ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9065
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 14:12
[RE: แฟนสิงห์ ผี ใจหายกันบ้างไหมครับ]
ผมพูดตรงนี้เลยน่ะครับ ถ้าซาร์รี่ยังคุมอยู่ มันจะเละกว่านี้ไปเรื่อยๆ คนที่ทำงานตรงนี้ต้องแก้ปัญหาให้เป็น มันไม่ใช่คุณมาเล่น FM น่ครับ เอ้าลงไปเล่นต่อบอลแล้วไปกินข้าวกลับมา ชนะ เล่นต่อ มันมีการแก้ไขปัญหาเข้ามาเกี่ยวข้องเยอะ ตั้งแต่บอกไม่มีแผนสำรอง ผมเลิกสนับสนุนตั้งแต่ตอนนั้นละครับ

ทุกวันนี้ทนๆดูเชลซีเตะ ผมอยากรู้ว่าจะทนกันได้ไปอีกกี่น้ำ ไหนจะเรื่องเวลาผลการแข่งขันไม่ออกมาตามคาดหวัง ลุงแกก้สัมภาษณ์ได้แย่ๆตลอด แฟนบอลที่นั้น เขาไม่เอาลุงกันแล้ว ตอนบอลแข่งก้มี chant f!ck sarriball คืดเอาเองละกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Im Choding เมื่อ Sun Mar 24, 2019 14:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: BLΛƆKPIИK
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1661
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 14:19
[RE: แฟนสิงห์ ผี ใจหายกันบ้างไหมครับ]
ยังมีความสุขกับการตามเชียร์เหมือนเดิมครับ

แค่เปลี่ยนเป้าหมายจากลุ้นแชมป์ลีก เป็นไปเตะฟุตบอลยุโรปให้ได้

กับลุ้นบอลถ้วยเอา
0
0
เชียร์แมนฯ ยูไนเต็ด รัก BLΛƆKPIИK ทั้ง 4 คนแต่รัก LISA มากหน่อย
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16108
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 14:24
เรื่องได้แชมป์ไม่ได้แชมป์ผมไม่สนใจนะเพราะผมผ่านการดูการได้แชมป์มาหมดแล้ว ผมอยากดูฟุตบอลที่สนุกๆ คือนั้นเอง อย่างยุคมูได้แชมป์จริงแต่เล่นบอลน่าเบื่อชิปหายผมอยากดูคู่ใหญ่แบบสู้กันมันๆ แต่ยุคมูแม่งเล่นรถบัสเสียเวลาดูมาก ๆ
0
0
Milet..
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11809
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 14:34
จริงๆผมว่ามันลุ้นทุกอันดับนะ
จาก 1-4 เราก็ลุ้นเรื่องขับเขี้ยวเเชมป์
จาก 4-6-7 ก็ลุ้นพื้นที่ยูฟ่า ทั้งถ้วยเล็กเเละใหญ่
6-10 ก็ลุ่นไปถ้วยเล็ก กับต้องอยู่รอด
10-15 10-11ก็พยามไปถ้วยเล็ก 12-15 ก็หนีตกชั้นเเบบเหล่ๆ
15-20 ก็ลุ้นหนีตกชั้นเเบบเมามัน

อันนี้ไม่รวมบอลถ้วยอีกนะ
ถามว่าเบื่อมั้ยคงไม่เบื่อ เเต่อยาก
เเบบว่าดูบอลเเล้วสนุกไปด้วยมากกว่า
เเชมป์สำคัญเพราะไม่มีใครจำคนไม่ได้เเชมป์
เเต่เอกลักษณ์การเล่น ก็ทำให้คนติดตามเเละชื่นชม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 3977
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 14:37
แฟนสิงห์ ผี ใจหายกันบ้างไหมครับ
Im Choding พิมพ์ว่า:
ผมพูดตรงนี้เลยน่ะครับ ถ้าซาร์รี่ยังคุมอยู่ มันจะเละกว่านี้ไปเรื่อยๆ คนที่ทำงานตรงนี้ต้องแก้ปัญหาให้เป็น มันไม่ใช่คุณมาเล่น FM น่ครับ เอ้าลงไปเล่นต่อบอลแล้วไปกินข้าวกลับมา ชนะ เล่นต่อ มันมีการแก้ไขปัญหาเข้ามาเกี่ยวข้องเยอะ ตั้งแต่บอกไม่มีแผนสำรอง ผมเลิกสนับสนุนตั้งแต่ตอนนั้นละครับ

ทุกวันนี้ทนๆดูเชลซีเตะ ผมอยากรู้ว่าจะทนกันได้ไปอีกกี่น้ำ ไหนจะเรื่องเวลาผลการแข่งขันไม่ออกมาตามคาดหวัง ลุงแกก้สัมภาษณ์ได้แย่ๆตลอด แฟนบอลที่นั้น เขาไม่เอาลุงกันแล้ว ตอนบอลแข่งก้มี chant f!ck sarriball คืดเอาเองละกันครับ  

ผมงงในงงที่แกบอกว่า ปัญหาไม่ใช่แทคติค
เอ้า ตัวผู้เล่นก็แบบนี้ แทคติคไม่เหมาะสิ

ไม่คิดปรับเปลี่ยนอะไรเลย 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5394
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 15:22
แมนยูหนักกว่าเยอะครับเชลชีพึ่งจะมาเป็นทีมใหญ่ตั้งแต่มูมาเองแต่แมนยูนี่ระดับbigในยุโรปละครับผมกลัวจะเป็นแบบลิเวอร์จริงๆกลายเป็นยักษ์หลับเนี่ย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9065
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 17:12
kop1979 พิมพ์ว่า:
Im Choding พิมพ์ว่า:

ผมงงในงงที่แกบอกว่า ปัญหาไม่ใช่แทคติค
เอ้า ตัวผู้เล่นก็แบบนี้ แทคติคไม่เหมาะสิ

ไม่คิดปรับเปลี่ยนอะไรเลย 555  

ไม่ยอมรับอะไรทั้งสิ้นหละครับ ลูกจอร์พังจนไม่รุจะพังยังไงละ ยังไม่รู้วิธีแก้เลยมั้ง บอลก้ช้าชิบ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6677
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 17:43
ซักพักก็ชินครับ เชื่อผม
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3099
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 18:33
ผมโอเคนะ อาจจะเป็นเพราะเชียร์มาก่อน ที่โรมันจะเข้ามา

เลยเคยชินมากกว่าหลายๆคนมั้งครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ผู้ปกป้องคุ้มกันภัย
เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 2926
ที่อยู่: Gotham city, Metropolis, Central city, Star city, Coast city
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 00:46
เป็นธรรมดาครับ มีขึ้นมีลงตามวัฏจักรของมัน เดี๋ยวก็ชินครับ ทำใจยอมรับให้ได้ ขนาดลิเวอร์พูลเขาไม่ได้แชมป์ลีกสูงสุด 29 ปี ก็ยังยอมรับได้ แล้วเราพลาดแค่ 4-5 ปี จะดิ้นซะละ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7626
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 08:17
ไม่ครับฟุตบอลมันมีขึ้น-ลง ผมก็เชียร์เพราะชอบในทีม เชียร์ก่อนเสี่ยหมีหมายิ่งกว่าตอนนี้อีก 555 บางปีก็ไปลุ้นแชมป์คัพวินเนอร์คัพ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel