ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Aug 2009
ตอบ: 452
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 16:24
[RE: [OMG2] สอบถาม จ๊กก๊ก ครับ]
Dark Life พิมพ์ว่า:
MoOAoNZz พิมพ์ว่า:
ถ้าพอมีทุนทรัพย์แนะนำให้ถึง v3 ครับ จะได้ซื้อกองทุนได้ อันนี้ของคุ้มจริงๆ  

ถ้าจะเติมv3 ควรซื้ออะไรบ้างอะครับ แนะนำหน่อย ลองเล่นเซิฟ25 มั่วซั่วมาก 555  

มันต้องแล้วแต่ช่วงอ่าครับ ถ้าช่วงแรกได้หยวนเป่ามาก็ต้องหาตัวให้ครบก่อนแล้วทำให้ได้ +4 ให้ขุนพลออกสกิลก่อน เสร็จแล้วเน้นหาพวกของรัก อาวุธ เครื่องประดับ ส่วนพวกเศษขุนพลพอเวลสูงๆไปมันจะมีด่านฟาร์มเศษขุนพล ส่วนตัวพิเศษพลัง 12 ต่างๆ เช่น กวนอู ซุนฮก ถ้าพ้นกิจ 7 วันไปแล้วยังไม่มี แนะนำให้เปิดหาเศษเวล 40 ให้ได้ซักตัวแล้วค่อยๆไปเก็บสะสมจากตีม้า แล้วก็เอาหยวนเป่าไปซื้อที่ร้านคุณูปการณ์จะคุ้มกว่าครับ 200 หยวนเป่าการันตี 5 เศษ อาจจะดีกว่าสุ่มทีละ 300 หยวนเป่าแล้วอาจจะได้ครั้งละเศษเดียวครับ แล้วก็ซื้อพวกยาเพิ่มพลังเอาไว้สีส้มกับฟ้าอย่างน้อยวันละ 5 อัน มันจะได้ภารกิจด้วย เราก็ฟาร์มไว้ขึ้นด้วยครัย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel