ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
สถานะโอชิของคุณเปลี่ยนไปหรือไม่อย่างไร
ยังเหมือนเดิม ยังไงก็ยังอย่างนั้น
???
เพิ่มจำนวนโอชิ
???
ลดจำนวนโอชิ
???
เปลี่ยนคามิโอชิ
???
คะแนนทั้งหมด: 105
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Go Go Gooner
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Nov 2014
ตอบ: 3448
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 01:30
[RE: [BNK48 x Idol Live] 18/02/19 ควันหลงงานจับมือ / Pakwan's Birthday]
test

ดาวซัลโวยุโรป
Status: ไอ้โล้นไปซะไป
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 26780
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 01:36
[RE: [BNK48 x Idol Live] 18/02/19 ควันหลงงานจับมือ / Pakwan's Birthday]
Vargas พิมพ์ว่า:
zerotop123 พิมพ์ว่า:
Spoil
พรืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดหนูหลีกของพรี่

เจอกันหน้าเลนครับ  

ไว้เดือนเมษาเจอกันที่เลนน้องครับ  

พฤษภาเลยครับ เมษาคงไม่ได้ไป  

ผมไม่แน่ใจว่าพฤษภาจัดวันที่เท่าไหร่ ถ้าไม่ชนกันก็ไปได้ แต่คงมีแววไม่ได้ไป ถึงไปก็ไปทั่วไม่ได้ฮะ  

25-26 พฤษภา  

Flightผมมันตี1กว่าๆ วันที่26 อย่างงี้วันที่25ผมยังมีสิทธิ์มั้ยครับ ผมไม่แน่ใจว่าทางสายการบินเขานับเวลายังไง  

น่าจะคืนวันที่25 นับเหมือนเวลาบอลเตะ  

GGฮะ ไปไม่ได้ทั้งพฤษภาและมิถุนา  

กรกฎา สิงหา กันยา ยังมีครับ ทรงแล้วถ้าซิง7 มาก็คงตุลา พฤศจิกา ธันวา มีทุกเดือน
นักบอลถ้วย ง.
Status: (●´ω`●)
เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 5576
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 01:38
founder รุ่น 2 เตรียมตัวเลยฮะ
ส่วนรุ่น 3 มาปีหน้า

Manchester United - BNK48 - CGM48 - AKB48 - HKT48 - BABYMETAL
นักเตะอบต.
Status: ผีตากผ้าอ้อม
เข้าร่วม: 30 Mar 2015
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 01:46
ระหว่างรอดูบอล

พรืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดทั้งคู่ หนูหลีก & มายเลิฟ

แก้ไขล่าสุดโดย Vargas เมื่อ Tue Feb 19, 2019 01:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33790
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:09
โสยบอย ไม่เคย ไม่กล้า พิมพ์ว่า:
ค่อยรัวิวกันต่อพรุ่งนี้ครับ ขี้เกียจละ555555  
ไอบอย
Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:10
นั่งตัดวีดิโอแล้วยิ่งคิดถึง 5555555555555555

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 14978
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:14
SNACK8ER พิมพ์ว่า:
โสยบอย ไม่เคย ไม่กล้า พิมพ์ว่า:
รีวิวจับมือน้องนิว 17 กพ. บุเช้า
ไปกับยูส SNACKBAR ไม่รู้เขียนงี้เปล่า ชวนกันไปทั่ว

สมบอย : ดีคร้าบน้องนิว พึ่งเจอตัวจริงน่ารักมาก

นิว : ขอบคุณค่ะ (ยิ้ม)

สมบอย : ชอบตอนน้องเล่นซีรี่มากเลยครับ น้องถ่ายขึ้นกล้องมากๆ

นิว : ยิ้ม ขอบคุณนะคะ หนูจะพยายาม (ยิ้ม)

สมบอย : dead air!!! ไม่รู้จะพูดละ ไม่มี topic

นิว : ยิ้มเจื่อนๆ

การ์ด : หมดเวลา

ผมก็สูตรเดิม โบกมือบ๊ายบายแล้วก็ออกจากเลน น้องก็บ๊ายบาย
ระดับความฟิน 5/10 อาจจะไม่ใช่ target ผมนะ
ถ้าบัตรผมเหลือคงไม่เข้าอีก5555555 คคสต.นะครับ  

ไปด้วยกันแท้ๆ  

ท่ดๆๆๆ SNACKER55555
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: :)
เข้าร่วม: 18 Feb 2010
ตอบ: 4636
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:17
มาครับสุดท้ายรอบพิเศษกับคามิผมเอง คืออร อย่างที่บอกไปว่า ไปหามาแล้วรอบนึงเหมือนเช้า ดีโคตรๆ ดีมากๆ
แน่นอนครับ แถวอรยาวมากๆ ผมไปมาแล้วรอบนึงตอน 5 โมง แต่ผมหาเลนไม่เจอ พอมาหาอีกทีตอน 5 โมง 45 เลนต่อรอกันไป 2 ขดแล้ว

จ: มาหาแล้วน้าาา ตามที่บอกไว้เมื่อเช้า
อ: น้องเงียบทำหน้านิ่งๆ แต่ยิ้มให้นิดๆ
จ: วันนี้พี่มาอยู่ในจุดเดียวกับอรแล้วนะ
อ: น้องทำหน้าสงสัยประมาณนึง
จ: ก็จุดที่พี่เป็นอร แล้วอรเป็นเซฮุน เอ๊ะหรือเติ้งหลุนดีนะ
อ: ห๊ะ!! น้องงงประมาณนึง
จ: เก็ทป่ะเนี่ย
อ: อ่อ เก็ทๆ
จ: ก็นั่นแหล่ะ อรรู้สึกยังไง พี่ก็รู้สึกกับอรแบบที่อรรู้สึกแบบนั้นนะ
อ: อ่าเข้าใจ
จ: ตื่นเต้นมากเลย คุยไรต่อดี? (ผมตึงตรงนี้ เพราะน้องทำหน้าเข้าใจแบบนิ่งๆ)
อ: เหนื่อยไหมเนี่ย กว่าจะได้มาจับมือ
จ: ไม่เหนื่อยเลย อรต่างหากเหนื่อยกว่าพี่อีก จับมาตั้งหลายคน
อ: นั่นสิ หูยเหลืออีกเยอะเลย แล้วก็ชะโงกดูผ่านหลังผมไป
จ: ผมนี่ทำตัวไม่ถูกไปประมาณนึง ก็หันหลังไปดูเลนกับน้องด้วย พอน้องหันมาคุยกับผมต่อ
จ: ต่อจากนี้ก็ จะเป็นกำลังใจให้ตลอดเวลาเลยนะ ยิ้มเยอะๆหล่ะ
อ: ขอบคุณค่า
สต๊าฟ: หมดเวลา
จ: จะพยายามมาหาเรื่อยๆนะ อย่าลืมยิ้มเยอะๆนะ บ๊ายบาย
อ: โอเคค่า บ๊ายบาย

นั่นแหล่ะครับ ตั้งแต่คำว่า ตื่นเต้นมาก คุยไรต่อดี ตรงนั้น ทำผมหน้าตึงไปประมาณนึง อาจจะด้วยเหตุผลที่น้องไม่เก็ทสิ่งที่เราจะสื่อด้วย และประกอบกับสิ่งที่น้องชวนคุยแล้ว น้องชะโงกไปมองด้านหลังอีก ณ เวลาที่เดินออกจากเลนมันเลยทำให้ตัวเองคิดว่า น้องไม่ได้สนใจเราเลย ช่วงเวลานั้นคิดแแค่ว่า น้องคงสนแค่ว่า เหลือคนอีกเยอะไหมนะ

ตรงนี้มันเลยทำให้ผมแบบเขว้งมากๆ คิดแย่ๆนะ เหมือนน้องเอาเวลาของเราไปสนเรื่องอื่น จัดได้ว่าเฟลเลยแหล่ะ ผมย้ำนะ ว่ามันเป็นช่วงเวลานั้น ช่วงเวลาที่เดินออกจากเลน หูผมวิ้งไม่ได้ยินเสียงอะไรเลย ผมเดินออกมาจากเลนเสร็จ

ผมต้องไปหาที่ๆนึงที่นั่งทบทวนตัวเองใหม่ ระหว่างนั่งทบทวนตัวเอง มีน้ำตาคลอเหมือนกันนะ ภายไปหลายนาที น่าจะ 5-10 นาที กว่าจะรวบรวมสติกลับไปหาเพื่อนได้ สุดท้ายหลังจากส่งน้องเสร็จ เห็นอรโพสลงว่า เหนื่อย ผมก็เข้าใจได้ว่า น้องคงเหนื่อยจริงๆ

และเพื่อนๆผมก็คงไม่อยากเห็นผมคิดมาก มันก็พยายามส่งเม้นที่มีคนมาเม้นว่า น้องดูเหนื่อยมาให้ผมอ่าน จนมาถึง ณ ตอนนี้ ที่กำลังเขียนรีวิวให้ทุกคนอ่าน ผมก็มานั่งๆนึกสิ่งที่อรกับผมพูดวันนั้นไป มานั่งนึกดูดีๆ น้องก็คงเหนื่อย บวกกับสิ่งที่ผมคาดหวังมันอาจจะเยอะไป

เหมือนซื้อหวยจะเอาแต่รางวัลที่ 1 อะไรแบบนี้ ตอนนี้โอเคแล้วนะ จริงๆ ไม่อยากให้รีวิวเท่าไหร่ กลัวไปถึงหูน้องแล้วคิดมาก คือไม่ได้ว่า น้องที่น้องทำเราผิดหวังนะ ผมโทษแต่ตัวเองจริงๆ ที่คาดหวังเยอะไป แล้วก็ไม่ต้องห่วงเลย ยังรักอรเหมือนเดิม และจะไปหาเหมือนเดิมทุกๆครั้ง

ปล.จริงๆ มีเรื่องที่คุยอีกเยอะนะ ตั้งแต่ตึงเข้าไป มันนึกอะไรไม่ออกอ่ะ หวังว่าทุกคน คงเข้าใจฟิลนะ

Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:18

พรืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดทั้งคู่ หนูหลีก & มายเลิฟ

เกมอีกละอ่อ น้ำหนึ่งนี่ลืมแล้วสินะ
Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:22
wilshere พิมพ์ว่า:
มาครับสุดท้ายรอบพิเศษกับคามิผมเอง คืออร อย่างที่บอกไปว่า ไปหามาแล้วรอบนึงเหมือนเช้า ดีโคตรๆ ดีมากๆ
แน่นอนครับ แถวอรยาวมากๆ ผมไปมาแล้วรอบนึงตอน 5 โมง แต่ผมหาเลนไม่เจอ พอมาหาอีกทีตอน 5 โมง 45 เลนต่อรอกันไป 2 ขดแล้ว

จ: มาหาแล้วน้าาา ตามที่บอกไว้เมื่อเช้า
อ: น้องเงียบทำหน้านิ่งๆ แต่ยิ้มให้นิดๆ
จ: วันนี้พี่มาอยู่ในจุดเดียวกับอรแล้วนะ
อ: น้องทำหน้าสงสัยประมาณนึง
จ: ก็จุดที่พี่เป็นอร แล้วอรเป็นเซฮุน เอ๊ะหรือเติ้งหลุนดีนะ
อ: ห๊ะ!! น้องงงประมาณนึง
จ: เก็ทป่ะเนี่ย
อ: อ่อ เก็ทๆ
จ: ก็นั่นแหล่ะ อรรู้สึกยังไง พี่ก็รู้สึกกับอรแบบที่อรรู้สึกแบบนั้นนะ
อ: อ่าเข้าใจ
จ: ตื่นเต้นมากเลย คุยไรต่อดี? (ผมตึงตรงนี้ เพราะน้องทำหน้าเข้าใจแบบนิ่งๆ)
อ: เหนื่อยไหมเนี่ย กว่าจะได้มาจับมือ
จ: ไม่เหนื่อยเลย อรต่างหากเหนื่อยกว่าพี่อีก จับมาตั้งหลายคน
อ: นั่นสิ หูยเหลืออีกเยอะเลย แล้วก็ชะโงกดูผ่านหลังผมไป
จ: ผมนี่ทำตัวไม่ถูกไปประมาณนึง ก็หันหลังไปดูเลนกับน้องด้วย พอน้องหันมาคุยกับผมต่อ
จ: ต่อจากนี้ก็ จะเป็นกำลังใจให้ตลอดเวลาเลยนะ ยิ้มเยอะๆหล่ะ
อ: ขอบคุณค่า
สต๊าฟ: หมดเวลา
จ: จะพยายามมาหาเรื่อยๆนะ อย่าลืมยิ้มเยอะๆนะ บ๊ายบาย
อ: โอเคค่า บ๊ายบาย

นั่นแหล่ะครับ ตั้งแต่คำว่า ตื่นเต้นมาก คุยไรต่อดี ตรงนั้น ทำผมหน้าตึงไปประมาณนึง อาจจะด้วยเหตุผลที่น้องไม่เก็ทสิ่งที่เราจะสื่อด้วย และประกอบกับสิ่งที่น้องชวนคุยแล้ว น้องชะโงกไปมองด้านหลังอีก ณ เวลาที่เดินออกจากเลนมันเลยทำให้ตัวเองคิดว่า น้องไม่ได้สนใจเราเลย ช่วงเวลานั้นคิดแแค่ว่า น้องคงสนแค่ว่า เหลือคนอีกเยอะไหมนะ

ตรงนี้มันเลยทำให้ผมแบบเขว้งมากๆ คิดแย่ๆนะ เหมือนน้องเอาเวลาของเราไปสนเรื่องอื่น จัดได้ว่าเฟลเลยแหล่ะ ผมย้ำนะ ว่ามันเป็นช่วงเวลานั้น ช่วงเวลาที่เดินออกจากเลน หูผมวิ้งไม่ได้ยินเสียงอะไรเลย ผมเดินออกมาจากเลนเสร็จ

ผมต้องไปหาที่ๆนึงที่นั่งทบทวนตัวเองใหม่ ระหว่างนั่งทบทวนตัวเอง มีน้ำตาคลอเหมือนกันนะ ภายไปหลายนาที น่าจะ 5-10 นาที กว่าจะรวบรวมสติกลับไปหาเพื่อนได้ สุดท้ายหลังจากส่งน้องเสร็จ เห็นอรโพสลงว่า เหนื่อย ผมก็เข้าใจได้ว่า น้องคงเหนื่อยจริงๆ

และเพื่อนๆผมก็คงไม่อยากเห็นผมคิดมาก มันก็พยายามส่งเม้นที่มีคนมาเม้นว่า น้องดูเหนื่อยมาให้ผมอ่าน จนมาถึง ณ ตอนนี้ ที่กำลังเขียนรีวิวให้ทุกคนอ่าน ผมก็มานั่งๆนึกสิ่งที่อรกับผมพูดวันนั้นไป มานั่งนึกดูดีๆ น้องก็คงเหนื่อย บวกกับสิ่งที่ผมคาดหวังมันอาจจะเยอะไป

เหมือนซื้อหวยจะเอาแต่รางวัลที่ 1 อะไรแบบนี้ ตอนนี้โอเคแล้วนะ จริงๆ ไม่อยากให้รีวิวเท่าไหร่ กลัวไปถึงหูน้องแล้วคิดมาก คือไม่ได้ว่า น้องที่น้องทำเราผิดหวังนะ ผมโทษแต่ตัวเองจริงๆ ที่คาดหวังเยอะไป แล้วก็ไม่ต้องห่วงเลย ยังรักอรเหมือนเดิม และจะไปหาเหมือนเดิมทุกๆครั้ง

ปล.จริงๆ มีเรื่องที่คุยอีกเยอะนะ ตั้งแต่ตึงเข้าไป มันนึกอะไรไม่ออกอ่ะ หวังว่าทุกคน คงเข้าใจฟิลนะ  

อย่างว่าแหละครับ ถ้าเป็นเราไปนั่งทั้งวัน เราคงเหนื่อยเหมือนกัน ผมโอชิอรเหมือนกัน เข้าใจท่านเลย บางทีบัตรเราเสียเงินไปแล้ว เราก็อยากได้สิ่งที่ดีที่สุดที่เราจ่าย แต่ทำไงได้ในเมื่อน้องไม่ใช่หุ่นยนต์ บางคนก็เหนื่อยก็จะแสดงออกมาในรูปแบบนี้ ทำใจครับ ผมเคยไปจับน้ำใสรอบพิเศษก็เป็นแบบนี้แหละ บางคนคงเหนื่อยมากแล้วจริงๆ
Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:23
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
ค่อยรัวิวกันต่อพรุ่งนี้ครับ ขี้เกียจละ555555  
ไอบอย  

ว่าไงสุดหล่อ ผมบ๊อบ
Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:27
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
ไอบอย  

ว่าไงสุดหล่อ ผมบ๊อบ  
ดูดบุหรี่กัน
Status:
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:31
พูดถึงเรื่องจับมือ มีสิ่งนึงที่ผมจับมือจี้ตอนสิงหาเป็นยังไง ปัจจุบันก็ยังเป็นอย่างนั้น คือปกติเวลาจับผมจะเป็นฝ่ายพูดเยอะ รอบพิเศษนะ น้องก็จะฟัง และพูด แต่ระหว่างฟังนี่แหละน้องจะบีบมือแน่นมาก แรงมากแบบเพิ่มระดับความแรงขึ้นเรื่องๆ ยิ่งเวลาพูดอะไรซึ้งๆน้องจะบีบสุดๆ มันเป็นฟีลแบบยังไงดีหล่ะ มันแน่นจนมากพอที่จะให้ไม่ไปไหน ไม่ไปหาใครละ ออกจากเลนมาทีไรมือแดงทุกที 5555555 ถึงแม้จับมือรอบพิเศานี้ผมจะรีวิวอะไรไม่ได้เพราะมันเรื่องส่วนตัวหมด แต่ตอบจับน้องบีบจนผมสะดุ้ง และถามว่า บีบมือแน่นจังนะ จี้มันก็บอก ก็อยากจับมือพี่...นานๆ
นักเตะอบต.
Status: ผีตากผ้าอ้อม
เข้าร่วม: 30 Mar 2015
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 02:56

Spoil

เกมอีกละอ่อ น้ำหนึ่งนี่ลืมแล้วสินะ  

ช่วงนี้ปล่อยให้แซวกันไปก่อน เดือนเมษาบอกเลย ผมจะกลับมาผงาดอีกครั้ง ไม่ต้องทักเรื่องไปเลนมิลินแล้วนะ ไปหาแน่นอน
แก้ไขล่าสุดโดย Vargas เมื่อ Tue Feb 19, 2019 02:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 38, 39
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel