ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23202
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 16:08
[RE: 'ผมว่าผมหนีเขามาได้แล้วนะ' เซสนี่]
สมเเหละ พิมพ์ว่า:
ผมว่าแกก้ยังหลอนๆจารยังบ้างแหละ  

ไม่มีใครไปป่วนแบบน้องแอนเลย

Spoil

3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2014
ตอบ: 8248
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 16:20
ถูกแบนแล้ว
[RE: 'ผมว่าผมหนีเขามาได้แล้วนะ' เซสนี่]
Tsubomi พิมพ์ว่า:
สมเเหละ พิมพ์ว่า:
ผมว่าแกก้ยังหลอนๆจารยังบ้างแหละ  

ไม่มีใครไปป่วนแบบน้องแอนเลย

Spoil

0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25204
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 16:30
Sigma69 พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
มีใครสังเกตุมั้ยครับว่า ลูกเมื่อคืน เชสนี่กระโดดไปทางซ้ายมือตัวเองก่อนนิดนึง เหมือนกับคิดว่า ยัง เป็นคนยิง ตอนที่ ยัง วิ่งหลอก

แต่พอเป็นมาต้ายิงเลยทำให้พุ่งไปได้ไม่สุดทาง

แสบจริง อ.ยัง  

เมื่อก่อน มันเคยมีคนถามว่า ไอพวกที่วิ่งหลอก มีประโยชน์ยังไง

ลูกแบบนี้แหละ คือ คำตอบเลย

ระยะแบบนี้ ผมมั่นใจว่ามาต้ายิงแน่ๆ แล้วพอ อ.ยัง วิ่งหลอก เซสนี่เลยเสียจังหวะ

เข้าทางมาต้าเลย ปกติแกยิ่งแม่นอยู่แล้ว นี่โกลขยับผิดทาง ก็ยิ่งง่ายเลย  

ยิ่งระยะใกล้ๆยิ่งมีผลเยอะ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19828
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 16:37
Sigma69 พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
มีใครสังเกตุมั้ยครับว่า ลูกเมื่อคืน เชสนี่กระโดดไปทางซ้ายมือตัวเองก่อนนิดนึง เหมือนกับคิดว่า ยัง เป็นคนยิง ตอนที่ ยัง วิ่งหลอก

แต่พอเป็นมาต้ายิงเลยทำให้พุ่งไปได้ไม่สุดทาง

แสบจริง อ.ยัง  

เมื่อก่อน มันเคยมีคนถามว่า ไอพวกที่วิ่งหลอก มีประโยชน์ยังไง

ลูกแบบนี้แหละ คือ คำตอบเลย

ระยะแบบนี้ ผมมั่นใจว่ามาต้ายิงแน่ๆ แล้วพอ อ.ยัง วิ่งหลอก เซสนี่เลยเสียจังหวะ

เข้าทางมาต้าเลย ปกติแกยิ่งแม่นอยู่แล้ว นี่โกลขยับผิดทาง ก็ยิ่งง่ายเลย  

ที่สำคัญยัง ทำท่าจะยิงเหมือนด้วย อย่างเนียน
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 4849
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 17:35
'ผมว่าผมหนีเขามาได้แล้วนะ' เซสนี่
ผมให้เครดิตยังมากกว่านะ วิ่งเหมือนจะยิงเองโคตรเหมือนอะ จนเชสนี่ หลงไปอีกทางนิดนึง มาเซฟไม่ทัน

ถ้ายังไม่วิ่งหลอกผมว่าเชสนี่เซฟได้นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
"พ่อ แม่ บอกให้อยู่อย่างวิถีแห่ง Rock'n Roll"
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: A true gentleman never leaves his lady
เข้าร่วม: 27 Sep 2009
ตอบ: 4005
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 19:03
'ผมว่าผมหนีเขามาได้แล้วนะ' เซสนี่
เสือปืนไว พิมพ์ว่า:
แปลก ทำไมหลายคนคิดว่า เชสนี่ ไม่เก่ง คิดว่าตอนไปอยู่ อิตาลี มันไม่พัฒนา เลยเหรอครับ ถึงยึดแต่ภาพลักษณ์เดิมๆ

ไม่งั้น อลิสสันไม่สำรองหรอก หรือ บุฟฟ่อน ไม่วางใจให้เป็นทายาทมือ 1 หรอก คือ งง

ถ้า อลิสสัน 70 ล้าน เชสนี่ต่ำกว่านั้น ก็ถือว่าอันเดอร์ เรทจริงๆแหละ เสียดายนะ ภาพลักษณ์เดิมๆ มากลบความดีในปัจจุบัน

ถ้าแฟนยูเว่ มาตอบจริงๆ ผมรอฟังเลยครับ อยากฟังเหมือนกัน  

เก่งมั้ย ในมุมมองผมแล้วกันนะ ไม่เก่งครับ

การตัดสินใจโคตรของโคตรกาก ลูกที่สองไม่ควรเสียด้วยซ้ำ ถ้าเป็นโกลคนอื่นชกบอลทิ้งไปนานแล้ว กองหลังเหมือนไม่ชินกับการตัดสินใจของเกลแบบนี้ด้วย สังเกตเลย วิ่งแค่บังทางนักเตะฝั่งตรงข้าม แต่โกลไม่ชกบอล จบสิครับ บอลชนตัวเข้าไปเลย ขึ้นชื่อ og ไปสิ โบนุชชี่

ลูกแรกไม่อยากบ่นเท่าไร แต่ขัดใจกับการดีดตัวเพื่อเซฟ คือเห็นบอลมานานละ มีเวลาคิด แต่เหมือนกะระยะผิด ลูกยิงก็ไม่ได้มุมดิกขนาดนั้น พูดแล้วเพลีย หวังว่าเปรินจะได้โอกาสบ้างแล้วล่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15137
โพสเมื่อ: Thu Nov 08, 2018 19:49
เซส ฟอรมไม่ได้แย่มาก่อนหน้านี่

นัดเดียวจะขยี้อะไรกันขนาดนั้น

ใครดูจูฟมาตลอด จะเห็นประจำละ

เล่นๆ นำๆ เป็นอะไร ชอบล่กกันตลอด

0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel