ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:27
หงส์แดงนี่มีอะไรดี ไม่เห็นจะได้เรื่อง
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
แฟนทีมอื่นตั้งมู้แฟนปืนเรื่องดีใจตอนหงส์พ่ายเรือ

แฟนปืนร้อนตั้งมู้ด่าหงส์

ใส่เป็นคนๆไปนะครับ ผมคนดีนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20915
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:29
[RE: หงส์แดงนี่มีอะไรดี ไม่เห็นจะได้เรื่อง]
Zantos_Jr พิมพ์ว่า:
MachineRedz พิมพ์ว่า:
kokerkoker2 พิมพ์ว่า:
ท่านก็อย่าเก็บมาใส่ใจสิครับ มองว่าเป็นสีสันผม ยังเฉยๆเลย ล้อไปเถอะไม่เห็นมีผลต่อการดำรงชีวิต อย่างปีแห่ถ่วย ผมยังขำๆเลย เจิดลื่นผมก้เซงนะแต่อะไรผ่านไปแล้วมันก็ผ่านไปแก้ไม่ได้ครัับ  

ผมบอกไปแล้วนะครับไม่ได้หัวร้อน แค่ตลกเฉยๆที่แบบ ทีมตรูไม่สามารถกระดิกไรได้เลยจริงๆหรอเนี่ย

คือมันทำไรก็ผิดไปหมดจริงๆนะท่าน เรื่องล้อแชมป์ว่าว ขี้โม้ อะไรเทือกนี้ผมชินนานแล้ว

แต่หลังๆมานี่ นักเตะเล่นดี โดนเนิร์ฟเฉย WTF !! มิวาย ผจก ทีมก็ยังคงโดน

ล่าสุด นักเตะย้ายไปแล้ว ยังโยงมาเกี่ยวกับเรา ผมเลยแบบ เออแฮะ มันยังได้อีกใช่มั้ย มันยังมีที่มากกว่านี้ได้อีกสินะ  

ไม่มีไฟ ย่อมไม่มีควัน ต้องยอมรับนะ ว่าแฟนแย่ๆ ทีมท่านก็ไปใส่คนอื่นไว้เยอะ อย่ามองแต่ตอนโดนกระทำ  

ประโยคนี้ใช้ได้กับทุกทีมแหละครับ ไม่ต่างกัน ไม่ว่าจะทีมไหนอ่ะแหม่
แก้ไขล่าสุดโดย MachineRedz เมื่อ Fri Jan 11, 2019 11:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สับอีแอบและสับพฤติกรรมอีแอบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13902
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:30
[RE: หงส์แดงนี่มีอะไรดี ไม่เห็นจะได้เรื่อง]
FreeZMiNo พิมพ์ว่า:
TheEvilDead พิมพ์ว่า:
ผมคิดว่าผีมีจริงในโลกครับ พี่แจ๊คเชื่อมั้ยครับ?  

บะเจื่อ ปาไปผ่กำลุเอางามๆหนาอ้าย  

"ผมก็ตักใบไปไปถมเรื่อย..แล้วคราวนี้ผมตักไปถึงโคนต้นไม้ เจอนางรำครับพี่ นั่นแหละ ไปถึงบางอ้อเลย ตอนหยิบไม้กวาดคงตกลงมา แล้วเอาใบไม้ไปทับถม
แต่ผมเอาเท้ากระทืบใบไม้สิครับ ให้มันแน่นๆ นั่นแหละครับ ใช่เลย.. มันตุ๊กตาปู่ยา กุมาร ผมเหยียบเค้าแตกเลยพี่.." ฟังอยู่น่ากลัวมาก
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:30
เพิ่มอีกเรื่องเจอราดได้แชมป์เพราะมิลานประมาท
1
0
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 15945
Zantos_Jr พิมพ์ว่า:
GiRi_Boy พิมพ์ว่า:
ไม่แปลกหรอกครับกับทีมๆนี้ เอาง่ายๆเลยนักเตะคนไหนมีข่าวกับหงส์คนนั้นโดนเนิฟพลังหมด แต่นักเตะคนไหนมีข่าวกับทีมนั้น นักเตะจะระดับโลกทันที แม้จะเป็นตัวเดียวกันก็เถอะ

เหมือนกับแพ้นัดแรก อย่างกับทีมตูอยู่โซนหนีตกชั้นซะงั้น  

แฟนทีมท่าน ไม่เคย ทำแบบนั้นกับทีมอื่นเลยสินะ อย่ามา พระเอก หน่อยเลย  

มันเล่นกันไป เล่นกันมา ผมกล้าพูดได้เลยว่าทั้งสองทีมนั่นแหละครับ

บอกได้แค่ว่าทีใคร ทีมมันเท่านั้นแหละ สำหรับเรื่องเชียร์บอลเนี่ย เล่นกันตามจังหวะ
2
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Aug 2009
ตอบ: 5997
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:33
VVD ยังไม่ใช่ของจริงนะครับ เพราะไม่มีแชมป์

แต่ถ้าอยู่ทีมอื่นแขมปไม่ต้องมีก้ได้ เทพก้คือเทพ
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:35
ถูกแบนแล้ว
หงส์แดงนี่มีอะไรดี ไม่เห็นจะได้เรื่อง
งอน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20155
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:40
คำพูดแย่ๆ ของคนไม่กี่คน อย่าเก็บเอามาคิดมากเลย

เอามาใส่ใจก็เครียดเราเองเปล่าๆ มันไม่สนใจหรอก คนมันจะโจมตีเค้าอ่ะนะ

ปล่อยวางดีกว่าครับ ไม่ต้องไปอะไรมาก ยิ่งตอบไป ก็เหมือนยิ่งโต้กันไม่จบไม่สิ้น น่าเบื่อ

ป.ล. เอาตรงๆ ฝั่งท่านก็ใช่ย่อยหลายคนแหละ เลยบอกมันก็มีกันทุกทีมอ่ะ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20915
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:43
Believe พิมพ์ว่า:
คำพูดแย่ๆ ของคนไม่กี่คน อย่าเก็บเอามาคิดมากเลย

เอามาใส่ใจก็เครียดเราเองเปล่าๆ มันไม่สนใจหรอก คนมันจะโจมตีเค้าอ่ะนะ

ปล่อยวางดีกว่าครับ ไม่ต้องไปอะไรมาก ยิ่งตอบไป ก็เหมือนยิ่งโต้กันไม่จบไม่สิ้น น่าเบื่อ

ป.ล. เอาตรงๆ ฝั่งท่านก็ใช่ย่อยหลายคนแหละ เลยบอกมันก็มีกันทุกทีมอ่ะ  

เรื่องพวกนั้นผมเข้าใจครับ แต่แค่งงเฉยๆ คือ ไปเปิดไปวอร์ อันนี้มันปกติเรื่องทั่วไป

แต่นี่มันเอาซะครบทุกองเลย มันเลยตลกดี คือ ท่านเข้าใจมั้ย ว่า เชียร์บอลแบบออกหน้า ก็ไม่ได้ เชียร์แบบเจี๋ยมเจี้ยม ก็ยังไม่ได้อีก มันตลกก็ตรงนี้
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11487
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:43
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
เหตุการณ์​ซาเล้ง น่าจะมีแมวมองสืบหาตัวตามเรียกไปออกรายใดรายการหนึ่งจริงๆ  

จริง นี่มันตำนานที่เปลี่ยนการเชียร์ของแฟนหงส์ในโซเชียลไปตลอดกาลเลยนะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: -#YNWA#-
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1241
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:44
ระบายมันออกมาครับ ผมเห็นด้วยนะที่ท่านพูด ตลกจริงๆอย่างว่า

แต่ปีนี้อันเชิญซาเล้งมาตอนนัดท้ายได้เปล่า

ปล* ท่านอย่าเก็บเอาพวกนี้มาใส่ใจมากเลยครับ ยังไงเราก็แชมป์ยุโรป 5 สมัย
0
0
## คนถ่อมตนยังไงก็เป็นคน คนหยามคนนั้นไซร้ไร้ความเป็นคน ##
นักบอลถ้วย ก.
Status: One Love united .
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2311
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:45
แฟนลิเวอร์ ในss ท่านดีที่สุดหละ อย่าคิดมากครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20155
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:46
MachineRedz พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:

เรื่องพวกนั้นผมเข้าใจครับ แต่แค่งงเฉยๆ คือ ไปเปิดไปวอร์ อันนี้มันปกติเรื่องทั่วไป

แต่นี่มันเอาซะครบทุกองเลย มันเลยตลกดี คือ ท่านเข้าใจมั้ย ว่า เชียร์บอลแบบออกหน้า ก็ไม่ได้ เชียร์แบบเจี๋ยมเจี้ยม ก็ยังไม่ได้อีก มันตลกก็ตรงนี้  

ผมก็ไม่ออกตัวแรงนะ 5555 ไม่เคยมั่นใจว่าทีมจะชนะงั้นงี้เลย

มั่นใจไว้ในใจพอครับ

ที่ต้องยอมรับคือ ตัวแรงทีมสองสีแดงมันเยอะจริงๆครับ แต่ละตัวท็อปๆด้วย เลยโดนกันไปหมดครับ

อ่านไป ไม่ถูกใจก็ปิด ไม่ตอบ อ่านละถูกใจก็แผล่บ พอละท่าน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 5274
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:47
บางคนเค้ามีความสุขกับการขุดคนอื่นให้ต่ำลงอะครับ

แต่คงลืมไปว่ามันไม่ได้ทำให้ตัวเองสูงขึ้นเลย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: อัจฉริยะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 13215
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 11:48
DNA
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel