ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 3658
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 23:21
ถูกแบนแล้ว
[RE: GOT จอน สโนว์ เก่งมั้ยครับ]
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
SeigLein พิมพ์ว่า:
Phantom Thieves พิมพ์ว่า:
เก่งสุดในตระกูลสตาร์ค(รุ่นนี้นะ เน็ด,ร็อบ,แบนด์,อายา)  

ผมว่าร็อบเก่งกว่านะ ตอนขึ้นมานี้ทั้งสกิลวางแผนรบ สกิลสู้น่าจะโหดสุดในลูกทุกคนเลย เสียดายไม่เก๋าเกมการเมืองอ่อนประสบการณ์  

สกิลสู้ผมให้อาย่าเก่งสุดนะ อาย่าแสดงถึงพรสวรรค์ด้านการต่อสู้ตั้งแต่ SS แรกตอนที่ร๊อบกับจอร์นสอนแบรนยิงธนู+ใจรักด้านนี้ด้วย (พรสวรรค์+พรแสวง) แล้วไปตีบวกกับนักฆ่าไร้หน้าอีก ในSS7 ก็สู้กับบริแอนออฟทาร์ได้อยู่  

อาร์ย่านางเป็นตัวอิดิทฟ้าลิขิตแบบพระเอกหนังจีนชัด ๆ ตกระกำลำบากไปเจอเทพวรยุทธรอวันกลับมาล้างแค้นศัตรู แต่นางเป็นสายนักฆ่าเสียดายเอาไปรบจริง ๆ ในสนามน่าจะไม่สุดเพราะสกิลนางเจอกลยุทย์แบบสงครามไปลำบากเหมือนกัน ต้องส่งไปฆ่าเป็นราย ๆ ไปน่าจะเวริค 1 vs 1 ตบได้แทบทั้งเรื่องตอนนี้ โกงเฉยตระกูลนี้มีเทพสามตา มีนักฆ่ามีควีน มีสายเลือดมังกร โอ้บอย

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7978
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 09:24
[RE: GOT จอน สโนว์ เก่งมั้ยครับ]
ไอศครีม พิมพ์ว่า:
เก่งสุดในตระกูลสตาร์ค(รุ่นนี้นะ เน็ด,ร็อบ,แบนด์,อายา)  

อาร์ยาโหดสุดครับ ถ้า 1-1 ขนาดอัศวิน ญ ที่ตัวใหญ่ๆ ที่เก่งต้นๆ(จำชื่อไม่ได้) ยังดวลสู้อารยาไม่ได้เลย

เห็นตาจอนประสบการณ์โชกโชนกว่าในการดวล 1-1 ครับ

เลยคิดว่าดวลจริงๆซึ่งๆหน้าน่าจะเอาชนะอายาสายแอสในด้านพละกำลังได้

0
0
"มึงไม่เอารัฐประหารแล้วจะเอาอะไร เพื่อไทยหรออีสัส."

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Feb 2010
ตอบ: 1802
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 13:37
ซีรี่ นี้ อย่าเก่งมาก เลย ครับ

พวก เก่งมากๆ นอนเฝ้ารากมะม่วง หมดแล้ว

บท เลยส่งให้ จอน ไม่ต้องเก่งมาก ไม่ต้องฉลาดมาก เน้น หล่อ นิสัยดี

รู้น้อย ปลอดภัย

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4873
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 19:58
ไอศครีม พิมพ์ว่า:

อาร์ยาโหดสุดครับ ถ้า 1-1 ขนาดอัศวิน ญ ที่ตัวใหญ่ๆ ที่เก่งต้นๆ(จำชื่อไม่ได้) ยังดวลสู้อารยาไม่ได้เลย

เห็นตาจอนประสบการณ์โชกโชนกว่าในการดวล 1-1 ครับ

เลยคิดว่าดวลจริงๆซึ่งๆหน้าน่าจะเอาชนะอายาสายแอสในด้านพละกำลังได้

ผมว่าแพ้อยู่ดีครับ บริแอน อัศวิน ญ ตัวใหญ่ๆที่ขนาดเดอะฮาว ยังแพ้
อาร์ยายังสู้สบายเลยครับ ซึ่งจอนสู้บริแอนไม่ได้แน่นอน
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel