ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Sat Oct 13, 2018 00:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: ความรู้สึกหลังแมทซ์เมื่อวาน]
ถามจริงๆไทยเป็นใครมาจากไหนวะ ต้องชนะทุกทีม แถมต้องชนะแบบเกมบุกสวยงาม ยิงถล่ม
ไทยนี่โคตรต๊อกต๋อยเลยนะในโลกฟุตบอล เพราะงั้นเราควรเน้นผลการแข่งขันที่ดีในการเจอทุกทีม ไม่ว่าจะทีมเล็กทีมใหญ่ เอาให้ได้ก่อน

แบบแฟนแมนยูบ่นมูอันนั้นเข้าใจได้ เป็นทีมใหญ่อันดับต้นๆของโลก เคยเป็นหน่งในทีมที่ดีที่สุดในโลก เล่นเกมรุกยันหมดเวลา ไม่มีแบบนำแล้วผ่อนเตรียมปิดเกม

แต่ไทยมันไม่ใช่ไง จะไปเล่นกับทีมที่ใหญ่กว่าก็ต้องเอาแท็คติคเข้าสู้ เรื่องเจอทีมเล็กผมว่าชนะให้ได้พอ ชนะหลายลูกหรือลูกเดียวก็มีค่าเท่ากัน ไปเน้นให้เราบี้ทีมใหญ่ให้ได้สูสีดีกว่า
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 3031
โพสเมื่อ: Sat Oct 13, 2018 13:24
[RE: ความรู้สึกหลังแมทซ์เมื่อวาน]
ผิดหวังครับ ทีมบอลเราที่ได้ชื่อว่าบราซิลแห่งตะวันออกเฉียงใต้เล่นได้แค่นี้ เจอทีมระดับนี้ อย่างต่ำผมว่าต้อง4-0 ต้องต่อบอลเข้าไปยิงงามๆทุกลูกด้วยครับ ตัวจริงกะสำรองต้องทดแทนได้ทุกคนครับ

ปู้น ปู้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel