ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25037
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:30
[RE: (20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ]
ChaEm พิมพ์ว่า:
ตอนอายุ 19-21 ช่วงนั้นสมัยผมเรียนมหาลัยปีแรกๆ ช่วงนั้นติดแรคเถื่อนมากก็ไปเล่นที่ร้านเจ้คนนึง อายุประมาน 37 ด้วยความที่เป็นลูกค้าคนสนิท ก็เลยฝากเจ้เค้าสั่งเส้นหมี่ผัดซีอิ้วบ่อยๆ เพราะผมนั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน จนมาพักหลังๆ ผมไม่ต้องฝากแล้ว ผมไปถึงเจ้เค้าจะโทรสั่งให้เลย ก็เล่นมาเรื่อยๆจนประมาน 2-3 เดือนเจ้แกเคยเลี้ยงไอหนุ่มวัยรุ่นไว้คนนึง อายุมากกว่าผม 1 ปี แต่ไอหนุ่มคนนั้นทิ้งเจ้แกไป เจ้แกเลยให้ผมแอดเฟสไปส่องไอหนุ่มคนนั้น ผมก็เลยได้คุยกันกับเจ้มากขึ้น ก็เริ่มคุยมากขึ้นมีโทรคุยกัน ผมเองก็คิดจะจีบเจ้เหมือนกัน ก็คุยกันประมาน 2 อาทิตย์เริ่มคุยเรื่อง 18+ มาเรื่อยๆ จนมารู้ว่าเจ้เค้า ไม่ได้กินมานานแล้ว ไอหนุ่มคนนั้นก็คบไปวันๆ ไม่ได้มีอะไรกัน ผมเองก็เลยชวนเจ้คุยจนเจ้เค้าบอกว่าเปียกหมอน ก็เลยคุย Sex Phone แบบนั้นกันมาเรื่อยๆ สมัยยนั้นใช้ PCT ค่าโทรมันถูกมาก จนมาวันนึง ผมบอกเจ้ว่าจะไปก่อนร้านเปิดนะ รีบๆตื่นมาเปิดร้านให้ด้วย วันนั้นคือวันแรกที่เผด็จศึก สาวใหญ่ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ ผมไปถึงเค้าก็แฉะแล้ว แถมลงมาทั้งชุดนอน ไม่ได้ใส่ กกน เข้าร้านไปได้ใส่ไม่ยั้ง แกะถุงแทบไม่ทัน ระหว่างที่แกะ เจ้แกก็กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็ปล่อยไปอย่างนั้น เริ่มต้นด้วยท่าเบสิค แต่เหมือนไม่กระตุ้น หรือไปถูกจุดเจ้แกก็ไม่รู้ เจ้แกก็เลยผลักผมไปนั่งติดกำแพงแล้วก็มานั่งหันหน้าบนตัวผมหลังจากนั้น เจ้แกคุมเกมส์เองทั้งหมดเลย ไอตัวผมเองก็อดรนทนไม่ไหวแตกคาถุงไปเรียบร้อย แต่ไอจำปาลูกพ่อไม่เคยทำให้ผิดหวัง เอ็งยังคงผงาดเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็เลยปล่อยให้เจ้แกคุมจังหวะ จนเจ้เองเสร็จร้องครางลั่นห้องสาวโสดวัย 30 ปลายๆ สรุปแล้ววันนั้น ทั้งวันข้าวใหม่ปลามัน ร้านไม่ได้เปิด แรคไม่ได้วอร์ จนมาฟื้นกันเอาตอน ตี.1 กว่า ก็ไปหาอะไรกินกัน แล้วเจ้ก็ไปส่งผมที่หอ หลังจากนั้น เจ้มาเห็นหอผมแล้ว ผมอยู่กับเพื่อนเจ้แกเลยไปซื้อห้องพักตรงแยกสะพานพระราม 5 ให้ผมไว้สำหรับเป็นสังเวียนเผด็จศึกกับเจ้แกโดยเฉพาะ โดยที่เจ้จะโทรมานัดผมตรงหน้าโรงเรียนสตรีนนท์ แล้วก็พากันไปเผด็จศึกที่นั่นอยู่เป็นประจำ จนผ่านไปประมานเดือนนึงด้วยความที่ว่า มีอะไรกันแบบหนักหน่วง ตัวผมเหลืองน้ำหนักหายไป 7 กิโล ส่วนเจ้เองก็เริ่มปวดท้อง ไม่สบายเพราะอาการกระเพราะปัสสาวะอักเสบ เพราะเจ้แกเองเวลามีอะไรกัน เจ้แกชอบให้ผมเอาเนินไปบดกับปุ่มข้างนอก เพราะจะทำให้เจ้แกเสร็จเร็ว และเสร็จได้หลายๆรอบ แต่ก็ต้องมีอันเลิกรากันไปเพราะความหึงหวงของเจ้ และด้วยความที่ผมไม่คิดจะจริงจังกับเจ้เค้าแต่แรก จบครับ คบกันมา 3 ปีมีอะไรกันอาทิตย์นึงขั้นต่ำ 2 ครั้ง ก็ลองคำนวนดูว่าผมเสียน้ำไปเท่าไหร่ กับสาวใหญ่คนนี้[/url]  

สรุปตีเจ้กับตีแรค อันไหนสนุกกว่ากันครับ

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2007
ตอบ: 891
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:34
[RE: (20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ]
ผมก็เคยมี ปสก. กับผู้หญิงราวๆ 30กลางๆนะ
แต่เราไม่ได้คิดจริงจัง
แต่ฝ่ายเขานี้อยากคบจริงจัง พาไปเปิดตัวอะไรงี้
ย้อนกลับไปคิดก็รู้สึดผิด
แต่หุ่น กับลีลาของเธอนี้แบบ
0
0
BVB
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: GAMIN
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11583
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:35
System of Valentine พิมพ์ว่า:
ตอนอายุ 19-21 ช่วงนั้นสมัยผมเรียนมหาลัยปีแรกๆ ช่วงนั้นติดแรคเถื่อนมากก็ไปเล่นที่ร้านเจ้คนนึง อายุประมาน 37 ด้วยความที่เป็นลูกค้าคนสนิท ก็เลยฝากเจ้เค้าสั่งเส้นหมี่ผัดซีอิ้วบ่อยๆ เพราะผมนั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน จนมาพักหลังๆ ผมไม่ต้องฝากแล้ว ผมไปถึงเจ้เค้าจะโทรสั่งให้เลย ก็เล่นมาเรื่อยๆจนประมาน 2-3 เดือนเจ้แกเคยเลี้ยงไอหนุ่มวัยรุ่นไว้คนนึง อายุมากกว่าผม 1 ปี แต่ไอหนุ่มคนนั้นทิ้งเจ้แกไป เจ้แกเลยให้ผมแอดเฟสไปส่องไอหนุ่มคนนั้น ผมก็เลยได้คุยกันกับเจ้มากขึ้น ก็เริ่มคุยมากขึ้นมีโทรคุยกัน ผมเองก็คิดจะจีบเจ้เหมือนกัน ก็คุยกันประมาน 2 อาทิตย์เริ่มคุยเรื่อง 18+ มาเรื่อยๆ จนมารู้ว่าเจ้เค้า ไม่ได้กินมานานแล้ว ไอหนุ่มคนนั้นก็คบไปวันๆ ไม่ได้มีอะไรกัน ผมเองก็เลยชวนเจ้คุยจนเจ้เค้าบอกว่าเปียกหมอน ก็เลยคุย Sex Phone แบบนั้นกันมาเรื่อยๆ สมัยยนั้นใช้ PCT ค่าโทรมันถูกมาก จนมาวันนึง ผมบอกเจ้ว่าจะไปก่อนร้านเปิดนะ รีบๆตื่นมาเปิดร้านให้ด้วย วันนั้นคือวันแรกที่เผด็จศึก สาวใหญ่ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ ผมไปถึงเค้าก็แฉะแล้ว แถมลงมาทั้งชุดนอน ไม่ได้ใส่ กกน เข้าร้านไปได้ใส่ไม่ยั้ง แกะถุงแทบไม่ทัน ระหว่างที่แกะ เจ้แกก็กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็ปล่อยไปอย่างนั้น เริ่มต้นด้วยท่าเบสิค แต่เหมือนไม่กระตุ้น หรือไปถูกจุดเจ้แกก็ไม่รู้ เจ้แกก็เลยผลักผมไปนั่งติดกำแพงแล้วก็มานั่งหันหน้าบนตัวผมหลังจากนั้น เจ้แกคุมเกมส์เองทั้งหมดเลย ไอตัวผมเองก็อดรนทนไม่ไหวแตกคาถุงไปเรียบร้อย แต่ไอจำปาลูกพ่อไม่เคยทำให้ผิดหวัง เอ็งยังคงผงาดเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็เลยปล่อยให้เจ้แกคุมจังหวะ จนเจ้เองเสร็จร้องครางลั่นห้องสาวโสดวัย 30 ปลายๆ สรุปแล้ววันนั้น ทั้งวันข้าวใหม่ปลามัน ร้านไม่ได้เปิด แรคไม่ได้วอร์ จนมาฟื้นกันเอาตอน ตี.1 กว่า ก็ไปหาอะไรกินกัน แล้วเจ้ก็ไปส่งผมที่หอ หลังจากนั้น เจ้มาเห็นหอผมแล้ว ผมอยู่กับเพื่อนเจ้แกเลยไปซื้อห้องพักตรงแยกสะพานพระราม 5 ให้ผมไว้สำหรับเป็นสังเวียนเผด็จศึกกับเจ้แกโดยเฉพาะ โดยที่เจ้จะโทรมานัดผมตรงหน้าโรงเรียนสตรีนนท์ แล้วก็พากันไปเผด็จศึกที่นั่นอยู่เป็นประจำ จนผ่านไปประมานเดือนนึงด้วยความที่ว่า มีอะไรกันแบบหนักหน่วง ตัวผมเหลืองน้ำหนักหายไป 7 กิโล ส่วนเจ้เองก็เริ่มปวดท้อง ไม่สบายเพราะอาการกระเพราะปัสสาวะอักเสบ เพราะเจ้แกเองเวลามีอะไรกัน เจ้แกชอบให้ผมเอาเนินไปบดกับปุ่มข้างนอก เพราะจะทำให้เจ้แกเสร็จเร็ว และเสร็จได้หลายๆรอบ แต่ก็ต้องมีอันเลิกรากันไปเพราะความหึงหวงของเจ้ และด้วยความที่ผมไม่คิดจะจริงจังกับเจ้เค้าแต่แรก จบครับ คบกันมา 3 ปีมีอะไรกันอาทิตย์นึงขั้นต่ำ 2 ครั้ง ก็ลองคำนวนดูว่าผมเสียน้ำไปเท่าไหร่ กับสาวใหญ่คนนี้[/url]  

สรุปตีเจ้กับตีแรค อันไหนสนุกกว่ากันครับ

เจ้ครับ แต่ก็แย่เหมือนกันร่างกายช่วงนั้น เล่นเอาเบื่อ ผู้ ญ ไปพักนึงเลย  
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25037
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:38
System of Valentine พิมพ์ว่า:

เจ้ครับ แต่ก็แย่เหมือนกันร่างกายช่วงนั้น เล่นเอาเบื่อ ผู้ ญ ไปพักนึงเลย  

เท่าที่ตามอ่านมาหลายมู้ ผมให้เรื่องนี้พีคสุดครับ
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อย่าถามหาสาระกับผม
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 900
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:40

จุดเริ่มต้นของสายเหลืองก็เริ่มก่อตัวขึ้นกับยามที่หอ

เล่าต่อเลยครับ
1
0
Status: GAMIN
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11583
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:44
MaiMee1DonBan พิมพ์ว่า:

จุดเริ่มต้นของสายเหลืองก็เริ่มก่อตัวขึ้นกับยามที่หอ

เล่าต่อเลยครับ  

555 จะบ้าหรอผมไม่เคยโหม่งเหลืองครับ มันเป็นอารมณ์แบบ บอบช้ำอะ คือแบบกล้ามเนื้อที่โดนรัด โดนตอด บ่อยๆ พอเข้าใจปะ บางทีตากยังไม่ทันแห้ง เจ้ก็เล่นผมอีกแล้วอะ เพราะถ้าวันไหนเจ้แกมาหา จะปิดร้านเกมส์ไปเลย แล้วมาอยู่กับผมในห้องส่วนตัวทั้งวัน จะกินข้าวก็ยังมาจับ มาเขี่ยเล่น ใจผมเองก็เริ่มจะไม่สู้แล้ว แต่ไอจำปามันก็ผงาดง้ำ ค้ำโลก จะไม่ให้ก็ไม่ได้ เดี๋ยวไม่มีเงินเติมเกมส์
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Android Developer#
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4874
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:47
จะไม่ได้ ทำงานก็เพราะมู้แบบนี้แหละ
1
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6722
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 14:57
เราจะมีกิจกรรมแบบนี้เรื่อยๆสินะ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16280
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 15:09
รอเย็นๆ จะได้อ่านทีเดียวรวด
0
0
Do you hear the people sing ?
คอมเมนเตเตอร์
Status: ผมรักในแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 9133
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 15:18

กำรอแล้ววว

Spoil
ฟกดฟด เไเำพ้ะ่ืกดฟ  
0
0
[
นักบอลถ้วย ก.
Status: 2T forever
เข้าร่วม: 09 Apr 2010
ตอบ: 11419
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 15:19
[RE](20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: [Live]-to-[Ride]
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3368
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 15:40
[RE](20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ
นี่คือสุดยอดของสังคมแห่งการแบ่งปัน SS จงเจริญ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Glory Glory Man Utd
เข้าร่วม: 30 May 2010
ตอบ: 33126
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 15:52
เพื่อนก็เล่าละเอียดไปนะ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2015
ตอบ: 439
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 16:11
ชอบการใช้ภาษาในการเขียนมากครับ อ่านเพลิน ลื่นไม่มีสะดุดจริงๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Jan 2008
ตอบ: 12256
โพสเมื่อ: Mon Mar 11, 2019 16:14
(20+เนื้อหายาว)ประสบการณ์สาวใหญ่ไฟลุกพรึ่บ
This is Soccersex...
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel