ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jan 2010
ตอบ: 13613
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:16
ซิตี้ 2010 Vs ซิตี้ เป้ป
ยุคนี้ถ้าโดนคงเป็นผีจับยัด ลูกยิงสวยๆ

ยุคนั้นเลสคอตยังบ่อๆอยู่ เดยองฟอร์มไม่เท่าไร เน้นรูปแบบรัดกุม กะเกมรุกโหดมาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:32
ถูกแบนแล้ว
[RE: ซิตี้ 2010 Vs ซิตี้ เป้ป]
sankiman พิมพ์ว่า:
Borini 29 พิมพ์ว่า:
แมนซิ ฤดูกาลนี้ถึงจะมีคะแนน 98 แต้ม น้อยกว่าฤดูกาลก่อน 2 คะแนน

แต่ผมว่าเป็นชุดที่แข็งแกร่งที่สุดแล้ว

ถึงจะมีแพ้บ้าง แต่ว่าไม่มีอาการแพ้ทางเลย

แบบปีก่อนๆยังแพ้ทางบอลลิเวอร์พูล โดนบาร์ซ่าถล่ม

แต่ปีนี้แพ้เฉพาะลูกยิงสวยๆที่คาดไม่ถึง รูปเกมดีกว่าตลอด แก้ทางลิเวอร์พูลได้แล้ว รู้จักผ่อนเวลาที่ควรผ่อน เวลาโหมบุกก็แทบจะเหนื่อยแทนทีมที่ตั้งรับ

ฟันธง ทีมชุด 2010 สู้ไม่ได้ครับ

สิ่งที่แฟนแมนซิต้องกลัวตอนนี้ มีแค่อย่าให้เป็บเห็นแววตาที่หมดความกระหายเพราะแกจะเลิกคุมทันที ซึ่งแน่นอนเป้าหมายต่อไปลีคอิตาลี่  

ไปปลุกมิลานที ได้โปรด  

อย่าหาว่าอคติเป็บนะครับ ผมว่าแกไปยู่เว่ 99%
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17583
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 17:17
[RE: ซิตี้ 2010 Vs ซิตี้ เป้ป]
เอาจริง ๆ ผมว่าสูสี เลยนะ กองหน้ามีตัวอย่างเตเบซ กองกลางมีตัวอย่างยาย่า 2 ตัวนั้นสามารถพลิกเกม ทำให้ซิตี้ชนะทีมที่เหนือกว่าได้มาหลายครั้ง

แต่สุดท้ายผมคิดว่ากองหลังต้านทางเกมรุกชุดนี้ไม่ไหว น่าจะเฉือนๆกันไป
แก้ไขล่าสุดโดย kimsung-mc เมื่อ Sun May 19, 2019 17:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2008
ตอบ: 1100
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 18:42
sankiman พิมพ์ว่า:
แมนซิ ฤดูกาลนี้ถึงจะมีคะแนน 98 แต้ม น้อยกว่าฤดูกาลก่อน 2 คะแนน

แต่ผมว่าเป็นชุดที่แข็งแกร่งที่สุดแล้ว

ถึงจะมีแพ้บ้าง แต่ว่าไม่มีอาการแพ้ทางเลย

แบบปีก่อนๆยังแพ้ทางบอลลิเวอร์พูล โดนบาร์ซ่าถล่ม

แต่ปีนี้แพ้เฉพาะลูกยิงสวยๆที่คาดไม่ถึง รูปเกมดีกว่าตลอด แก้ทางลิเวอร์พูลได้แล้ว รู้จักผ่อนเวลาที่ควรผ่อน เวลาโหมบุกก็แทบจะเหนื่อยแทนทีมที่ตั้งรับ

ฟันธง ทีมชุด 2010 สู้ไม่ได้ครับ

สิ่งที่แฟนแมนซิต้องกลัวตอนนี้ มีแค่อย่าให้เป็บเห็นแววตาที่หมดความกระหายเพราะแกจะเลิกคุมทันที ซึ่งแน่นอนเป้าหมายต่อไปลีคอิตาลี่  

ไปปลุกมิลานที ได้โปรด  

อย่าหาว่าอคติเป็บนะครับ ผมว่าแกไปยู่เว่ 99%  

ป่าวครับ...ผมแค่ใช้อารมณ์
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel