ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 10:23
[RE: ชายไทยหลายคน สมรรถภาพทางเพศย่ำแย่ 17+ (จริงจัง)]
Xpandom พิมพ์ว่า:
แก้ไขได้ด้วยการขมิบและการออกกำลังกายแบบ Kegel ครับ

หายจริง หายขาด ปัญหาโลกแตกเสร็จไว ไม่ต้องพึ่งยาหรืออาหารเสริมใดๆเลย แค่ช่วงแรกมันจะยากนิดหน่อยประมาณ 2-4 สัปดาห์แรกเพราะกล้ามเนื้ออุ้งเชิงกรานเราไม่แข็งแรงครับ หลังจากนั้นคุณจะควบคุมการหลั่งได้เองตามใจเลยครับ

ปล. การขมิบไม่ได้แก้แค่ปัญหาเสร็จไว แต่ยังแก้เรื่องการแข็งตัวด้วยครับ  

ผมเคยฝึกนะครับ แต่มันยากมากจิงๆ อยากรู้ว่าถ้าอยากจะกลับมาฝึกอีก มันจะได้มั้ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2014
ตอบ: 1490
โพสเมื่อ: Mon Feb 25, 2019 10:50
[RE: ชายไทยหลายคน สมรรถภาพทางเพศย่ำแย่ 17+ (จริงจัง)]
jongzeang พิมพ์ว่า:
แก้ไขได้ด้วยการขมิบและการออกกำลังกายแบบ Kegel ครับ

หายจริง หายขาด ปัญหาโลกแตกเสร็จไว ไม่ต้องพึ่งยาหรืออาหารเสริมใดๆเลย แค่ช่วงแรกมันจะยากนิดหน่อยประมาณ 2-4 สัปดาห์แรกเพราะกล้ามเนื้ออุ้งเชิงกรานเราไม่แข็งแรงครับ หลังจากนั้นคุณจะควบคุมการหลั่งได้เองตามใจเลยครับ

ปล. การขมิบไม่ได้แก้แค่ปัญหาเสร็จไว แต่ยังแก้เรื่องการแข็งตัวด้วยครับ  

ผมเคยฝึกนะครับ แต่มันยากมากจิงๆ อยากรู้ว่าถ้าอยากจะกลับมาฝึกอีก มันจะได้มั้ย  

ทำได้ครับทำตอนไหนก็ได้ แต่ทนหน่อยสักสองสัปดาห์ขึ้นไปจะรับรู้ถึงการเปลี่ยนแปลงครับ

เมื่อก่อนตอนหัดใหม่ๆ ผมหัดจากกระทู้ใน SS นี่ล่ะ

ขมิบแรงๆ 1 วิ คลาย 1 วิ สลับกัน 20 ครั้ง
ขมิบ 5 วิ คลาย 2 วิ สลับกัน 10 ครั้ง 4 set
ขมิบ 10 วิ คลาย 5 วิ สลับกัน 10 ครั้ง 4 set

ต่อวันครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2014
ตอบ: 1490
โพสเมื่อ: Mon Feb 25, 2019 10:59
woohoooo พิมพ์ว่า:

ท่าไหนครับ  

โพสบนครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel