ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35306
โพสเมื่อ: Sun Nov 18, 2018 00:38
[RE: [Live]..17/11/61..สารพันปัญหาคุยกันครับ...]
สอบถามหน่อยครับ พึ่งเปลี่ยนเป็นแอสครอสละทีนี้เหมือนมันได้ recipe ใหม่อันนึง มันคืออะไรอะคล้ายๆผ้าปิดปาก คราฟที่ไหน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9279
โพสเมื่อ: Sun Nov 18, 2018 00:52
[RE: [Live]..17/11/61..สารพันปัญหาคุยกันครับ...]
หลังจากใส่เสื้อกันธาตุชีวิตในการฟาร์มก็เปลี่ยนไป สบายชิบ
ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10766
โพสเมื่อ: Sun Nov 18, 2018 00:56
chimiha พิมพ์ว่า:
boyoat พิมพ์ว่า:
chimiha พิมพ์ว่า:
แอสเปิดบอท ออคอาเชอ กดไม่ให้เดินจะได้ตีอยู่ตัวเดียว

แต่มันใช้กิลแล้วตัวเรากระเด็นแล้วยืนเอ๋อเลย

มีวิธีแก้ไหมครับ  

ตั้งห้องแชทก่อน แล้วค่อยกดออโต้ครับ  

คือไปยืนใกล้ๆมอน

-เปิดห้องแชท
-กดตีออโต้ กดstay alert
-ปิดห้องแชท

ผมเข้าใจถูกไหมครับ หรือต้องตั้งห้องแชททิ้งไว้ตลอด

ตั้งทิ้งไว้ครับ ไปยืนตรงจุดที่มอนเกิดได้เลยครับ พอตายเกิดโดนเราฆ่ามันจะเกิดที่เดิมตลอด
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 924
โพสเมื่อ: Mon Nov 19, 2018 01:09
Swain - B พิมพ์ว่า:
theVARN. พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
theVARN. พิมพ์ว่า:
EVIL HORN ที่ดรอปจากไข่หมุนทำอะไรได้บ้างครับ คราฟอะไรดีๆไปขายได้ไหม หรือบริจาคกิลได้ไหมหว่า  

เดี๋ยวเควสป้ายก็จะมีส่ง evil horn ครับ บางทีบริจาคกิลก็ขึ้นมาเหมือนกัน  

ตอนนี้ไฮวิ 74 แล้ว Matk ประมาณ 1260++ ไม่รวมอาหาร

ควรไปปล่อยบอทที่ไหนดีครับ ตอนนี้ยังอยู่ไข่หมุนอยู่เลย

ปล. ของที่ใช้บริจาคกิลมันจะเปลี่ยนของบริจาคทุกๆ4 ชมใช่ไหมครับ หรือว่าต่อวันเลย  

ขอดูตัวหน่อยครับ เมจิคแอทแทคเยอะจังใส่ไรบ้าง

เวล 74 มาเก็บ orc archer ได้ฃะครับ ได้จ๊อบมากกว่าเบสเหมือนไข่หมุน ออคตัวนี้แพ้ธาตุไฟ

อีกอย่างกดตาแล้วเราจะได้วัตุดิบทำอาหารคือหม้อเขียวด้วย แต่คนจะเยอะหน่อยตอนนี้ ถ้าท่านร่ายไวก็ไปตีแมพออคใต้ มอนสีแดง ไม่ค่อยมีคน

วัตถุดิบจากออคเอามาทำอาหารอันบนได้

ขอโทษครับพอดีพึ่งเข้า SS แวะมาตอบให้ครับ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel