ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 3151
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 16:38
[RE: (20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ]
เว็บนี้มีทุกอย่างจริงๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หรรมแข็ง
เข้าร่วม: 18 Sep 2010
ตอบ: 740
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 18:57
[RE: (20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ]
เวปโป๊อันดับ1
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Feb 2015
ตอบ: 732
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 19:55
ถูกแบนแล้ว
suansmile พิมพ์ว่า:
ชอบการใช้ภาษาในการเขียนมากครับ อ่านเพลิน ลื่นไม่มีสะดุดจริงๆ  

ขอบคุณมากครับ ท่านมีเรื่องมาแชร์กันบ้างมั๊ยครับ จะได้อ่านของท่านบ้าง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9798
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 23:25
INFINITYUP พิมพ์ว่า:

เทอบอกจะมาธุระวันที่ 12 /03/2019 มาที่ จังหวัดผม ด้วย

และบอกจะแวะมาหา ถ้ามาจริงผมจะมาเล่าต่อ วันนี้วันที่ 11/03/2019

รอลุ้นอยุ่จะมาจริงใหมเนี้ย  

พรุ่งนี้แล้วผมช่วยเตือน แล้วอย่าลืมมาเล่านะครับคุณ
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9798
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 23:34
แต่ละเรื่อง พ่อคุณเอ้ย Soccersex เต็มตัว

เรื่องผม ชวนไปเที่ยว จูบ ถอด เลีย ใส่ โบะ คนเดียว คนสุดท้าย จนถึงทุกวันนี้

เจอพวกท่านแล้ว กลัวเมียเล่น tinder ชิบหาย

ปล.มันเช็คได้ไหม ใครเคยเล่น tinder บ้าง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5587
โพสเมื่อ: Tue Mar 12, 2019 12:43
ChaEm พิมพ์ว่า:
ตอนอายุ 19-21 ช่วงนั้นสมัยผมเรียนมหาลัยปีแรกๆ ช่วงนั้นติดแรคเถื่อนมากก็ไปเล่นที่ร้านเจ้คนนึง อายุประมาน 37 ด้วยความที่เป็นลูกค้าคนสนิท ก็เลยฝากเจ้เค้าสั่งเส้นหมี่ผัดซีอิ้วบ่อยๆ เพราะผมนั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน จนมาพักหลังๆ ผมไม่ต้องฝากแล้ว ผมไปถึงเจ้เค้าจะโทรสั่งให้เลย ก็เล่นมาเรื่อยๆจนประมาน 2-3 เดือนเจ้แกเคยเลี้ยงไอหนุ่มวัยรุ่นไว้คนนึง อายุมากกว่าผม 1 ปี แต่ไอหนุ่มคนนั้นทิ้งเจ้แกไป เจ้แกเลยให้ผมแอดเฟสไปส่องไอหนุ่มคนนั้น ผมก็เลยได้คุยกันกับเจ้มากขึ้น ก็เริ่มคุยมากขึ้นมีโทรคุยกัน ผมเองก็คิดจะจีบเจ้เหมือนกัน ก็คุยกันประมาน 2 อาทิตย์เริ่มคุยเรื่อง 18+ มาเรื่อยๆ จนมารู้ว่าเจ้เค้า ไม่ได้กินมานานแล้ว ไอหนุ่มคนนั้นก็คบไปวันๆ ไม่ได้มีอะไรกัน ผมเองก็เลยชวนเจ้คุยจนเจ้เค้าบอกว่าเปียกหมอน ก็เลยคุย Sex Phone แบบนั้นกันมาเรื่อยๆ สมัยยนั้นใช้ PCT ค่าโทรมันถูกมาก จนมาวันนึง ผมบอกเจ้ว่าจะไปก่อนร้านเปิดนะ รีบๆตื่นมาเปิดร้านให้ด้วย วันนั้นคือวันแรกที่เผด็จศึก สาวใหญ่ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ ผมไปถึงเค้าก็แฉะแล้ว แถมลงมาทั้งชุดนอน ไม่ได้ใส่ กกน เข้าร้านไปได้ใส่ไม่ยั้ง แกะถุงแทบไม่ทัน ระหว่างที่แกะ เจ้แกก็กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็ปล่อยไปอย่างนั้น เริ่มต้นด้วยท่าเบสิค แต่เหมือนไม่กระตุ้น หรือไปถูกจุดเจ้แกก็ไม่รู้ เจ้แกก็เลยผลักผมไปนั่งติดกำแพงแล้วก็มานั่งหันหน้าบนตัวผมหลังจากนั้น เจ้แกคุมเกมส์เองทั้งหมดเลย ไอตัวผมเองก็อดรนทนไม่ไหวแตกคาถุงไปเรียบร้อย แต่ไอจำปาลูกพ่อไม่เคยทำให้ผิดหวัง เอ็งยังคงผงาดเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็เลยปล่อยให้เจ้แกคุมจังหวะ จนเจ้เองเสร็จร้องครางลั่นห้องสาวโสดวัย 30 ปลายๆ สรุปแล้ววันนั้น ทั้งวันข้าวใหม่ปลามัน ร้านไม่ได้เปิด แรคไม่ได้วอร์ จนมาฟื้นกันเอาตอน ตี.1 กว่า ก็ไปหาอะไรกินกัน แล้วเจ้ก็ไปส่งผมที่หอ หลังจากนั้น เจ้มาเห็นหอผมแล้ว ผมอยู่กับเพื่อนเจ้แกเลยไปซื้อห้องพักตรงแยกสะพานพระราม 5 ให้ผมไว้สำหรับเป็นสังเวียนเผด็จศึกกับเจ้แกโดยเฉพาะ โดยที่เจ้จะโทรมานัดผมตรงหน้าโรงเรียนสตรีนนท์ แล้วก็พากันไปเผด็จศึกที่นั่นอยู่เป็นประจำ จนผ่านไปประมานเดือนนึงด้วยความที่ว่า มีอะไรกันแบบหนักหน่วง ตัวผมเหลืองน้ำหนักหายไป 7 กิโล ส่วนเจ้เองก็เริ่มปวดท้อง ไม่สบายเพราะอาการกระเพราะปัสสาวะอักเสบ เพราะเจ้แกเองเวลามีอะไรกัน เจ้แกชอบให้ผมเอาเนินไปบดกับปุ่มข้างนอก เพราะจะทำให้เจ้แกเสร็จเร็ว และเสร็จได้หลายๆรอบ แต่ก็ต้องมีอันเลิกรากันไปเพราะความหึงหวงของเจ้ และด้วยความที่ผมไม่คิดจะจริงจังกับเจ้เค้าแต่แรก จบครับ คบกันมา 3 ปีมีอะไรกันอาทิตย์นึงขั้นต่ำ 2 ครั้ง ก็ลองคำนวนดูว่าผมเสียน้ำไปเท่าไหร่ กับสาวใหญ่คนนี้[/url]  

นั่งอ่านตัวอักษรที่ ผู้ชายพิมพ์ แต่ใครไม่แข็งมันไม่ใช่ผู้ชายยย
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: GAMIN
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11759
โพสเมื่อ: Tue Mar 12, 2019 13:06
NickyTheKop พิมพ์ว่า:
ChaEm พิมพ์ว่า:
ตอนอายุ 19-21 ช่วงนั้นสมัยผมเรียนมหาลัยปีแรกๆ ช่วงนั้นติดแรคเถื่อนมากก็ไปเล่นที่ร้านเจ้คนนึง อายุประมาน 37 ด้วยความที่เป็นลูกค้าคนสนิท ก็เลยฝากเจ้เค้าสั่งเส้นหมี่ผัดซีอิ้วบ่อยๆ เพราะผมนั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน จนมาพักหลังๆ ผมไม่ต้องฝากแล้ว ผมไปถึงเจ้เค้าจะโทรสั่งให้เลย ก็เล่นมาเรื่อยๆจนประมาน 2-3 เดือนเจ้แกเคยเลี้ยงไอหนุ่มวัยรุ่นไว้คนนึง อายุมากกว่าผม 1 ปี แต่ไอหนุ่มคนนั้นทิ้งเจ้แกไป เจ้แกเลยให้ผมแอดเฟสไปส่องไอหนุ่มคนนั้น ผมก็เลยได้คุยกันกับเจ้มากขึ้น ก็เริ่มคุยมากขึ้นมีโทรคุยกัน ผมเองก็คิดจะจีบเจ้เหมือนกัน ก็คุยกันประมาน 2 อาทิตย์เริ่มคุยเรื่อง 18+ มาเรื่อยๆ จนมารู้ว่าเจ้เค้า ไม่ได้กินมานานแล้ว ไอหนุ่มคนนั้นก็คบไปวันๆ ไม่ได้มีอะไรกัน ผมเองก็เลยชวนเจ้คุยจนเจ้เค้าบอกว่าเปียกหมอน ก็เลยคุย Sex Phone แบบนั้นกันมาเรื่อยๆ สมัยยนั้นใช้ PCT ค่าโทรมันถูกมาก จนมาวันนึง ผมบอกเจ้ว่าจะไปก่อนร้านเปิดนะ รีบๆตื่นมาเปิดร้านให้ด้วย วันนั้นคือวันแรกที่เผด็จศึก สาวใหญ่ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ ผมไปถึงเค้าก็แฉะแล้ว แถมลงมาทั้งชุดนอน ไม่ได้ใส่ กกน เข้าร้านไปได้ใส่ไม่ยั้ง แกะถุงแทบไม่ทัน ระหว่างที่แกะ เจ้แกก็กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็ปล่อยไปอย่างนั้น เริ่มต้นด้วยท่าเบสิค แต่เหมือนไม่กระตุ้น หรือไปถูกจุดเจ้แกก็ไม่รู้ เจ้แกก็เลยผลักผมไปนั่งติดกำแพงแล้วก็มานั่งหันหน้าบนตัวผมหลังจากนั้น เจ้แกคุมเกมส์เองทั้งหมดเลย ไอตัวผมเองก็อดรนทนไม่ไหวแตกคาถุงไปเรียบร้อย แต่ไอจำปาลูกพ่อไม่เคยทำให้ผิดหวัง เอ็งยังคงผงาดเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็เลยปล่อยให้เจ้แกคุมจังหวะ จนเจ้เองเสร็จร้องครางลั่นห้องสาวโสดวัย 30 ปลายๆ สรุปแล้ววันนั้น ทั้งวันข้าวใหม่ปลามัน ร้านไม่ได้เปิด แรคไม่ได้วอร์ จนมาฟื้นกันเอาตอน ตี.1 กว่า ก็ไปหาอะไรกินกัน แล้วเจ้ก็ไปส่งผมที่หอ หลังจากนั้น เจ้มาเห็นหอผมแล้ว ผมอยู่กับเพื่อนเจ้แกเลยไปซื้อห้องพักตรงแยกสะพานพระราม 5 ให้ผมไว้สำหรับเป็นสังเวียนเผด็จศึกกับเจ้แกโดยเฉพาะ โดยที่เจ้จะโทรมานัดผมตรงหน้าโรงเรียนสตรีนนท์ แล้วก็พากันไปเผด็จศึกที่นั่นอยู่เป็นประจำ จนผ่านไปประมานเดือนนึงด้วยความที่ว่า มีอะไรกันแบบหนักหน่วง ตัวผมเหลืองน้ำหนักหายไป 7 กิโล ส่วนเจ้เองก็เริ่มปวดท้อง ไม่สบายเพราะอาการกระเพราะปัสสาวะอักเสบ เพราะเจ้แกเองเวลามีอะไรกัน เจ้แกชอบให้ผมเอาเนินไปบดกับปุ่มข้างนอก เพราะจะทำให้เจ้แกเสร็จเร็ว และเสร็จได้หลายๆรอบ แต่ก็ต้องมีอันเลิกรากันไปเพราะความหึงหวงของเจ้ และด้วยความที่ผมไม่คิดจะจริงจังกับเจ้เค้าแต่แรก จบครับ คบกันมา 3 ปีมีอะไรกันอาทิตย์นึงขั้นต่ำ 2 ครั้ง ก็ลองคำนวนดูว่าผมเสียน้ำไปเท่าไหร่ กับสาวใหญ่คนนี้[/url]  

นั่งอ่านตัวอักษรที่ ผู้ชายพิมพ์ แต่ใครไม่แข็งมันไม่ใช่ผู้ชายยย  

เป็นผู้ ญ หรอครับ
1
0
คนรักน้องแมว
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 21790
โพสเมื่อ: Tue Mar 12, 2019 15:29
แปะไ้วก่อน เดี๋ยวว่างๆ มาอ่าน

1
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7254
โพสเมื่อ: Tue Mar 12, 2019 18:27
แตกกันท่วมมู้
0
0
SPx
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 6473
โพสเมื่อ: Tue Mar 12, 2019 19:25
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 1046
โพสเมื่อ: Wed Mar 13, 2019 16:36
DaeWoww พิมพ์ว่า:

เทอบอกจะมาธุระวันที่ 12 /03/2019 มาที่ จังหวัดผม ด้วย

และบอกจะแวะมาหา ถ้ามาจริงผมจะมาเล่าต่อ วันนี้วันที่ 11/03/2019

พรุ่งนี้แล้วผมช่วยเตือน แล้วอย่าลืมมาเล่านะครับคุณ  

รายงานผลหน่อยครับ ลุ้นๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Glory Glory United !!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1008
โพสเมื่อ: Wed Mar 13, 2019 23:55
นี้มันเวปนวลนางหรือเปล่าครับ เหมือนผมจะเข้าผิดเวป
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป
เข้าร่วม: 28 Nov 2010
ตอบ: 1128
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 01:51
ผมนี้ถกกางเกงรอเลยครับ 5555555+

หยอกๆ แฮ่กๆๆๆๆๆ(2น้ำ)
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Again.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1108
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 10:45
อยากเล่ามั้ง ผมทำเพจอยุ่เพจหนึ่ง ผมลงข้อมูลอะไรนี้แหละสักอย่าง เขาก็มาเม้มว่าโสด ผมเลยหยอดไปว่า งั้นจีบ เทอก็ทักมาใน In box เพจ ปรกติผม ก็ไม่ค่อยตอบแนว จีบๆเท่าไหร่ แต่คนนี้โปรไฟลล์ค่อยข้างดี อายุ 28 แต่ขับ BENZ E300 ทีแรกก็นึกว่าเด็กเสี่ย พอคุยไปคุยมา เขาก็บอกไม่มีใคร คุยกันไปสักพัก เขานัดผมไปหาที่ โคราช

ผมก็ไม่ค่อยอยากไปเท่าไหร่ ระยะทางจาก ผมไปหา เขา 100 กว่า KM แต่เพราะความเหงี่ยน อยากได้ ผมก็เลยไป ตามคำเขา

น้องเขาก็เข้ามาทักทาย พาเราไปกินข้าว คุยกันถูกคอดี ระหว่าง ที่กินข้าวก็มีหยอกกันบ้าง ทีแรก ผมก็คิดว่าน้องเขาจะเกร็งที่ใหนได้รุก ใส่ผมทั้งจับ มือ ทั้งกอดเอว

ผมก็ลูกผุ้ชาย จะยอมได้ไง ก็เลยสวนคืนไปทั้งเอาหูไปไกลๆ หอมแก้มเบาๆ ที่ทำทั้งหมด อยู่ร้านอาหาร ชั้นบน ไม่มีคน ร้านอาหาร สไตร์ป่าๆ หน่อยเลยลับตาคน

เล่นกันขนาดนี้ คิดหรือว่าจะรอด ใช่ใหม
5555
จากนั้นพวกเราก็กินข้าวเสร็จ เทอเป็นคนขับรถ เพราะผมขับไม่เป็นรถหรู่ขนาดนั้น
และผมก็จะกลับมาทำงานด้วย ก็เลยไปจอด ที่ปั้มน้ำมัน ตรงที่ผมจอกรถไว้
ผมก็ไซค์หน้าหลัง กะว่าให้เทอ พาเข้าโรงแรม
คิดในใจน่าจะเป็นรถตรูนะ เมิง 555 เทอก็ใจแข็งไม่ไปสักที ทั้งๆที่ ล้วงจับน้องชายผมอยู่

จบจากนั้นเราก็แยกย้ายโดยไม่มีอะไรกัน แต่กลับมาก็คุย คอลหากัน บ้าง

วันนี้14ละครับ
0
0
ลิเวอร์พูล หนึ่งเดียวในใจ <3
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20159
โพสเมื่อ: Thu Mar 14, 2019 20:08
จขม. เล่าซะแบบว่าสิงร่างเพื่อนเลยเว้ยเฮ้ย

ยอมรับมาเถอะน่า 555555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel