ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
?
Keen
???
Team
???
OG
???
NiP
???
EHOME
???
Gambit
???
คะแนนทั้งหมด: 38
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2362
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 00:58
[RE: [Dota 2] The Bucharest Minor Day 4]
รักฟ้อนด์ที่สุดในโลก พิมพ์ว่า:
Amo3b4 พิมพ์ว่า:
จังหวะที่ tide วาปกลับบ้าน

แรทบ้านแข่งกัน

ถ้า tide ไม่วาปกลับ แล้วตีบ้านแข่ง มีโอกาสชนะมากกว่านะ

ในความเห็นผม ถูกหรือผิด แย้งได้เลยครับ

GYRO + DK ที่ไม่รวยมาก

สู้ Beastmaster กับ AM ไม่ไหวหรอกครับ

Beastmaster นี่หวดบ้านแหกหมด  

โอเคเลยครับ จังหวะไปหิวบ้านของไจโรด้วยล่ะ

อยากดูเกมสาม เซงเลย เล่นกันมันมาก

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15201
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 00:59
[Dota 2] The Bucharest Minor Day 4
รักฟ้อนด์ที่สุดในโลก พิมพ์ว่า:
จังหวะที่ tide วาปกลับบ้าน

แรทบ้านแข่งกัน

ถ้า tide ไม่วาปกลับ แล้วตีบ้านแข่ง มีโอกาสชนะมากกว่านะ

ในความเห็นผม ถูกหรือผิด แย้งได้เลยครับ

GYRO + DK ที่ไม่รวยมาก

สู้ Beastmaster กับ AM ไม่ไหวหรอกครับ

Beastmaster นี่หวดบ้านแหกหมด  

โอเคเลยครับ จังหวะไปหิวบ้านของไจโรด้วยล่ะ

อยากดูเกมสาม เซงเลย เล่นกันมันมาก

ผมว่า Gambit ตัดสินใจถูกละนะ

เพราะถ้าปล่อยโอกาสนี้ไป ก็แทบไม่มีโอกาสชนะละ

กังก้า แม่ง กว่าจะเกิดนานมาก

แต่ EHOME แม้งเฉียบกว่า หวดบ้านสู้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย รักฟ้อนด์ที่สุดในโลก เมื่อ Sun Jan 13, 2019 01:00, ทั้งหมด 2 ครั้ง
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 02 Jul 2009
ตอบ: 10686
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 01:02
[RE: [Dota 2] The Bucharest Minor Day 4]
นานๆทีเห็นผู้เล่นจีนสัมภาษณ์ENG เยี่ยมๆ
Games Anime Football
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38685
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 01:04
TI WINNER INTERVIEW PogU

facebook.com/ProgSurround
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 44318
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 01:22
OxygenClub พิมพ์ว่า:
นานๆทีเห็นผู้เล่นจีนสัมภาษณ์ENG เยี่ยมๆ  

คงฝึกภาษาอังกฤษไว้ เพื่อเล่นนอกจีนครับ

หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 02 Jul 2009
ตอบ: 10686
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 01:54
Thousandmaster พิมพ์ว่า:
OxygenClub พิมพ์ว่า:

คงฝึกภาษาอังกฤษไว้ เพื่อเล่นนอกจีนครับ  
ถือว่าดีครับ ปกติมีล่ามตลอดเลย
คนนี้ผมเห็นแกพูดENGตั้งแต่ตอนอยู่ Summit ละ
แต่ตอนนั้นโดนจับไปพากย์เกม คนเลยด่ากระจายเลย
Games Anime Football
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel