ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11413
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 10:31
ตลาดรอบนี้ ยูไนเต็ด คงจะเงียบๆอีกแน่แท้
ไม่แน่นะครับ
คูลิฯ มีแววจะมาวางแผงอยู่ในตลาดราคาสูง
ส่วนคูตี้ฯ รายนี้มันไม่อะไรกับหงส์หรอก เป็นแค่คนรักกันจริงที่ทิ้งกันกลางทาง (ถึงจะบอกว่าทำเพื่อความฝันตัวเองก็เถอะ อนาคตถ้ามันจะย้ายไปแมนยูเพื่อตัวเองก็ไม่แปลกใจเลย)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11413
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 10:33
ตลาดรอบนี้ ยูไนเต็ด คงจะเงียบๆอีกแน่แท้
ONCEMANUTD พิมพ์ว่า:
ACTART พิมพ์ว่า:
คูตี้มาจะเล่นไงอ่ะ กลางก็ทับป๊อกบา ถ้าไม่เล่นกลางก็เล่นได้แต่ปีกซ้าย ทับพวก Martial อีก

ผมว่าแมนยูขาดปีกขวานะ  

นึกภาพคูตี้ใส่เสื้อเเมนยูไม่ออกเลย

นักเตะเก่งๆเเบบนี้อยากได้นะครับ เเต่ความเป็นไปได้ = 0
-อยู่บาซ่าลุ้นเเชมป์ลีก + UCL ทุกปี (แต่ทนเป็นสำรองไหวไหมอีกเรื่อง)
-มีความสัมพันธ์กับหงส์ เเค่ข้อนี้ก็กินขาดละ 5555

ส่วนเรื่องตำเเเหน่ง (ถ้ามาจริง)คงได้บุกเเหลกเเน่นอน อาจจะได้ยืนฝั่งขวาด้วยละมั้งคับ  

ตัดเรื่องความสัมพันธ์กับหงส์ออกไปได้เลยท่าน
อยู่ต่ออีกครึ่งซีซั่นก็ไม่เอา เล่นแง่ อ้างเจ็บ ไม่เข้าสนามมาเชียร์ทีม แต่มีเวลาไปแค่งทรงผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4873
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 17:06
[RE: ตลาดรอบนี้ ยูไนเต็ด คงจะเงียบๆอีกแน่แท้]
หลายๆอย่างยังไม่มีความแน่นอนครับ ทั้งสัญญาของตัวเดิมที่ยังไม่รู้ว่าจะต่อมั้ย
ไหนจะผู้จัดการทีมใหม่ คงไม่ซื้อมาเพิ่มแน่นอน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 1046
โพสเมื่อ: Fri Jan 11, 2019 18:41
ตำแหน่งกุนซือยังไม่แน่นอนเลย
ไม่ควรรีบซื้อตอนนี้
ผมว่าส่วนตัวโซลชาเองน่าจะอยากลองงัดความสามารถ ของนักเตะแต่ละคนออกมาให้สุดก่อน
พอจบฤดูกาลก็จะได้รู้ว่าใครควรได้อยู่ต่อ
คนไหนควรจะต้องโละเพื่อนักเตะหน้าใหม่
แบบนี้เข้าท่ากว่านะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel