ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52750
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:16
มหาเวทดูดดาว นี่เรื่องอะไรนะครับ
GODYO พิมพ์ว่า:
Rockhound Blueblood พิมพ์ว่า:
GODYO พิมพ์ว่า:
เฮ้ย ใช่หรอ

มหาเวทดูดดาว มันไม่ใช่จากเรื่อง 8 เทพอสูรมังกรฟ้าหรอ

หรือผมจำผิด

*** อ้อสงสัยใช่ จากเรื่อง 8เทพ น่าจะเป็นดาวเคลื่อนดาราคล้อย

แต่วิชาที่ผมชอบสุดคือ ลมคลุ้งทรายคลั่ง จากการ์ตูน ดาบคลั่งฟ้าสังหาร ไม่รู้ใครทันอ่านไหม

ดาบคลั่ง ผมชอบไอ้ตัวร้ายอ่า ที่มีห่วงโซ่ติดไหล่ซ้าย กับพระเอกปะที่แบกโลกศพเมียติดหลังตอนท้ายๆเล่ม  

โอ้ว ดีจังแฮะ มีคนอ่านทันด้วย แต่เรื่องนี้เหมือนมันเขียนไม่จบหรือค้างไว้นี่แหละ

ภาค 2 ผมอ่าน เนื้อเรื่องเริ่มออกไปไกล เหมือนจะเข้าสู่ยุคใหม่ละ 555+  

การ์ตูนจีนบุรพัฒน์ ผมอ่านเกือบทุกเรื่องอะ แต่บางเรื่องก็เลือน ๆนะ เกิน 10ปีแทบทุกเรื่อง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2941
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 20:01
[RE: มหาเวทดูดดาว นี่เรื่องอะไรนะครับ]
เหมือนคุ้นๆว่าเคยดูกับพ่อ

ที่พระเอกมีเพื่อนเป็นโจรอะไรซักอย่างป่ะครับ แบบโจรที่มีกำลังภายในด้วย

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel