ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16786
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:47
[RE: เชียงราย เขตนี้สนุกเกินไปละ]
blackhunter พิมพ์ว่า:
พลังประชารัฐเจาะภาคเหนือได้ แต่ทำไมเจาะอีสานไม่ได้ครับ

ทั้งที่ภาคเหนือน่าจะยากกว่าหรือเปล่า เพราะทักษิณเป็นคนเหนือ  

ไม่ต้องเจาะครับ เค้ามัดจำไว้แล้ว หยอกๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

It’s simple, our responsibilty isn’t to control people. Our #1 responsibility is to control ourselves.
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 7097
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:48
[RE: เชียงราย เขตนี้สนุกเกินไปละ]
ไปกินข้าวที่รามอินทรา พิมพ์ว่า:
EnJoYzA พิมพ์ว่า:
เนี้ย เพื่อไทย กับ อณาคตใหม่ ตัดกันเอง พลังประชารัฐยิ้มเลยไม่ต้องทำอะไร คะแนนก็นำเขานิดเดียวก็คือนำเขาอานะ ถ้าคะแนน เพื่อไทย ไม่แตกไป อณาคตใหม่ นี้คะแนนนำสบายเลย  

ทำไมถึงเข้าใจว่า เพื่อไทย กับ อนาคตใหม่ เป็นเครือข่ายเดียวกันครับ  

เพราะไม่เอาลุงเหมือนกันครับ ลองสมมติว่าเขตนั้นไม่มีพรรคใดพรรคนึงก็ชนะลุงได้

ดู กทม เขต 3,20,21,22,24,25 เป็นตัวอย่าง
2
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
ตอบ: 17500
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:49
เนี้ย เพื่อไทย กับ อณาคตใหม่ ตัดกันเอง พลังประชารัฐยิ้มเลยไม่ต้องทำอะไร คะแนนก็นำเขานิดเดียวก็คือนำเขาอานะ ถ้าคะแนน เพื่อไทย ไม่แตกไป อณาคตใหม่ นี้คะแนนนำสบายเลย  

ถ้าไม่มี อนค ใหม่ผมก้ไม่เลือก พท ครับ คงไปพรรครองๆ อื่นๆ มากกว่า
6
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
ตอบ: 1317
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:50
รัตนามีดีแค่จัดดอกไม้อย่างเดียว แค่นั้นแหล่ะ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11300
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:51
meenama พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
ไปกินข้าวที่รามอินทรา พิมพ์ว่า:

ทำไมถึงเข้าใจว่า เพื่อไทย กับ อนาคตใหม่ เป็นเครือข่ายเดียวกันครับ  

ไม่ใช่เครือข่ายเดียวกัน แต่คนที่เลือกเพื่อไทยหรืออนาคตใหม่ คงไม่ไปเลือก พปชร หรอก  

ก็มันเลือกได้พรรคเดียว  

ถูกก
0
0
นักเตะอบจ.
Status: YNWA
เข้าร่วม: 01 Feb 2011
ตอบ: 1840
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 22:56
blackhunter พิมพ์ว่า:
พลังประชารัฐเจาะภาคเหนือได้ แต่ทำไมเจาะอีสานไม่ได้ครับ

ทั้งที่ภาคเหนือน่าจะยากกว่าหรือเปล่า เพราะทักษิณเป็นคนเหนือ  

กลุ่มอีสานของเพื่อไทยแข็งกว่าภาคเหนืออีกครับ จับกันแน่นไม่โดนดูดเลย
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: sometimes I wish I could...
ตอบ: 4734
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 23:21
[RE]เชียงราย เขตนี้สนุกเกินไปละ
ล่าสุด หมอเอก พรรคอนาคตใหม่ชนะแล้วครับ ล้ม 2ขั้วอำนาจเดิมลงได้... สุดๆเลยย ลูกค้าประจำร้านผมเอง มารอบหน้าคงต้องเรียกท่านละ 555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13731
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 23:23
สมาชาย ทาร์แกเรียน พิมพ์ว่า:
อย่าลืมว่า พรรคลุงได้หัวคะแนน จากพรรคในพื้นที่ไปมาก
แล้วคนในพื้นที่ เค้าก็เลือกที่ตัวบุคคลนะ ไม่ใช่พรรค  

* แม่งกดแผล่บไม่ได้ แต่จะบอกว่าใช่เลยครับ มันสำคัญตรงหัวคะแนนนี้แหละครับ

คือถ้าคนๆ นั้นแม่งพัฒนาบ้านเค้าให้เจริญขึ้นได้หรือแบบเขาชอบเป็นการส่วนตัว ชาวบ้านรู้ว่าอยู่พรรคไหนเค้าก็กาให้นั่นละครับ ไม่มีไรมากเลย อันนี้คือฟิลลิ่งคนต่างจังหวัด ชาวบ้านๆ เลยนะ ชุมชนไรเงี้ย
0
0
♥ LFC
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2006
ตอบ: 13099
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 23:42

เชียงรายฮือฮา "อนาคตใหม่" ล้มแชมป์ "สามารถ-รัตนา" ปักธงลงเขต 1

https://www.thairath.co.th/content/1528451?fbclid=IwAR0luUTV90qagdTKUr2dQF2vaGiy5jA1P_AuuN9O5sHE2DHglLZsubJkSBI

ช้างล้มโว้ยยยยยยยยยยยยย ไม่เสียใจ 1 คะแนนมีค่าจริงๆ
8
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 03:19
ถูกแบนแล้ว

ไม่ไช่สิแปลก งานแต่ง เลขาพรรค พท.ไปเต็มเลย

หัวหน้าก็เคยไปชุมนุม
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 4399
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 07:34
เชียงราย เขตนี้สนุกเกินไปละ
K/DA Taric พิมพ์ว่า:

ไม่ไช่สิแปลก งานแต่ง เลขาพรรค พท.ไปเต็มเลย

หัวหน้าก็เคยไปชุมนุม  

ไปชุมนุมทั้งเหลืองทั้งแดง​ แต่พออุดมการณ์เปลี้ยนแกก็เดินออกมาเพนาะรู้สึกว่าไม่ใช่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel