ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6755
โพสเมื่อ: Tue Feb 12, 2019 00:32
[RE: LIV เจอกับแมนยูต้องมีแต้มเท่านั้น]
อะเดี๋ยวแมนยูแพ้ให้ทั้ง ลิเวอร์พูล ทั้งซิตี้เลยละกัน เคลียๆกันไป ..

ที่เหลือไปแข่งกันเอาเอง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
แข้งลีกเอิง
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 8642
โพสเมื่อ: Tue Feb 12, 2019 14:16
[RE]LIV เจอกับแมนยูต้องมีแต้มเท่านั้น
เดิมพันมันสูง ดังนั้นเเฟร์ๆเเมนยูจะพยายามหยุดทั้งสองทีม ไปตัดกันนัดอื่นเอานะครับ อิอิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel