ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 2900
ที่อยู่: หมู่บ้านอัญชลี บ้านเลขที่ 9/12 หมู่ 7 ต.หนองปากโลง อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 17:23
[RE: วานด้าโต้เปล่ายื่นคำขาด"อิคาร์ดี้"เมินลงสนามหากงูไม่คืนปลอกแขน]
เมื่อไรจะจบเรื่อง เบื่อหน้าเจ้จริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดย tonnsupabchonn เมื่อ Wed Feb 20, 2019 17:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
LOVE INTER / LOVE DEXTER / LOVE DREAM THEATER
https://www.facebook.com/GreanNerazzurri/

นักบอลถ้วย ง.
Status: You'll Never Walk Alone!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jul 2009
ตอบ: 1432
โพสเมื่อ: Thu Feb 21, 2019 00:34
[RE: วานด้าโต้เปล่ายื่นคำขาด"อิคาร์ดี้"เมินลงสนามหากงูไม่คืนปลอกแขน]
ChayeNN พิมพ์ว่า:
Liverpool11 พิมพ์ว่า:
ใช่เมียคนนี้ป่าวคับที่ไปแย่งเพื่อนมาอีกที?  

เสพข่าวอย่างมีสตินะครับ ว่าแย่งหรือไม่แย่ง กลับไปอ่านข่าวตอนนั้นก่อนพิมนะครับ มันจะดูไม่ดีเอาทั้งคุณ ตัวนักเตะและเมียของเขา  

ก็เพราะผมไม่ทราบและไม่เคยตามข่าวไงครับถึงโพสถาม เคยแค่อ่านผ่านๆ ผมถามนี่ผิดด้วยหรอ คุณรู้ก็แค่ช่วยตอบผมสิครับว่าเรื่องเป็นยังไง ผมไม่ใช่แฟนทีมนี้ ไม่ได้ติดตามอิคาดี้ แค่เคยอ่านเจอผ่านๆก็แค่นั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel