ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Dec 2006
ตอบ: 1602
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 22:53
[RE: สภาพเพจ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ตอนนี้ หลังจากคว้า เลืองซวนเจื่อง จาก เวียดนาม]
krileugna พิมพ์ว่า:
ไอหนุ่มคนนี้หน้าตาธรรมดามาก แปลกใจที่สาวๆชอบคะ หรือสาวๆเวียดนามชอบแบบนี้  

เป็นนักกีฬาทีมชาติความหล่อเพิ่มขึ้น 200%
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2010
ตอบ: 9745
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 01:55
[RE: สภาพเพจ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ตอนนี้ หลังจากคว้า เลืองซวนเจื่อง จาก เวียดนาม]
PUGPUBG พิมพ์ว่า:
ถ้าผมไม่อยากทำอะไรพวกนี้แบบเข้าค่ายมาเต้นอะไรแบบนี้จะได้ไหม ถ้าผมเป็นนักเตะบรร  

ถ้าในสัญญาจ้างบอกว่าต้องทำ แล้วท่านไม่อยากทำ ก็ไม่ต้องเซ็นก็จบแล้วครับ

ถ้าเก่งมากจริงๆ แล้วนายจ้างอยากได้มากๆ ก็คงยอมถอดข้อตกลงให้ได้แหละ แต่ถ้าไม่อยากได้ขนาดนั้น ก็คงไม่ยกเว้นให้ใครง่ายๆ หรอก
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 941
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 12:47
ถ้าผมไม่อยากทำอะไรพวกนี้แบบเข้าค่ายมาเต้นอะไรแบบนี้จะได้ไหม ถ้าผมเป็นนักเตะบรร  

เต้นยังไม่เท่าไหร่ มีจับแต่งหญิงด้วยนะเมื่อก่อน ผมก็ไม่ชอบเลยอะไรแบบนี้ รู้สึกว่ามันเยอะ รสนิยมป้าแกป่าวไม่รู้
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: 0t,koyj'cx]mew,,yoglupg;]k
เข้าร่วม: 24 Sep 2006
ตอบ: 4256
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 13:03
lolipower พิมพ์ว่า:

เต้นยังไม่เท่าไหร่ มีจับแต่งหญิงด้วยนะเมื่อก่อน ผมก็ไม่ชอบเลยอะไรแบบนี้ รู้สึกว่ามันเยอะ รสนิยมป้าแกป่าวไม่รู้  

ตกลงป้าหรือลุงให้ทำแบบนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel