได้มาก กลัวหมดโมดริชละไม่มีตัวผึ้งงานในแดนกลางละมันไม่สมดุล  
แต่อิริคเซ่นไม่ใช่ผึ้งงานนะ  

ต้องบอกว่าอิริคเซ่นเล่นคนละตำเเหน่งกับโมดริชครับ คือเซ่นมันระยะทางวิ่งต่อเเมตช์มันก็ติดทอป 5 เเหละ เเต่ด้วยบทบาทมันไม่ใช่ผึ้งงาน เพราะมันไม่ใช่หน้าที่เเกครับ

ส่วนสัญญาใจถ้าจะเอาอิริคเซ่นปีหน้า ก็อาจต้องควักหนักๆล่ะครับ เพราะเซ่นเเกเคยบอกว่าถ้าไม่ได้ย้ายสัญญารอบนี้ ก็คงต่อสัญญากันท่าไว้เพื่อช่วยเรื่องค่าตัวนักเตะในสัญญาฉบับหน้าเพื่อตอบเเทนไก่ครับ

เซ่นมันเลยสบายๆ ถ้ามาดริดยื่นมาในราคาที่สมควรเเกก็พร้อมไป ถ้าไม่ยื่นมาเเกก็ต่อสัญญาต่อครับ

ส่วนเเมนยูผมว่าหมดสิทธิที่เซ่นจะไปนะ เพราะเซ่นมันเลือกทีมที่จะไปโดยดูองค์ประกอบ ถ้ายังเป็นยุคโซลชาตอนนี้ผมบอกเลยโอกาสเเทบเป็นไปไม่ได้

อย่าว่าเเต่เลวี่ไม่ขายให้เลย เซ่นเองก็ไม่ไปด้วย ถ้าจะต้องย้ายไปทีมร่วมลีกจริงๆเเนวโน้มมากสุดคือเรือ เพราะตอบโจทย์เเกทุกอย่าง ทั้งเป๊ปทั้งองค์ประกอบทีม

2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Nov 2014
ตอบ: 615
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 19:53
บอร์ดมาดริดเลือก Pogba
มันจะตกต่ำไปซักแค่ใหนแค่ขายป๊อกบา ใครจะเอา ก็จ่ายมาตามราคาก็แค่เนี้ยไม่ยาก ทำไมแมนยูต้องซื้อนักเตะ 2-3 ตัวมาชัพพอร์ทนักเตะคนเดียวไร้สาระ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15937
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 21:23
kimikase พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
งั้นบาซ่าไอเอาอิริคเซนมา

เอาไปทำไมนั่นไม่ทับเดอยองกับอาตูร์หรอ  

คนละบทบาทเลยครับ กลางสามตัวหลักของบัลเบเด้ นี่เวียนเล่นกันแทบทุกนัดนะ วิดัล บุสเกต อาตูร์ ราคิติช ถ้าจะปรับเอากลางรุกลงมาก็จะเป็นอเลย่า หรือไม่ก็คูตี้ ผมว่าอีริคเซ่นย้ายไปนี่หาที่ลงสบายๆเลย วิดัลกับราคิติชน่าจะนั่ง
0
0

แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11097
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 21:41
แมนยูง่อยกินอะ เสียป๊อก

ตัวแทนที่แทนได้จริงๆตอนนี้ในตลาดไม่มีเลย ต่อให้ได้ชื่อที่หลายๆท่านว่ามา

แต่ละคนก็ไม่ได้การันตีฝีเท้าว่าจะได้เท่าป๊อกเลย

โค้ชก็ยังไม่ใช่โค้ชดีเด่นอะไรด้วยตอนนี้ ลำบากสุดๆ
0
0
วิจารณ์ตามฟอร์ม ห่วยก็คือห่วย ทำดีก็ชม
Manchester United Fans

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13659
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 00:20
carloskop พิมพ์ว่า:
kimikase พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
งั้นบาซ่าไอเอาอิริคเซนมา

เอาไปทำไมนั่นไม่ทับเดอยองกับอาตูร์หรอ  

คนละบทบาทเลยครับ กลางสามตัวหลักของบัลเบเด้ นี่เวียนเล่นกันแทบทุกนัดนะ วิดัล บุสเกต อาตูร์ ราคิติช ถ้าจะปรับเอากลางรุกลงมาก็จะเป็นอเลย่า หรือไม่ก็คูตี้ ผมว่าอีริคเซ่นย้ายไปนี่หาที่ลงสบายๆเลย วิดัลกับราคิติชน่าจะนั่ง  
แล้วใครจะไล่บอล
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel