ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 19:29
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีจรรยาบรรณ!"น้ามู"ถือหลักไม่วิจารณ์ลูกทีมเก่าหลังลาผีมาแล้ว]
เจี๊ยวหอมเลี่ยมทอง พิมพ์ว่า:
fallinz พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
จะวิจารณ์ทำไมให้โดนด่า ตอนนี้ชนะรวดพูดอะไรแง่ลบไม่ได้ด้วยไง

ทีตอนอยู่ด่าบอร์ดด่านักเตะด่าไปทั่ว ทำตัวเองให้โดนไล่ออกแล้วเอาค่าไล่ออกหลายสิบล้านไปนอนกอดสบายๆ จะต้องมาพูดไล่หลังให้โดนด่าอีกทำไมล่ะ  

ไม่เกี่ยวว่าช่วงนี้ชนะรวด เขาก็บอกชัดเจนว่า เชาจะไม่วิจารณ์นักเตะทีมเก่า นั่นเป็นสิ่งที่เขาทำตลอดนานแล้ว

ไม่ต้องโยงของเก่าสมัยคุม นี่ตอนนี้เขาไม่ได้คุม เขาจะไม่พูด แค่นั้นเอง เข้าใจไรง่ายๆ  
จะมาโควทผมทำไมครับ  

ไม่โควทคุณแล้วจะโควทใคร  

ลืมเปลี่ยนยูซเหรอครับ  

ไหวไหมถามจริง  
เข้าไปดูประวัติคุณแล้วเราต่างคนต่างอยู่ดีกว่าครับ อย่ามายุ่งผมเลยนะ ทีหลังมาโควทผมไม่อ่านนะครับ ชื่อคุณก็เสื่อมมากพอละ เสียเวลาชีวิต
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: Ronaldo's Ball The First
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 6213
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 19:54
[RE: มีจรรยาบรรณ!"น้ามู"ถือหลักไม่วิจารณ์ลูกทีมเก่าหลังลาผีมาแล้ว]
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
จะวิจารณ์ทำไมให้โดนด่า ตอนนี้ชนะรวดพูดอะไรแง่ลบไม่ได้ด้วยไง

ทีตอนอยู่ด่าบอร์ดด่านักเตะด่าไปทั่ว ทำตัวเองให้โดนไล่ออกแล้วเอาค่าไล่ออกหลายสิบล้านไปนอนกอดสบายๆ จะต้องมาพูดไล่หลังให้โดนด่าอีกทำไมล่ะ  

ไม่เกี่ยวว่าช่วงนี้ชนะรวด เขาก็บอกชัดเจนว่า เชาจะไม่วิจารณ์นักเตะทีมเก่า นั่นเป็นสิ่งที่เขาทำตลอดนานแล้ว

ไม่ต้องโยงของเก่าสมัยคุม นี่ตอนนี้เขาไม่ได้คุม เขาจะไม่พูด แค่นั้นเอง เข้าใจไรง่ายๆ  
จะมาโควทผมทำไมครับ  

ไม่โควทคุณแล้วจะโควทใคร  

ลืมเปลี่ยนยูซเหรอครับ  

ไหวไหมถามจริง  
เข้าไปดูประวัติคุณแล้วเราต่างคนต่างอยู่ดีกว่าครับ อย่ามายุ่งผมเลยนะ ทีหลังมาโควทผมไม่อ่านนะครับ ชื่อคุณก็เสื่อมมากพอละ เสียเวลาชีวิต  

555555555555555555 หนักจริงๆด้วย โคตรหนัก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel