ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 31, 32, 33 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10869
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:54
[RE: SVIT COME BACK !]
มู้นี่คนอ่านจะสี่หมื่นละ ถ้ามีมู้วอร์กันจริงถึงแสนเลยมั้ง ใจๆหน่อยอยากปกป้องก็เข้ามาตั้งมู้บวกเลย กลัวสู้พวกตลาดล่างไม่ได้หรือคุณ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: APEX | PUBG
เข้าร่วม: 04 Dec 2014
ตอบ: 1149
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:55
mongkoltot พิมพ์ว่า:
บอกลามถึงพี่เอ โทษทีนะช่วยดูคำพูดคุณพี่ดาบเอของชาวแชทหน่อยนะพวกตลาดบน

เหม็นว่ะ  

โห เอาอะไรมามั่นใจด่า ss
0
0
นักเตะตำบล
Status: เฮ้อ ๆ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:56
SVIT COME BACK !
SoupEliteTroop พิมพ์ว่า:
hedi6610 พิมพ์ว่า:
derpp พิมพ์ว่า:
มีคนใส่ไฟละ ใครไปด่า คร ว่าตอนที่พี่บาสดิ่งว่าไม่อยากไป วันนั้น ผมอ่านทุกเม้นไม่มีนะ  

มีครับ ผมห้ามเค้าอยู่ ว่ามันนิดเดียว สุดท้ายก็อยู่ด้วยกันจนรอขึ้นเครื่องเกือบเช้าจะไม่ห่วงได้ไง  

ตามนั้นแหละครับ เห็นไปพร้อมกับแฟนเจ้าตัวด้วย  

อ๋อ พอดีผม ดูย้อนหลัง ไล่ๆขึ้น ปัจจุบัน ไม่ได้ดู LIVE สด

คืองี้ เรื่องที่มีคน สังเกตุว่า Kiroz ดูเหมือนอารมณ์เสียก่อนออกไปหา พี่บาสวันนั้น เหมือนไม่เต็มใจ

แล้วผมก็ Quote ต่อ "บอกว่าเห็นด้วยนะที่ Kiroz แกเหมือนอารมณ์เสียก่อนออกไป"

ผมอาจจะเข้าใจผิดไปเอง ที่แกดูอารมณ์เสีย น่าจะเพราะแชทเหมือน สแปมรัวๆ

และ เหมือนแกน่าจะอารมณ์เสียเพราะ แชทหาว่าแก ไม่เป็นห่วงพี่บาสไรงี้

ผมก็เข้าใจผิดไปเองตอนนั้น เพราะผมก็ดู Kiroz อยุ่พอดี แต่ไม่ได้พิมพ์อะไร เพราะไม่ได้ดูบ่อย

ผมไปหาดูย้อนหลังแกก็ไม่เจอ คลิปนั้นแล้ว หรือใครหาเจอมั่ง

เลยไม่รู้จะหาลิ้งมาอธิบายยังไง แต่ผมน่าจะเข้าใจผิดนะ ขอโทษจริงๆครับ  

ในความจริง ทุกคนห่วงหมดแหบ่ะ แต่ดันมีคนในนั้นหาว่าคนใน ss ไปเบลม คร งงเลยมั๊ยทั่น  

ก็งงครับ แต่พอไปดูช่องบอย เห็นKirozแกไปกับแฟน ก็ อ๋อ เราเข้าใจผิด แค่นั้นเอง  

ประเด็นคือ เหมือนจะมาจุดให้ ss แตกแยกครัช
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2010
ตอบ: 1241
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:56
SYNB พิมพ์ว่า:
มู้นี่คนอ่านจะสี่หมื่นละ ถ้ามีมู้วอร์กันจริงถึงแสนเลยมั้ง ใจๆหน่อยอยากปกป้องก็เข้ามาตั้งมู้บวกเลย กลัวสู้พวกตลาดล่างไม่ได้หรือคุณ  

ตังไม่มีสมัคร เอาไปเปย์จนเป็นดาบหมดแล้ว หยี
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2010
ตอบ: 1241
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:57
มีคนใส่ไฟละ ใครไปด่า คร ว่าตอนที่พี่บาสดิ่งว่าไม่อยากไป วันนั้น ผมอ่านทุกเม้นไม่มีนะ  

มีครับ ผมห้ามเค้าอยู่ ว่ามันนิดเดียว สุดท้ายก็อยู่ด้วยกันจนรอขึ้นเครื่องเกือบเช้าจะไม่ห่วงได้ไง  

ตามนั้นแหละครับ เห็นไปพร้อมกับแฟนเจ้าตัวด้วย  

อ๋อ พอดีผม ดูย้อนหลัง ไล่ๆขึ้น ปัจจุบัน ไม่ได้ดู LIVE สด

คืองี้ เรื่องที่มีคน สังเกตุว่า Kiroz ดูเหมือนอารมณ์เสียก่อนออกไปหา พี่บาสวันนั้น เหมือนไม่เต็มใจ

แล้วผมก็ Quote ต่อ "บอกว่าเห็นด้วยนะที่ Kiroz แกเหมือนอารมณ์เสียก่อนออกไป"

ผมอาจจะเข้าใจผิดไปเอง ที่แกดูอารมณ์เสีย น่าจะเพราะแชทเหมือน สแปมรัวๆ

และ เหมือนแกน่าจะอารมณ์เสียเพราะ แชทหาว่าแก ไม่เป็นห่วงพี่บาสไรงี้

ผมก็เข้าใจผิดไปเองตอนนั้น เพราะผมก็ดู Kiroz อยุ่พอดี แต่ไม่ได้พิมพ์อะไร เพราะไม่ได้ดูบ่อย

ผมไปหาดูย้อนหลังแกก็ไม่เจอ คลิปนั้นแล้ว หรือใครหาเจอมั่ง

เลยไม่รู้จะหาลิ้งมาอธิบายยังไง แต่ผมน่าจะเข้าใจผิดนะ ขอโทษจริงๆครับ  

ในความจริง ทุกคนห่วงหมดแหบ่ะ แต่ดันมีคนในนั้นหาว่าคนใน ss ไปเบลม คร งงเลยมั๊ยทั่น  

ก็งงครับ แต่พอไปดูช่องบอย เห็นKirozแกไปกับแฟน ก็ อ๋อ เราเข้าใจผิด แค่นั้นเอง  

ประเด็นคือ เหมือนจะมาจุดให้ ss แตกแยกครัช  

SS ไม่น่าชอบแตกแยกหรอกครับ น่าจะชอบแตกอย่างอื่นมากกว่า
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 237
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:58
ถูกแบนแล้ว
[RE]SVIT COME BACK !
เวปบอร์ดนี้สาธารณะอยู่แล้ว อยากวอร์ก็สมัครมาถกกันไม่ใช่ไปฝอยที่ตัวเอง ถือหางกันในที่ตัวเอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะตำบล
Status: เฮ้อ ๆ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:59
SVIT COME BACK !
โอนิสึกะคุง พิมพ์ว่า:

SS ไม่น่าชอบแตกแยกหรอกครับ น่าจะชอบแตกอย่างอื่นมากกว่า  

แตกอะไรอ่ะฮ๊าฟ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38689
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 23:59
0
0

facebook.com/ProgSurround
นักเตะอบต.
Status: SS โฉมใหม่ไฉไลจริงๆ
เข้าร่วม: 08 Dec 2009
ตอบ: 506
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:01
วอร์กับ SS นี่แย่หน่อยนะบอกไว้ก่อน

0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46518
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:01
ss แข็งมากนะ คิดผิดแล้วที่จะวอ
เวปโป๊ถูกกฏหมายเวปเดียวในไทย
11
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2592
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:02
Mo Hara พิมพ์ว่า:
ss แข็งมากนะ คิดผิดแล้วที่จะวอ

แค่ Sexxy ก็พอมั้งท่าน
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 26 Apr 2010
ตอบ: 2455
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:05
คิดต่างเชิญทางอื่น คิดหื่นเชิญทางนี้ครับ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3523
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:05
[RE]SVIT COME BACK !
#TeamSS
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11815
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:08
Mo Hara พิมพ์ว่า:

ฐานผู้ใช้ที่แข็ง ?
1
0

นักเตะท้ายซอย
Status: ถึงระยะทางจะห่างกัน แต่ใจเราอยู่ใกล้กัน
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1795
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 00:10
นอนแปปเดียว
เหมือนนอนไปแล้ว 2 วัน
เกือบตามไม่ทัน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 31, 32, 33 ... 37, 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel