ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1081
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 21:50
[RE: 'น้องเป้'ลั่นพร้อมแล้วเป็นผู้นำ P$G]
เนย์มาเตรียมย้ายไปมาดริดต่อเนื่องกันเลยครับทีนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 2215
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 22:08
[RE: 'น้องเป้'ลั่นพร้อมแล้วเป็นผู้นำ P$G]
uknow พิมพ์ว่า:
Ney มีงอน

ฟ้าให้จิวยี่มาเกิด ไฉนให้ขงเบ้งมาเกิดด้วย  

Spoil
ฟ้าส่งข้ามาเกิด ไฉนไม่ส่งตังค์มาด้วย  
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18363
โพสเมื่อ: Tue Oct 30, 2018 00:39
st_barc พิมพ์ว่า:
llmomoll พิมพ์ว่า:
F i L M { RedArmy } พิมพ์ว่า:
ยังเด็กอยู่เยอะ ถ้าดูแค่ผีเท้า ยังเป็นรองไอ๊เนย์อยู่เยอะ เนย์มานไม่ยอมฟังหรอก

ถ้าในทีมยังมีเนย์อย่าฝันจะได้เป็นผู้นำ ไอ๊เนย์เป็นกัปตันทีมชาติอย่างบราซิลเลยนะ

ถ้าน้องเป้จะเป็นผู้นำอย่างน้อยต้องเคยเป็นกัปตันมาก่อน หน้าที่นี้ต้องดูหลายๆด้าน

ทั้งเรื่องผีเท้า ทัศนคติทั้งในและนอกสนาม และประสบการณ์  

ดูคนละทีมป่าวครับ 55

เอมบัพเป้ตอนนี้ ไม่ใช่แค่ฝีเท้าที่เหนือกว่าเนมาร์ ทัศนคติมันก็แซงไปแล้ว

เป็นรองแค่เรื่องซุปตาร์แค่นั้น  
ทัศนคติไม่ได้ต่างกันเลยครับ ล่าสุดเพิ่งโดนแดงเพราะหัวร้อน ดีกว่าอย่างนึงคือเด็กกว่า ฝีเท้าเกินเนย์มาร์เอาตรงๆออกจะเกินไปเยอะ ดูถูกเนย์มาร์เกินไปอะ แชมป์โลกใบเดียวนี่เนย์กากโคตรเลยสินะ  

นัดสำคัญๆ เอมบัพนี่ไม่ได้ดึงบอลไปทำเสียจังหวะเพื่อนเลยนะครับ

จ่าย ยิง เทคนิค ความไว มันไม่มีไรเป็นรองเนมาร์ละนะ

ผมให้เหนือกว่าละตอนนี้

เรื่องใบแดง มันโดนเสร็จกลับมา

ยิงไป 4 เลยนิครับ

555

โดนไปนานละด้วยนะแดงมัน ตั้งแต่กันยาละนะ
แก้ไขล่าสุดโดย llmomoll เมื่อ Tue Oct 30, 2018 00:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 1156
โพสเมื่อ: Tue Oct 30, 2018 03:46
st_barc พิมพ์ว่า:
F i L M { RedArmy } พิมพ์ว่า:
ยังเด็กอยู่เยอะ ถ้าดูแค่ผีเท้า ยังเป็นรองไอ๊เนย์อยู่เยอะ เนย์มานไม่ยอมฟังหรอก

ถ้าในทีมยังมีเนย์อย่าฝันจะได้เป็นผู้นำ ไอ๊เนย์เป็นกัปตันทีมชาติอย่างบราซิลเลยนะ

ถ้าน้องเป้จะเป็นผู้นำอย่างน้อยต้องเคยเป็นกัปตันมาก่อน หน้าที่นี้ต้องดูหลายๆด้าน

ทั้งเรื่องผีเท้า ทัศนคติทั้งในและนอกสนาม และประสบการณ์  

ดูคนละทีมป่าวครับ 55

เอมบัพเป้ตอนนี้ ไม่ใช่แค่ฝีเท้าที่เหนือกว่าเนมาร์ ทัศนคติมันก็แซงไปแล้ว

เป็นรองแค่เรื่องซุปตาร์แค่นั้น  
ทัศนคติไม่ได้ต่างกันเลยครับ ล่าสุดเพิ่งโดนแดงเพราะหัวร้อน ดีกว่าอย่างนึงคือเด็กกว่า ฝีเท้าเกินเนย์มาร์เอาตรงๆออกจะเกินไปเยอะ ดูถูกเนย์มาร์เกินไปอะ แชมป์โลกใบเดียวนี่เนย์กากโคตรเลยสินะ  

นัดสำคัญๆ เอมบัพนี่ไม่ได้ดึงบอลไปทำเสียจังหวะเพื่อนเลยนะครับ

จ่าย ยิง เทคนิค ความไว มันไม่มีไรเป็นรองเนมาร์ละนะ

ผมให้เหนือกว่าละตอนนี้

เรื่องใบแดง มันโดนเสร็จกลับมา

ยิงไป 4 เลยนิครับ

555

โดนไปนานละด้วยนะแดงมัน ตั้งแต่กันยาละนะ  

4 เม็ดจากโอกาสที่ได้นี้ผมว่าน่าผิดหวังมาก เนย์มาร์ มันจ่ายให้หลุดเดียวไม่รู้กี่รอบ ผมมองว่าจังหวะจบสกอร์มันยังไม่ดี
แก้ไขล่าสุดโดย mario Basler เมื่อ Tue Oct 30, 2018 03:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel