ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 3838
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 16:27
[RE: ฮิวจ์ตันยก VvD เทียบชั้นตำนานหลังพรีเมียร์-เหลือแค่ยืนระยะ]
เฮียเล้า พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า พิมพ์ว่า:
มีทุกอย่างที่ระดับโลกควรมีคนนี้

ร่างกายแข็งแกร่ง วิ่งโคตรเร็ว ทางบอลดีมาก ลูกกลางอากาศเยี่ยม ขึ้นเกมได้ มีความเป็นผู้นำ และมีความมั่นใจ ตั้งแต่ดูมายังหาจุดติไม่ได้เลย

ชอบติดประมาทครับ คือบางนัด vvd ไม่ยอมเคลียบอลทิ้ง ดื้อจะเล่นเองทำเอง แฟนบอลหวาดเสียวมากเล่นหน้าปากประตูกับอลิสสันบ่อย (พอกันทั้งคู่)​ แต่ก็เป็นกองหลังที่ผมว่าดีที่สุดในทีมตั้งแต่ผมเชียร์มาเลย เหลือแค่ยืนระยะนะแหละ ถึงไปเทียบกีบพวก ปากเป็ด วิดิช เทอรี่  

ผมไม่เรียกประมาทนะแบบนั้น คือ ถ้าดูแมนซิ บาซ่า บ่อยๆ จะรุเลยว่าที่ VVD อลิซอน ทำนี่โคตรปกติเลยครับ

ผมชอบบแบบนั้นนะ ดีกว่าพวกสาดมั่วแบบ สมอลลิ่ง คาราเก้อ  

อย่างนี้ผมเรียกว่าคลาส ครับ

ถ้าคลาสถึง จึงจะเล่นได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
_____________Love Like the Galaxy ____________
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel