ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:43
[RE: แฟนลิเวอบางคน ต้องการอะไรจากสโมสรซิตี้หรือเป๊ปหรือแฟนบอลรึเปล่าครับ]
JoOz พิมพ์ว่า:
แล้วแฟนซิตี้บางคนต้องการอะไรจากลิเวอร์ครับ เรื่องมันเงียบไปสักพักแล้วนะ พอได้แชมป์มาขุดเรื่องไร้คลาสมาแขวะอีก จบเกมดีๆก็ไปจุดประเด็นก่อนเองนะ แถมโยงประเด็นเรื่องแชมป์กับคลาสมารวมเป็นเรื่องเดียวกันอีก

ประเด็นคือมันก็มีแฟนหลายทีมด่าพูดถึงเป๊ปหลายคนนะครับ แต่แต่แต่ โดนเหมารวมเป็นแฟนหงส์หมด ไม่เชื่อถ้าตามอ่านก็ลองย้อนไปดูได้เลย

ส่วนเรื่องคลาสผมก็ไม่เคยใช้ด่าซิตี้ อย่าเหมารวมพอครับ

ท่านเองก็ใจเย็นๆครับ เจ้าของกระทู้เค้าก็บอกว่า แฟนลิเวอร์พูลบางคนนะครับ
เค้าไม่ได้ว่าแฟนลิเวอร์พูลทุกคนครับท่าน
โดยส่วนตัวผม ผมว่าท่านเป็นแฟนลิเวอร์พูลที่ดีคนหนึ่งที่ผมเจอมาเลยครับ ท่านมีเหตุผลน่าพูดคุยด้วยจริงๆครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6725
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:51
[RE: แฟนลิเวอบางคน ต้องการอะไรจากสโมสรซิตี้หรือเป๊ปหรือแฟนบอลรึเปล่าครับ]
ตอบให้ตรงกับคำถามของจขมนะครับ
ผมว่าไม่ใช่แค่แฟนหงส์หรอก แต่แฟนบอลทั่วไปด้วยแหละ
คงอยากเห็นบทลงโทษอะไรที่มันเป็นรูปธรรมบ้าง
การปล่อยคนทำผิดให้ผ่านไป แล้วทำไม่รู้ไม่ชี้
มันดูไม่มีค่อยมีความรับผิดชอบครับ แต่สุดท้ายแล้ว
มันก็อยู่ที่ตัวสโมสรแหละ ว่าจะจัดการยังไง

ปล. แต่ผมไม่ค่อยซีเรียสละนะ เหมือนมันนานหลายวันแล้วอ่ะ
0
0
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51663
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 16:34
herbie พิมพ์ว่า:
แก้หัวทำไมม เหมารวมต่อสิครับ  

ผมว่าผมเขียนเนื้อหาข้างใน ระบุไปแล้วนะครับ ว่าบางคน ตั้งแต่ก่อนจะแก้อีก แต่ก็มีหลายคนบอกว่า มันเหมือนเหมารวม ก็เลยแก้ให้

แต่ถ้าคิดว่าผมจะเหมารวมแต่แรก ก็แล้วแต่เลยอะครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 699
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 23:31
ถ้า จขกท.ยังไม่รู้จักปล่อยวาง ช่างมันบ้าง มัวแต่หัวเสียแล้วมาตั้งประเด็นแล้วใช้คำว่า บางคน มันก็ไม่จบหรอก จะให้คน 100 คน 1000 คน มีความคิดแบบเดียวกันทั้งหมด มันเป็นไปไม่ได้หรอก มันก็อ้างบางคนกันไป อ้างบางคนกันมา ก็รู้ๆ กันอยู่ว่าแฟนบอลแต่ละทีมมีทั้งที่มีเหตุผล และเกรียนปญอ.(ในกระทู้นี้ก็มี) แล้วจะเอาแค่บางคนที่มันทำให้เราไม่พอใจมาใส่ใจทำไม

หรือถ้าจะให้ดี ตอนบางคนของ จขกท.โพส ก็โควทคนนั้นเลย หรือไม่ก็อินบ็อกไปตรงๆเลยถ้าไม่พอใจมากหล่ะก็นะ เพราะไม่งั้น มัวแต่ใช้คำว่าบางคน มันก็ไม่จบกันหรอก
0
0
Liverpool never say die!!!
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 16974
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 09:53
แฟนลิเวอบางคน ต้องการอะไรจากสโมสรซิตี้หรือเป๊ปหรือแฟนบอลรึเปล่าครับ
ดุเดือดจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel