ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 8, 9, 10 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Mar 2009
ตอบ: 11540
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:42
[RE: SVIT COME BACK !]
ดูมันเปิดเพลง

555555555555555555555555555555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: งล
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2008
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:42
SoupEliteTroop พิมพ์ว่า:
Delicious123 พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
ต้องโทษพี่แว่นเองแหละเรื่องนี้ ไม่ทำไรสักอย่าง ยอมเป็นผู้แพ้ ทั้งที่อำนาจก็มี

ปล่อยให้เด็กมันเหยียบหัวอยุ่ได้ มันก็ยิ่งได้ใจ ยิ้งทำเลวยิ่งได้ดี

จริงไปนั่งปกป้องออกหน้าให้
นี่ยิ่งตอนมาเม้นว่าเป็นคนลบโพสในเพจ จ เอง
ผมเลิกสงสารแกละว่ะทำตัวเอง
กองเชียร์ที่คอยให้กำลังใจแกเป็นหมาหมดละ  

ตอนบ่ายๆ ผมว่าจะ ตั้งกระทู้แนวๆนี้ละ แต่ผมยังเห็นใจแก เผื่อแกจะมาเห็น กระทู้

ส่วนตัวตอนนี้ผมคิดว่า คนที่มีแนวคิดอีกแบบ ไม่สนับสนุนคนผิดต่อ อย่างเช่นบอร์ด SS

ส่วนใหญ่ ผมว่า กลายเป็น หมา กันหมด

ผมเซงแกตรงที่ไม่ตัดสินใจอะไรให้มันเด็ดขาดเลยเข้าใจว่ายังรัก
แต่ก็ไม่ควรออกหน้าให้ขนาดนี้อะ
ไอ2ตัวนั้นก็นะด้านสุด
คนในวงการก็ไม่กล้ายุ่งอะไรเพราะมันละเอียดอ่อน

เหลือแต่คนดูอย่างเราๆละครับต้องเลิกสนับสนุน
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11719
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:45
Viera พิมพ์ว่า:
mongkoltot พิมพ์ว่า:
DHNT พิมพ์ว่า:
mongkoltot พิมพ์ว่า:
DHNT พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
ต้องโทษพี่แว่นเองแหละเรื่องนี้ ไม่ทำไรสักอย่าง ยอมเป็นผู้แพ้ ทั้งที่อำนาจก็มี

ปล่อยให้เด็กมันเหยียบหัวอยุ่ได้ มันก็ยิ่งได้ใจ ยิ้งทำเลวยิ่งได้ดี

จริงพี่มอส อนาคตไอ ก เเกยังไม่ตัดสินเองเลยบอกแล้วเเต่มิโนรุ เเบบนี้เด็กมันก็ได้ใจ  

ผมมองว่าชื่อมิโนมีอิมแพ็คกับ tag สตรีมของ MiTH ด้วยนะ ไม่ชัวร์ว่าวิวต่อวันเนี่ยมิโนเยอะสุดใน MiTH รึเปล่า

แต่ถ้ายังปกป้องไกด์อีกเนี่ย  

รอดูการเคลื่อนไหวครับ เเต่ถ้าเเบบที่ผมคิดคือ ก มันออกมาสตรีมเเบบนี้ได้เเล้วพี่บอยคงคุยกันเเล้วเเหละครับ ผมขอโทษนะถ้ามันเป็นการกล่าวหาเผื่อพี่บอยหรือคนใน mith เข้ามาอ่าน เเต่เนื้อร้ายเเบบนี้มันต้องตัดออกครับ ปล่อยไว้ก็เป็นตราบาปของทีม  

ถ้าเป็นอย่างว่าก็ไม่ไหวอะแบบนี้ แย่  

เดี๋ยวๆเรียบเรียงเรื่องใหม่นิดนึงนะ ไกด์อะมันออกMitHไปตั้งแต่ต่อยหน้ากล้า ตบหน้าแฟนแทนแล้ว ส่วนที่ บอยเอากลับมาเพราะว่าฟอร์มทีมแข่งรายการไป ลอนดอนเฉยๆ เป็นแค่ Stand in รายการเดียว ส่วนบอยไม่น่าจะรู้เรื่องที่ ไกด์กับจินที่บ้านพี่บาสหรอก ถ้ารู้คงไม่กล้าไปขอหรอก เอาจริงๆไกด์ก็ไม่ได้อยู่ Mith ตั้งแต่ตอนพี่บาสไล่ออกแล้วนะ มันก็ไม่ได้เกี่ยวกับบอยหรือ Mith ฉะนั้นจะสตรีมตอนไหนก็อยู่ที่ตัวมันเองเลย  

ปกป้อง ไม่ได้เกี่ยวกับว่าอยู่ MiTH รึเปล่านะ

อันนี้คือในกรณีที่พูดถึงเกี่ยวกับเรื่องดูดปากนี้ ซึ่งก็ควรตัดหางปล่อยวัดไม่ไปยุ่งอะไรด้วยแล้วอะ ไม่ใช่พูดเอาหล่อแบบผมก็เข้าใจน้องไกด์นะครับ บลาๆ ลองมองในมุมจินนี่ดู บลาๆ

ส่วนถ้าไกด์มันจะหน้าด้านสตรีมต่อก็เรื่องของมันแล้ว
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: โรคหัวใจกำเลิบเลิฟ เลิฟเลิฟยู
ตอบ: 8154
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:45
[RE]SVIT COME BACK !
เอาเถอะสุดท้ายแล้ววงการสตรีมมันก็เละห่วยแตกอยู่ดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2591
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:47
Joatnight พิมพ์ว่า:
เอาเถอะสุดท้ายแล้ววงการสตรีมมันก็เละห่วยแตกอยู่ดี  

เกิดเรื่องนี้ขึ้นมา ผมมอง วงการนี้ ไปอีกแบบละ

สำคัญคือ เยาวชน ดูอยู่ โครตตเยอะ ไม่แปลกใจ สังคมคนตรกกะเพี้ยนขึ้นทุกวัน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 10 °C
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 11563
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:48
sprayx6 นายจะหวดกับดาบในนั่นจริงๆหลอ
0
0
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2009
ตอบ: 6669
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:48
ผมไม่รู้กฎ MiTH นะ ผมก็อยากให้พี่บาสไล่เหมือนกัน แต่มันไล่ด้วยเหตุผลอะไรนี่ดิ ที่จริงถ้าด้านการทำตัวไม่เหมาะสมมันก็เป็นเรื่องส่วนตัวอยู่ดี แล้วพี่บาสแกหัวอ่อนไม่ยอมหาเหตุผลที่จะไล่เองด้วย ถ้าเป็นที่อื่นจะมีกฎไม่มีกฎทำแบบนี้กับเจ้าของไม่มีเหลือ แต่ความคิดพี่บาสแกน่าจะเหลือที่แกบอกนั่นแหละเหมือนเป็นผู้แพ้ได้แต่ยอมเองเจ็บเอง ส่วนไอ้สองคนนั่นเห็นหน้าก็จะอวกละ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9016
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:49
55555555 จินนี่ด่าคนที่มาด่าว่า ได้รับการอบรบสั่งสอนมาไม่ดี

แล้วพ่อกับแม่ จินนี่ มันสอนมาให้ เล่นชู้กันในบ้านแฟนเก่าอ่ะนะ? สั่งสอนมาโคตรดี
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2010
ตอบ: 369
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:49
ถูกแบนแล้ว
สิ่งนึงที่ผมไม่ชอบใจเลยอย่างนึงคือ หลายคนบอกรักวงการนี้ อยากให้คนนอกเข้าใจ อยากให้ช่วยสนับสนุน แต่การกระทำของแต่ละคนมันไม่ใช่อ่ะครับ ไม่ว่าวงการไหน ที่เค้าจริงจังต้องการให้มันเป็นที่ยอมรับเค้ารับเรื่องพวกนี้ไม่ได้ครับ ให้ดู LOL เป็นตัวอย่างการแบนการลงโทษผู้เล่น ที่แม้แต่พวกโอเวอร์แอ็กติ่งโยนเมาส์ แสดงกิริยาไม่ดี สบถรุนแรง ถือว่าเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีเค้าแบนเค้าปรับกันจริงจังมาก เนื่องจากบุคคลเหล่านั้นเค้าออกสื่ออาจมีคนเอาเยี่ยงอย่างได้ ทางเราผมแทบไม่เห็นใครให้ความสำคัญกับเรื่องพวกนี้ มันเลยปฏิเสธไม่ได้ว่ายังมีคนอีกจำนวนมากที่มองวงการนี้มีแต่เรื่องเสื่อมเสีย มีตัวอย่างที่ไม่ดีเต็มไปหมด ผมก็ได้แต่หวังว่า สักวันจะมีคนที่หันมาใส่ใจเรื่องพวกนี้มากขึ้น ทั้งมารยาทและการวางตัวเวลาออกสื่อไม่ว่าช่องทางใด

ส่วนเรื่องระหว่าง บ จ ก สำหรับผมมันคือเรื่องส่วนตัว ของทั้งสามคน และคนที่ต้องอยู่กับผลของมันก็ทั้งสามคนนั่นแหละ กรรมมาจากผลของการกระทำและการตัดสินใจทั้งนั้น ผมทำได้แค่แบนไม่สนับสนุนคนกระทำผิด แต่ผมก็ไม่สามารถสนับสนุนคนถูกกระทำได้เช่นกันเพราะเกิดจากการกระทำที่ไม่เด็ดขาดและชัดเจนของตัวเอง " ผิดสามารถให้อภัยได้ แต่ละเว้นโทษไม่ได้ " นี่คือสิ่งที่ผมยึดถือมาตลอด ผลการตัดสินใจของเค้ามันก็ออกมาอย่างที่เห็นเท่านั้นเองครับ ก็ขอให้โชคดี
แก้ไขล่าสุดโดย musas เมื่อ Tue Apr 23, 2019 20:23, ทั้งหมด 2 ครั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: งล
ตอบ: 2008
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:50
KATIIZ พิมพ์ว่า:
สำหรับคนที่ขี้เกียจเข้าไปดูว่า จน พูดว่าไร
มีคนถามว่า ยังไม่ออกจาก mith อีกเหรอ
จน บอกว่า ถ้าพี่บาสไล่ออกหรือ จน ทำอะไรที่เป็นความผิดของทีม จน จะออกเลย
จน บอกว่า จน อยู่ mith มาก่อนที่ทุกคนจะรู้จัก mith อีก อันนี้ไม่น่าเกี่ยวกับคำถาม  

ถุยเอาไรมาพูดโคตรทวงบุญคุณ
ขอเอาหัวยูสFPSTH ตั้งแต่ 2009 เป็นประกัน
ผมตามดูรีวิวgaming gear ตั้งแต่คุณบาสแกยังอยู่บ้านเก่ากล้องกากๆถ่ายรีวิว
ของบางชิ้นนี่ยังยืมคนในวงการมารีวิวเลย
แต่ทำไมผมไม่เคยเห็น จ เลยละ
เคยเห็นแต่ครแปลข่าวCS และเห็นคนอื่นๆช่วยกันทำเว็บ
จะมาเห็นจช่วงที่เว็บเริ่มบูมละ จำได้ว่าน่าจะคลิปรีวิวKinzuV2

ยังกล้าพูดเนอะอยู่มาก่อน ถถถถ
ยอมรับเถอะที่อยู่มาได้เพราะเป็นเมียบอสเท่านั้นแหละ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7168
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:52
ถูกแบนแล้ว
การียอง พิมพ์ว่า:
sprayx6 นายจะหวดกับดาบในนั่นจริงๆหลอ  

ดูจากชื่อก็น่าจะพร้อมบวกนะครับ 55555
1
0
นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
ตอบ: 10140
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:55
ตัวเล็กเลยต้องหลบทั้งลูกพี่และเมีย อ้อ ๆเข้าใจ

เด็กอ้วนดูม่ายดี งั้นเป็นเด็กพี่ดีมั้ยยยยยยย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 1349
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:56
พร้อมบวกเสมอครับ ร่างกายต้องการประทะ
0
0
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:57
Mazpt พิมพ์ว่า:
พร้อมบวกเสมอครับ ร่างกายต้องการประทะ

มีความเห็นอย่างไรกับคำว่า " พื้นที่ส่วนตัวครับ "
0
0
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 19:57
derpp พิมพ์ว่า:

ดูจากชื่อก็น่าจะพร้อมบวกนะครับ 55555  

ไม่ไปกับเขาบ้างหรอฮะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 8, 9, 10 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel