ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 5041
โพสเมื่อ: Thu Feb 21, 2019 00:31
[RE: ช่วงมหาลัย กับ ช่วงเริ่มต้นทำงาน คิดว่าต่างกันยังไงบ้างครับ]
นาค พิมพ์ว่า:
ตอนเรียนจีบสาวตามร้านเหล้าได้ฟรีบ่อยมาก หนุ่มฮ็อตเลยช่วงนั้น

ปัจจุบันไปจีบตามร้านเหล้าเด็กมันไม่ค่อยสน ต้องอาศัยเอาเงินเปย์ ถ้าไม่ได้จริงๆก็ต้องซื้อกิน เรียกว่าเสียเงินบ่อย

ต้องทำตัวให้อยู่ในลุคนักศึกษาครับ

ทำตัวเหมือนคนทำงาน เด็กมันก็เข้าหาเพราะดูมีเงินครับ

ผมนี่ให้เด็กทายอายุ ทายว่า 21-22 รุ่นเดียวกันตลอด

แล้วค่อยมาเฉลยอายุทีหลัง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 411
โพสเมื่อ: Thu Feb 21, 2019 08:25
[RE: ช่วงมหาลัย กับ ช่วงเริ่มต้นทำงาน คิดว่าต่างกันยังไงบ้างครับ]
mayamaster พิมพ์ว่า:
นาค พิมพ์ว่า:
ตอนเรียนจีบสาวตามร้านเหล้าได้ฟรีบ่อยมาก หนุ่มฮ็อตเลยช่วงนั้น

ปัจจุบันไปจีบตามร้านเหล้าเด็กมันไม่ค่อยสน ต้องอาศัยเอาเงินเปย์ ถ้าไม่ได้จริงๆก็ต้องซื้อกิน เรียกว่าเสียเงินบ่อย

ต้องทำตัวให้อยู่ในลุคนักศึกษาครับ

ทำตัวเหมือนคนทำงาน เด็กมันก็เข้าหาเพราะดูมีเงินครับ

ผมนี่ให้เด็กทายอายุ ทายว่า 21-22 รุ่นเดียวกันตลอด

แล้วค่อยมาเฉลยอายุทีหลัง  

จะ 40 ละครับ ทำยังไงก็ดูไม่เหมือนนักศึกษาละครับ 555
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17149
โพสเมื่อ: Thu Feb 21, 2019 23:45
[RE]ช่วงมหาลัย กับ ช่วงเริ่มต้นทำงาน คิดว่าต่างกันยังไงบ้างครับ
ผมเพิ่งทำงานครบปีพอดี เป็นอีกคนที่รู้สึกว่าทำงานสบายกว่ามาก แต่ก็เบื่อมากๆว่างทั้งวันแทบไม่ได้ทำอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel