ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 11:07
ถูกแบนแล้ว
[RE: รานิเอลี่ ผู้ทำเลสเตอร์แชมป์พรีเมียร์ลีก]
สามารถทำทีมเลสเตอร์เป็นแชมป์ พรีเมียรืได้ไม่ธรรมดาแน่นอนครับ

บางทีมยังไม่เคยได้เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
JKJ
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13843
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 11:22
[RE: รานิเอลี่ ผู้ทำเลสเตอร์แชมป์พรีเมียร์ลีก]
โรม่าชื่อเสียง ประวัติศาสตร์ยิ่งใหญ่กว่าสเปอร์อีกมั้ง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 8847
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 12:08
รานิเอลี่ ผู้ทำเลสเตอร์แชมป์พรีเมียร์ลีก
มีคนไม่รู้จักโยชีน่าเยอะเลยแฮะ พวกรู้จักนี่แก่แน่นอนนนนน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2015
ตอบ: 6427
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 12:42
รานิเอลี่ ผู้ทำเลสเตอร์แชมป์พรีเมียร์ลีก
เนื้อติดมันจานนึง พิมพ์ว่า:
วายาโม พิมพ์ว่า:
เก่งครับ

นอกจากเลสเตอร์แล้ว เคยพาฟิออเรนติน่าได้แชมป์กัลโช่ด้วยครับ

สมัยบาติสตูต้า ,รุย คอสต้า ,เอฟเฟ่นแบร์ก ,โย ชีน่า

ตัวหลังนี่ตัวedit มาก

ถ้าเป็นของจริงนี่กดสกอร์สูงท้ายเกมส์ตลอด 5555  

จอมทัพ โย ชีน่า ได้ทำให้สตาร์ของยุคนั้นอย่าง บาติสตูต้า, รุย คอสต้า ต้องถูกชี้นิ้วสั่งเป็นลูกหาบเลย

ช๊อตที่พอจำได้
1.ลูกส่ง assist โดยการตั้งใจยิงลูกไซส์มุมแคบไปชนเสาแรก แล้วเด้งกลับไปหา บาติสโก ยิงเข้าไป
2.ลูกเตะมุม หลอกเปิดโค้งลูกไซส์พุ่งเข้ามุมบนเสาสอง

ปล.เกิดไม่ทันฮะ แค่เคยยืมร้านเช่าการ์ตูนมาอ่าน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9370
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 14:54
[L]-GoD พิมพ์ว่า:
มินจุงโฮ พิมพ์ว่า:
เก่งครับ

นอกจากเลสเตอร์แล้ว เคยพาฟิออเรนติน่าได้แชมป์กัลโช่ด้วยครับ

สมัยบาติสตูต้า ,รุย คอสต้า ,เอฟเฟ่นแบร์ก ,โย ชีน่า

ไม่น่าใช่นะ

แชมป์ซีรีย์ B แชมป์โคปาอิตาเลี่ยนป่าว

เพราะรู้สึกบาติช มาได้ซีรีย์ เอ กับโรม่านะ

ถ้าท่านอ่านเม้นผมแล้วไม่เข้าใจ

แสดงว่าท่านยังไม่แก่พอครับ 555+

ปล.อย่าเอาสาระกับเม้นนั้นของผมครับ

เขาพูดถึง viva calcio ครับ  

โย ชีน่า ผู้ที่ทำให้ บาตี้ เป็นแค่ลูกกระจ็อก
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7578
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 16:15
[L]-GoD พิมพ์ว่า:
เก่งครับ

ไม่น่าใช่นะ

แชมป์ซีรีย์ B แชมป์โคปาอิตาเลี่ยนป่าว

เพราะรู้สึกบาติช มาได้ซีรีย์ เอ กับโรม่านะ

ถ้าท่านอ่านเม้นผมแล้วไม่เข้าใจ

แสดงว่าท่านยังไม่แก่พอครับ 555+

ปล.อย่าเอาสาระกับเม้นนั้นของผมครับ

เขาพูดถึง viva calcio ครับ  

เอ้อ การ์ตูนนี่เอง

เคยอ่านโคตรนานละ ใครจะจำด้ายยย

เสียดาย การ์ตูนเก่าๆ ปลวกกินหมด

แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Thu Mar 14, 2019 16:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 20:55
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
เก่งครับ

ไม่น่าใช่นะ

ฟิออ ไม่เคยได้แชมป์ ลีค ครับ

ตอนนั้น คนคุมก็ไม่น่าใช่ รานิเอรี่ ด้วย

ตราปัตโตนี่ ป่าว ถ้าจำไม่ผิด  

คนคุมยุค 90 นี่ รานิเอรี่จ้า
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Nov 2005
ตอบ: 105
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 20:57
ชีน่า ต่อให้อยู่วาเลเซีย ก็น่าจะพาทีมได้แชมป์แน่ๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เบื่อ
เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 17819
โพสเมื่อ: Sun Apr 07, 2019 19:32
มาคุมเมืองทองไหนในอนาคต
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel