ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คุณเห็นด้วยกับสิ่งที่แดนี่ทำไหม
เห็นด้วย
???
ไม่เห็นด้วย
???
คะแนนทั้งหมด: 196
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: อย่ายุ่งกับกู
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 6562
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:21
[RE: สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น]
เห็นด้วยครัย ในเมื่อเชื่อใจใครไม่ได้แล้วก็ต้องทำใหยอมศิโรราบให้หมด

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไม่มีความผิดใดในโลกใบนี้ ที่ความรักให้อภัยไม่ได้
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2007
ตอบ: 11029
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:23
[RE: สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น]
เห็นด้วย เพราะบทส่งให้ทำ และทำแบบ อื้มม.. ไปสุดทาง

ผมว่าแดนี่จากซีซั่นก่อนๆ มีเมตตานะ ไม่ได้จะฆ่าแต่แรก ยอมให้ด้วยซ้ำ แต่ถ้าไม่ยอมก็จัดการ สมเหตุสมผล แต่ซีซั่นนี้บทมาแบบนี้ซะแล้ว
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2008
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 22:46
สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น
ผมได้แปลบทส่งท้ายที่กลุ่มผู้สร้างมาอธิบาย มีคนนึงพูดว่า แดเนริส ไม่ได้ตัดสินใจจะเผาเมืองมาก่อนจนถึงนาทีที่ลงมือ เหตุที่ทำไปคือเลือดขึ้นหน้าเพราะเห็นสัญลักษณ์แลนิสเตอร์อยู่เต็มเมืองและที่ตัวปราสาท ซึ่งทำให้เธอมีความคิดอกุศลเกิดที่ว่า บรรพบุรุษตูสร้างเมืองนี้มาแต่พวกเมิงมาเอาไปเฉย และด้วยเหตุที่บนทวีปเวสเทอรอสไม่มีคนรักเธอไม่เหมือนที่เอสสอท และยีนส์บ้าเลือดประจำตระกูล (ซึ่งยีนส์ชนิดนี้ไม่มีในตัวของ จอน แลเรการ์พ่อของจอน ในวงเล็บผมเพิ่มให้)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 903
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 01:41
Sneakerhead พิมพ์ว่า:
Destiny6 พิมพ์ว่า:
Barosa พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนคำถามเป็นเข้าใจมั้ยดีกว่า

ช่วยซะขนาดนั้นโดนเกลียดอีก จอนก็ทิ้ง ฝั่งนี้ไม่เห็นมีไรดีเลย ต่อรองก็หลายครั้ง ทุกครั้งเสียไปเรื่อยๆ

บทไม่ดีตรงไหนครับ?
ถ้าบทแย่ ผมว่าเจมี่ไร้เหตุผลกว่าเยอะ สร้างเนื้อเรื่องนิสัยมากี่ ep ทุบทิ้งดิบๆซะงั้น  

เห็นด้วยครับ นึกว่าจะมาฆ่าเซอร์ซี่ 555

อันนี้อะแย่สุด บทอย่างกาก ถ้าจะมาเป็นคนดีแล้วทำแบบนี้ เมืงเลวตั้งแต่ต้นยันจบไปเลยดีกว่าผมว่า 555 แต่สงสัยอีกข้อทำไมต้องรีบทำให้จบแค่ 6 ep จะบอกว่าทุนน้อยก็ฟังไม่ค่อยขึ้นนะผมว่า  

คงจะเหมือน ฮาร์วี่ย์ เดนท์ อ่ะครับ ดีไม่ได้เลวแมร่งเลย
แก้ไขล่าสุดโดย batmad เมื่อ Mon May 20, 2019 01:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel