ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คุณเห็นด้วยกับสิ่งที่แดนี่ทำไหม
เห็นด้วย
???
ไม่เห็นด้วย
???
คะแนนทั้งหมด: 196
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The Potters
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7282
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:20
[RE: สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น]
Barosa พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนคำถามเป็นเข้าใจมั้ยดีกว่า

ช่วยซะขนาดนั้นโดนเกลียดอีก จอนก็ทิ้ง ฝั่งนี้ไม่เห็นมีไรดีเลย ต่อรองก็หลายครั้ง ทุกครั้งเสียไปเรื่อยๆ

บทไม่ดีตรงไหนครับ?
ถ้าบทแย่ ผมว่าเจมี่ไร้เหตุผลกว่าเยอะ สร้างเนื้อเรื่องนิสัยมากี่ ep ทุบทิ้งดิบๆซะงั้น  

เห็นด้วยครับ นึกว่าจะมาฆ่าเซอร์ซี่ 555

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16575
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:25
[RE: สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น]
เอาสะใจ เห็นด้วย

เอาแบบหน่อมแน้มคนดี ไม่เห็นด้วย
1
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3254
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:31
gonna get stabbed by you know who, you heard it here first.
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26605
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:40
เห็นด้วยนะ

ไหนๆจะตั้ง Reign ใหม่แล้ว ก็โละของเก่าทุกอย่าง สร้างใหม่ให้หมดไปเลย
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ห้องทดลอง
เข้าร่วม: 23 Jan 2010
ตอบ: 7596
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:44

0
0
จอคอมเก่า ทําอะไรได้บ้าง
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2137
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:47
[RE]สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น
ตัวเองก็เปน ทาร์แกเรียน ยังจะทำแบบนี้ คนเขาก็ยิ่งมองไม่ดีเข้าไปอีก

เป็นผู้นำ มันต้องได้ทั้งบู๋ และ บุ๋น

เอาจริงๆ ถ้าเอา จอน กะ แดนนี่ รวมร่างได้ คงเปนผู้นำที่ทุกคนต้องการ

แต่นี่ คนนึงก็ใจเย้น เยน อีกคนก็ ใจ ร้อนน ร้อน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9431
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:51
ถูกแบนแล้ว
สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น
โคตรไม่สมเหตุสมผล

เหมือนจะปูให้ตายในตอนจบแหละ​ ดูทรงละ

จะได้ตายแบบ​ เออมึงบ้านะ​ มึงฆ่าชาวบ้านนะ
สมควรตาย

แล้วที่ช่วยคน​ ปลดแอก​ชาวบ้าน​ มาตั้งแต่ssทั้งหมดอะ

สุดท้ายเอามาทิ้งให้บ้า​ แล้วฆ่าในตอนเดียวแหละ
จบ​ แยกย้าย

Ss สุดท้ายทำพังหมด​ คิดว่าจะจบดีกว่านี้
จบแบบลวกๆ​ เหตุผลน้ำหนักโคตรไม่ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 4349
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 17:17
ถูกแบนแล้ว
Destiny6 พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนคำถามเป็นเข้าใจมั้ยดีกว่า

ช่วยซะขนาดนั้นโดนเกลียดอีก จอนก็ทิ้ง ฝั่งนี้ไม่เห็นมีไรดีเลย ต่อรองก็หลายครั้ง ทุกครั้งเสียไปเรื่อยๆ

ถ้าบทแย่ ผมว่าเจมี่ไร้เหตุผลกว่าเยอะ สร้างเนื้อเรื่องนิสัยมากี่ ep ทุบทิ้งดิบๆซะงั้น  

เห็นด้วยครับ นึกว่าจะมาฆ่าเซอร์ซี่ 555

อันนี้อะแย่สุด บทอย่างกาก ถ้าจะมาเป็นคนดีแล้วทำแบบนี้ เมืงเลวตั้งแต่ต้นยันจบไปเลยดีกว่าผมว่า 555 แต่สงสัยอีกข้อทำไมต้องรีบทำให้จบแค่ 6 ep จะบอกว่าทุนน้อยก็ฟังไม่ค่อยขึ้นนะผมว่า
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6554
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 17:27
เกลียดเซอซี่แต่ไม่เผาเซอซี่
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1347
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 18:09
Sneakerhead พิมพ์ว่า:

อันนี้อะแย่สุด บทอย่างกาก ถ้าจะมาเป็นคนดีแล้วทำแบบนี้ เมืงเลวตั้งแต่ต้นยันจบไปเลยดีกว่าผมว่า 555 แต่สงสัยอีกข้อทำไมต้องรีบทำให้จบแค่ 6 ep จะบอกว่าทุนน้อยก็ฟังไม่ค่อยขึ้นนะผมว่า  

ผกก อยากรีบไปทำสตาร์วอร์เลยตัดจบครับ ทั้งทางลุงมาร์ติน ทั้งทางHBOทุกคนอยากได้มากกว่า8ซีซั่นครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7613
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 18:21
[RE]สปอยล์ GOT EP.5 โหวตกับเหตุการที่เกิดขึ้น
Littlemozart พิมพ์ว่า:
ผมว่าถ้าเอาเหตุผล ตามเนื้อเรื่องมันก็ไม่เห็นเสียหายนะครับออกมารูปนี้

เผาซะให้หมด จะได้ไม่หลงเหลี่ยม สูญเสียใครไปอีก

เพราะตอนนี้เหลือแค่มังกรตัวเดียวแล้ว

แล้วน่าจะคิดถูกด้วย เพราะไวไฟก็ระเบิดอยู่เนืองๆ  

ใช่มะ ผมก็เข้าใจยังงั้นคือถ้าพวกแลนนิสเตอร์ปล่อยให้กองทัพเดินดุ่มๆเข้าไป ก็โดนไวลฟายสอยอยู่ดี ละเดี๋ยวก็ต้องมานั่งหัวร้อนโทษตัวเองอีก

นี่ตัดสินใจเองลงมือเอง รับผิดชอบเองไปเลย
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 29983
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:21
อัดแดนี่ กันหนักเลย บททุกคำพูดมันส่อให้กระจ่างในตัวหล่ะแต่ต้องย้อนดู ถึงเข้าใจ น่าจะยืดสัก 10 ตอน จบ
0
0
*0**0*
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3566
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:25
ถูกแบนแล้ว
Sneakerhead พิมพ์ว่า:

ผู้กำกับเบื่อครับท่าน ข่าวว่าทำเรื่องนี้มาเป็น10ปี

อยากไปทำเรื่องอื่นบ้างแล้ว
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 9301
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:29
AGGLE พิมพ์ว่า:
แค่ถล่มกองเรือยูรอน ถล่มโกลเด้นคอมปานี แล้วล้อมเมืองไว้อย่างที่ทีเรียนบอกก็พอแล้ว

พอประชาชนหิวโหยยังไงเซอซีก็สั่นคลอนแน่ๆ

ทำแบบนี้ทั้ง7อณาจักรยังไงก็เข้าข้างแดนี่กับจอน

(ถึงภายหลังทั้งโลกจะรู้ว่าจอนจะเป็นคิงลำดับแรกก็เถอะ
ยังไงก็ได้ใจทั้งอณาจักร ให้ครองบัลลังก์คู่กันแบบทาร์แกเรียนคนก่อนๆก็ยังไหว
ได้ถ่วงดุลอำนาจทางเหนือด้วยเพราะมีจอนครองบัลลังก์คู่กันอยู่)

ไปบินถล่มเมืองแบบนี้มีแต่เสียกับเสีย แทนที่จะได้ใจชาวเวสเทอรอส

กลับกลายเป็นว่าประชาชนก็ยังมองทาร์แกเรียน เป็นราชวงศ์ที่บ้าเลือด บ้าอำนาจเหมือนเดิม แถมเลวร้ายยิ่งกว่าเดิมด้วยซ้ำ

บทมันกากอะ พยายามจะยัดเยียดให้เป็นแบบนั้น
1
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: Hendo Hoegarden
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 8009
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 20:13
โลกสวย ตั้งแต่คิดว่าเซอร์ซีจะช่วยละ 5555

พอเจอกับความเป็นจริง ก็หงายหลัง

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel